

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAOMBI YA LESENI ZA VILEO

Chini ya Sheria ya Vileo
(Na.20 ya 1968)

MAELEZO: Fomu hii ijazwe Nakala mbili kwa Mwenyekiti wa Mamlaka ya Vileo wa Wilaya baada ya kulipa ada ya Maombi katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W).

A.MAELEZO YA MAOMBI:

1. Jina la mwombaji.....
2. Anwani ya posta.....
3. Mahali pa Biashara,Mtaa.....
Nyumba Na.....
4. Mji/Kijiji.....
5. Aina ya Leseni.....

(Tazama Ukurasa wa pili -Orodha ya Leseni).

6. Na ya Maombi imelipwa shskwa Stakabadhi
Na.....ya tarehe.....
7. Leseni ya zamani nambari
8. Sahihi ya mwombaji.....

B.UAMUZI YA BODI:

1. Cmbi hili limekubaliwa /Limekataliwa kwa sababu zifuatazo:
.....
2. Utalipa ada ya shs.....shs.....
3. Tarehe.....mwenyekiti wa Bodi.....

C.UTOAJI WA LESENI:

1. Nambari ya Leseni iliyotolewatarehe.....
2. Nambari ya kuingizwa daftari ya hesabu.....
3. Tarehe
Sahihi ya mtoaji Leseni.....

	Apewe/Asipewe	Maelezo	Tarehe	Sahihi/Mhuli
i) Serikali ya Kijiji				
ii) Afisa Afya (W)				
iii) Afisa Mipango miji/Halm ya Wilaya/Manispaa/jiji/wizara				
iv) Afisa Biashara (W)				