
TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA SEDP II

Halmashauri ya Wilayaya Misungwi ni moja kati ya Halmashauri zinazitekeleza
miradi ya SEDP II awamu ya pili. Katika mwaka 2015/2016 Halmashauri ilipokea
jumla ya Tshs 367,737,782.00 ikiwa ni fedha kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu
katika  shule  3  za  sekondari  ambazo  ni  Nyabumhanda,  Shilalo  na  Ilujamate.
Miundombinu iliyojengwa ni pamoja na vyumba vinne vya madarasa na matundu
manane  ya  vyoo(Nyabumhanda  sekondari),  nyumba  ya  walimu  six  in  one,
matundu  manane  ya  vyoo  vya  wanafunzi  na  matundu  mawili  ya  vyoo  vya
walimu(Ilujamate Sekondari) na, ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa na ujenzi
wa matundu mawili ya vyoo vya walimu(Shilalo Sekondari)

HALI HALISI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI HII KUFIKIA NOVEMBA
30.11.2016.

1. NYABUMHANDA SEKONDARI
Katika shule hii, miradi iliyotekelezwa ni pamoja na:-
i) Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa  na Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo

vya wanafunzi jumla ya Tshs 123,836,935.00 zilitengwa na kutolewa.
Jumla ya Tshs 122,629,300 zimetumika  kumlipa mkandarasi. Mradi
umekamilika..
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Picha  chini:  inaonyesha   majengo  la  vyumba  vinne  vya  madarasa
vilivyokamilika Nyabumhanda Sekondari.
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Picha juu: inaonyesha jengo la choo cha wanafunzi chenye matundu manane
kilichojengwa katika Shule ya Sekondari Nyabumhanda.
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Picha  chini: Jengo  la  choo  cha  wanafunzi  chenye  matundu  manane
likionekana  kwa upande wa nyuma.

2. SHILALO SEKONDARI
Katika shule hii, miradi iliyotekelezwa ni pamoja na:-
i) Shughuli zilizotekelezwa katika Shule hii ni pamoja na ukarabati wa

vyumba  2  vya  madarasa  na  ujenzi  wa  matundu  2  ya  vyoo  vya
walimu.  Jumla ya Tshs 38,502,100.00 zilitengwa na kutolewa. Hadi
sasa jumla ya  Tshs 36,064,000.00 zimetumika kumlipa mkandarasi.
Mradi umekamilika.
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Jengo  la  kwanza  kushoto  linaonyesha  vyumba  viwili  vya  madarasa
vilivyokarabatiwa na kukamilika katika Shule ya Sekondari Shilalo.
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Picha  ikionyesha  jengo  la  choo  cha  Walimu  Sekondari  ya  Shilalo
kilichokamilika.

3. ILUJAMATE SEKONDARI

 Shughuli  zilizotekelezwa katika Shule hii  ni  pamoja na ujenzi  wa
nyumba moja ya walimu (six in one), matundu mawili ya vyoo vya
walimu na matundu manane ya vyoo vya wanafunzi.  Jumla ya Tshs
205,398,747 zilitengwa  na  kutolewa.  Hadi  sasa  jumla  ya  Tshs
190,932,150.00 zimetumika kumlipa mkandarasi.   
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Picha chini: Jengo la nyumba ya walimu (six in one ) Ilujamate Sekondari
lililokamilika likionekana kwa upande mmoja wa nyuma.
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Picha juu ikionyesha eneo la jiko katika nyumba ya walimu .
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Picha juu ikionyesha jengo la nyumba ya walimu (six in one) kwa upande wa
mbele wakati mafundi wakiendelea kukamilisha uwekaji wa vioo(alminium)
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 Jengo  la  choo  cha  walimu  kilichokamilika  katika  Shule  ya  Sekondari
Ilujamate.
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Picha  juu  ikionyesha  jengo  la  choo  cha  wanafunzi  wa  kike  na  wa  kiume
chenye matundu manane kilichojengwa llujamate Sekondari.

Nawasilisha.

Eliurd Mwaiteleke,
 Mkurugenzi Mtendaji(W),

MISUNGWI.
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