



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L. P. 20,
MISUNGWI.

Simu: 255-732980745

Nukushi: 255 732980745

Barua Pepe: ded@misungwidc.go.tz

Tovuti: www.misungwidc.go.tz

TANZIA

27/05/2024



Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi anasikitika kuwatangazia Wahe. Madiwani, Watumishi, ndugu, jamaa na wadau wote, Kifo cha aliyekuwa mtumishi wa Idara ya Mipango na Uratibu katika Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi **Ndg. Martin Jakanyango** kwa nafasi ya **Mtakwimu I** aliyefariki ghafla tarehe **27/05/2024** akiwa nyumbani kwake maeneo ya Buzuruga Mtena B Jijini Mwanza.

Menejimenti ya Halmashauri kwa kushirikiana na familia ya marehemu inaendelea na maandalizi ya taratibu za mazishi yanayotarajiwa kufanyika kijijini kwao Panyako Wilaya ya Rorya Mkoani Mara.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Misungwi anatoa pole kwa familia, ndugu Jamaa na Marafiki, anawaomba wanataasisi na Wadau wote wa Halmashauri kutoa ushirikiano wa hali na mali wakati huu mgumu wa msiba na kuendelea kuifariji familia na ndugu wa marehemu.

**Bwana ametoa na Bwana ametwaa
Jina Lake Lihimidiwe.**

Imetolewa na:-

Thomas Lutego

**Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini (W)
MISUNGWI**