

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAISTAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji  
(W),  
S.L. P. 20,  
MISUNGWI.

Simu: 255-732980745

Nukushi: 255 732980745

BaruaPepe: [ded@misungwidc.go.tz](mailto:ded@misungwidc.go.tz)

Toouti: [www.misungwidc.go.tz](http://www.misungwidc.go.tz)

5/07/2021

**TANGAZO TANGAZO TANGAZO**  
MKUU WA WILAYA YA MISUNGWI, ANAWATANGAZIA  
WANANCHI WOTE WA MAENEO YA WILAYA YA MISUNGWI  
KUHUSU UJIO WA MBIO MAALUM ZA MWENGE WA UHURU SIKU  
YA ALHAMIS TAREHE 8/7/2021.

HIVYO, WANANCHI WOTE MNAOBWA KUJITOKEZA KWA WINGI  
KUUPOKEA, KUUKIMBIZA MWENGE WA UHURU, AMBAPO  
UTAPOKELEWA ENEO LA KIGONGO FERRY SAA 12:00 ASUBUHI  
AMBAPO UTAKAGUA, KUWEKA JIWE LA MSINGI NA KUZINDUA  
MIRADI MBALIMBALI YA MAENDELEO IKIWEMO TANKI LA MAJI,  
SHUGHULI ZA TEHAMA, MRADI WA UFUGAJI KUKU, MADARASA,  
MAABARA YA SAYANSI , PAMOJA NA WODI YA WAZAZI  
HOSPITALI YA MISUNGWI.

KUMBUKA KAULI MBIU YA MWENGE MWAKA 2021 NI "TEHAMA  
NI MSINGI WA TAIFA ENDELEVU, ITUMIKE KWA USAHIHI NA  
UWAJIBIKAJI"

EWE MWANANCHI UNAObwa KUJITOKEZA KWA WINGI KATIKA  
MKESHA WA MWENGE VIWANJA VYA AMANI - MISUNGWI  
KUANZIA SAA KUMI JIONI.

IMETOLEWA NA:-

**KISENA MABUBA**  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**MISUNGWI**

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MISUNGWI