



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



Kitengo cha Mawasiliano Serikalini (W),
S.L. P. 20,

MISUNGWI.

Simu: 255-732980745
Nukushi: 255 732980745
Barua Pepe: ded@misungwidc.go.tz
Tovuti: www.misungwidc.go.tz

KUMB. NA. MZA/MDC/ C.10 / 2 / 275

TAREHE 14/05/2024

WANANCHI WOTE,
HALMASHAURI YA MISUNGWI.

MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI WA HALMASHAURI YA WILAYA
YA MISUNGWI TAREHE 17/05/2024.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
ANAYO FURAHA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA,
MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI KWA AJILI YA KUPOKEA TAARIFA
MBALIMBALI NA MIRADI YA MAENDELEO ZILIZO CHINI YA KAMATI ZA
KUDUMU ZA HALMASHAURI ZILIZOTEKELEZWA KATIKA KIPINDI CHA
ROBO YA TATU YA MWAKA 2023/2024.

AIDHA, MKUTANO HUO WA BARAZA LA MADIWANI UTAFANYIKA SIKU
YA IJUMAA TAREHE 17/05/2024 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA
HALMASHAURI YA MISUNGWI KUANZIA SAA 3:00 ASUBUHI.


PAMOJA NA WANANCHI KUHUDHURIA, KANUNI ZA KUDUMU ZA
HALMASHAURI KIFUNGU CHA 39 KINATOA FURSA KWENU WANANCHI
KUWASILISHA HOJA MBELE YA HALMASHAURI BAADA YA KUTOA
TAARIFA KWA MAANDISHI KWA MKURUGENZI MTENDAJI NA
KUKUBALIWA KUFANYA HIVYO.

WOTE MNAKARIBISHWA KUTUMIA FURSA HIYO MUHIMU.

"MISUNGWI NI YETU TUSHIRIKIANE KUIJENGA"

USIKIAPPO AMA KUONA TAARIFA HII MJULISHE NA MWENZIO.

LIMETOLEWA NA:


JOSEPH C. MAFURU
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MISUNGWI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MISUNGWI