

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI

[Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)]



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 20,
MISUNGWI.

Simu: 255-732980745

Fax: 255-732980745

BaruaPepe: misungwi.ded@gmail.com

Website: www.misungwidc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.MZA/MDC/C.10/2/260

24/04/2023

WANANCHI WOTE,
WILAYA YA MISUNGWI,

**YAH: MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI KWA AJILI YA KUPOKEA
TAARIFA ZA IDARA MBALIMBALI ZILIZO CHINI YA KAMATI ZA
KUDUMU KWA ROBO YA TATU 2022/2023.**

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI ANAYO FURAHA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI KWA AJILI YA KUPOKEA TAARIFA MBALIMBALI ZILIZO CHINI YA KAMATI ZA KUDUMU KWA ROBO YA TATU 2022/2023, UTAKOFANYIKA TAREHE 28/04/2023 SIKU YA IJUMAA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI SAA 6:00 MCHANA.

PAMOJA NA KUHUDHURIA, KANUNI ZA KUDUMU ZA HALMASHAURI KIFUNGU CHA 39 KINATOFA FURSA KWENU KUWASILISHA HOJA MBELE YA HALMASHAURI BAADA YA KUTOA TAARIFA KWA MAANDISHI KWA MKURUGENZI MTENDAJI KUWAKUBALIA KUFANYA HIVYO.

WOTE MNAKARIBISHWA KUTUMIA FURSA HIYO MUHIMU.

Benson P. Mihayo

**Kaimu MKURUGENZI MTENDAJI (W),
MISUNGWI.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MISUNGWI**