



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TAANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKARI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



10, Februari, 2023

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi **Bw. Benson Mihayo** anawatangazia na kuwaalika Wananchi wote kuwa siku ya Alhamis Tarehe **16/02/2023** kutakuwa na **Mkutano wa Baraza Maalum la Bajeti 2023/2024.**

Mkutano huu utafanyika katika Ukumbi mkubwa wa Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi kuanzia saa **2:00 Asubuhi.**

Wananchi wote mnakaribishwa,


Thomas lutego

Kaimu Mkuu kitengo cha Mawasiliano ya Serikalini (W)

MISUNGWI.