
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI 

                           

TANGAZO ! TANGAZO! TANGAZO!   21/04/2017 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

MISUNGWI,ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WILAYANI 

MISUNGWI,  KUHUSU ZOEZI MAALUM (OPERATION ) YA MALIPO YA 

ADA YA VIBALI VYA  UJENZI  KWA WANANCHI  WOTE WALIOJENGA 

BILA KULIPIA  KIBALI CHA UJENZI  KUTOKA IDARA YA UJENZI . 

KIBALI CHA UJENZI KINATOLEWA KWA KILA MWANANCHI 

ANAYEJENGA NYUMBA KATIKA MAENEO YA KIWANJA 

KILICHOPIMWA NA AMBACHO HAKIJAPIMWA ,NA MALIPO YA 

KIBALI CHA UJENZI YANAFANYIKA KWA MUJIBU WA SHERIA 

NDOGO ZA HALMASHAURI  ZA MWAKA 2014,GN/198/2001 

ILIYOTANGAZWA NA GAZETI LA SERIKALI NA.54 LA TAREHE 

20/02/2015 INAYOMTAKA MWANANCHI KULIPIA ADA YA KIBALI 

CHA UJENZI KWA VIWANGO VIFUATAVYO:- 

1. MAJENGO YA KAWAIDA KUANZIA Tsh,30,000/= HADI 50,000/= 

2. MAJENGO MAKUBWA ,KUANZIA Tsh, 60,000/= HADI 100,000/= 

VILE VILE MALIPO YA ADA HII YANAFANYIKA KULINGANA NA 

VIWANGO VYA UKUBWA WA MITA ZA MRABA ZA MAENEO YA 

KIWANJA CHA MHUSIKA. 

HIVYO,WANANCHI WOTE MNAOMBWA KULIPIA KIBALI CHA UJENZI  

WA JENGO/MAJENGO  MAPEMA KABLA YA TAREHE 30, MEI 2017, 

VINGINEVYO UTATOZWA FAINI NA HATUA ZA KISHERIA 

ZITACHUKULIWA DHIDI YAKO KWA KUKAIDI NA  KUKATAA 

KUTEKELEZA SHERIA ZA MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA. 

IMETOLEWA NA:     
ELIURD MWAITELEKE 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 
MISUNGWI 


