
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI 

TANGAZO  TANGAZO 

                                                                                                                  

                                                                                                      13/2/2018 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI, 

ANAWATANGAZIA  WANANCHI   WA MISUNGWI, MKOA WA MWANZA  NA 

WATANZANIA WOTE KUOMBA KUPANGA  CHUMBA/KIBANDA CHA 

BIASHARA KATIKA ENEO LA STENDI YA MABASI MADOGO (HIACE)YA  

NYASHISHI- MISUNGWI. 

MWOMBAJI ANATAKIWA KUJAZA FOMU YA MAOMBI ITAKAYOTOLEWA 

KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA MISUNGWI 

KITENGO CHA MAPATO KWA ADA YA TSH. 50,000/=. 

AIDHA, MUDA WA KUCHUKUA NA KUREJESHA FOMU ZA MAOMBI NI 

KUANZIA TAREHE 20/2/2018 HADI TAREHE 5/3/2018 SAA 1:30 ASUBUHI  HADI 

9:30 ALASIRI . 

    MASHARTI YA MWOMBAJI: 

1. MWOMBAJI AWE TAYARI KUKUBALIANA NA MASHARTI YA 

KUPANGA  CHUMBA/KIBANDA CHA BIASHARA. 

2. MWOMBAJI AWE TAYARI KUINGIA MKATABA NA HALMASHAURI YA 

WILAYA YA MISUNGWI. 

3. ADA YA MAOMBI ILIPWE KATIKA AKAUNTI NAMBA 311310000839  

(OWN SOURCE)NMB - MISUNGWI 

4. ADA YA FOMU YA MAOMBI TSHS. 50,000/= HAIRUDISHWI HATA KAMA 

MWOMBAJI HATAFANIKIWA KUPANGISHWA CHUMBA CHA 

BIASHARA 

 

IMETOLEWA NA: 

E. L. MWAITELEKE, 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

MISUNGWI. 


