

14/09/2018

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI, ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI, KUZINGATIA NA KUTEKELEZA YAFUATAYO KABLA YA TAREHE 30/09/2018.

1. KUKATA LESENI YA BIASHARA KWA WAFANYABIASHARA WAPYA NA WALE AMBAO LESENI ZAO ZIMEKWISHA MUDA WAKE.
2. KUKATA LESENI YA VILEO KWA WAFANYABIASHARA WA BAR NA GROCERY.
3. KUKATA LESENI YA USAFIRISHAJI YA SUMATRA. PIA WAMILIKI NA WAENDESHA PIKIPIKI WOTE KUHAKIKISHA WANAJIORODHESHA KATIKA VIKUNDI VINAVYOPATIKANA KATIKA VITUO VYA MAEGESHO YA PIKIPIKI.
4. WAMILIKI WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI WAFIKE HALMASHAURI YA WILAYA ILI KUBORESHA TAARIFA ZA BIASHARA ZA NYUMBA ZA KULALA WAGENI (GUEST HOUSE).

AIDHA, TANGAZO HILI NI KWA MUJIBU WA SHERIA ZA BIASHARA NAMBA 25 YA MWAKA 1972, NAMBA 20 YA MWAKA 1968 NA SHERIA YA BIASHARA YA USAFIRISHAJI KWA PIKIPIKI NA KANUNI ZAKE.

EWE MFANYABIASHARA FIKA OFISI YA MKURUGENZI KITENGO CHA BIASHARA KWA UTEKELEZAJI NA MAELEKEZO KABLA YA TAREHE 30/09/2018. VINGINEVYO HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA.

LIMETOLEWA NA:-

KISENA M. MABUBA

MKURUGENZI MTENDAJI (W),

MISUNGWI,

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
MISUNGWI