

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
[Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)]

Simu: 255-73298074
Fax:255-732980745



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P. 20

MISUNGWI

Tovuti: www.misungwidc.go.tz
BaruaPepe: misungwi.ded@gmail.com

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi anawatangazia Umma wa Watanzania kuhusu Wananchi wanaotakiwa kufika kwenye Usaili wa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III. Usaili huo utafanyika katika Ukumbi wa Ofisi za Maendeleo ya Jamii -SLEM Misungwi tarehe 6 Novemba, 2017 kuanzia saa 3.00 asubuhi.

Usaili utafanyika kwa mahojiano ya ana kwa ana. Aidha wahusika wote wanatakiwa kufika na Vyeti halisi vya Taaluma na Ujuzi, hivyo wanaombwa kuripoti ofisi za Halmashauri.

Wafuatao ni majina ya wanaotakiwa kufika kwa ajili ya Usaili huo.

- 1.Emiliana John S.L.P 562, Mwanza.
- 2.Boniphace Lufunga S.L.P 11957, Mwanza.
3. Prisca Makoye Dede S.L.P 200, Magu.
- 4.Gaudencia John S.L.P 20, Misungwi
5. Ludia Y.Mding'i S.L.P 20, Misungwi.
6. Alfred Mukama Mlebya S.L.P 20, Misungwi.

Limetolewa na:


Eliur L.Mwaiteleke

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MISUNGWI
DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
MISUNGWI DISTRICT COUNCIL