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HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI 

 

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MIRADI YA MAENDELEO KWA 

MWAKA 2017/2018 KUISHIA TAREHE 30 JUNI 2018  

 

 

1.0 UTANGULIZI 

Katika kutekeleza Mpango wa Maendeleo wa Mwaka 2017/2018, Halmashauri ya 

wilaya ilipanga kutumia kiasi cha Tshs. 11,030,388,430/= kwa ajili ya kutekeleza Miradi 

ya Sekta za Afya, Elimu, Maji, Ardhi, Mipango, Maendeleo ya Jamii, Kilimo, 

Umwagiliaji na Ushirika, Mifugo na Uvuvi, Mazingira na Utawala.  Fedha hizo zitatoka 

katika Vyanzo Mbalimbali navyo ni  Serikali Kuu, Halmashauri ya Wilaya, Busket 

Fund, NRWSSP, Mfuko wa Jimbo (CDF), TASAF,  LGDG, RBF na Michango ya Jamii. 

Aidha, Halmashauri  katika kutekeleza Mpango wa Maendeleo kwa Mwaka 2017/18  

kuna wadau mbalimbali ambao wameendelea kutoa ushirikiano katika kutekeleza 

shughuli za maendeleo kwa Wananchi wa Misungwi kwa Sekta za Afya, Kilimo 

Mifugo na Uvuvi, Maji  na Elimu wadau hao ni: Mama Toto Project, EGPAH, TEA, 

ASAP Compasion, TASAF na DALBERG. 

 

2.0 MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO   

2.1 Fedha za Miradi ya maendeleo zilizopokelewa Ndani ya mpango Na Bajeti Kwa 

Robo ya nne (April –June 2017/18) kuishia tarehe 30/06/2018 

Hadi kufikia tarehe 30 Juni 2018, Halmashauri ya Wilaya ilikuwa imepokea kiasi cha 

Tshs. 3,452,234,026.28 sawa na asilimia 31% ya Fedha zilizopangwa kwa Mwaka Mzima 

ambazo ni kiasi cha Tshs. 11,030,388,430. Aidha hadi kuishia tarehe 30/06/2018 

Halmashauri imetumia kiasi cha Tshs 3,314,791,448.94 sawa na asilimia 96% ya fedha 

pokelewa.   

 

Tazama Jedwali Na: 1 hapo chini likionyesha Mapokezi na Matumizi ya Fedha za 

Maendeleo ndani ya mpango na bajeti Kuishia Robo ya nne (April – Juni 2017/18). 
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Jedwali 1 : Muhtasari wa Mapokezi na Matumizi ya Fedha za Maendeleo ndani ya 
Mpango na Bajeti kuishia 30, Juni 2018 

Na Jina la Mradi Fedha 
pangwa 

Fedha tolewa Fedha tumika 

1 Miradi ya Mapato ya Ndani 
(60%)  

1,237,427,000 265,579,152 265,579,152 

2 Rural  Water Supply and 
Sanitation  

3,935,836,000 
 

638,369,435 
 

638,369,435 
 

3 Health Sector Basket Fund 
(HSBF) 

959,931,000 668,509,011.50 626,880,351.80 

4 Local Govt. Capital Devt. Grant 
(LGCDG) 

1,776,225,000 0 0 

5 Mfuko wa Jimbo (CDCF) 67,917,000 67,917,000 67,917,000 

6 Mpango wa Elimu bila  Malipo 
shule za sekondari  

379,257,000 487,983,621 487,983,621 

7 Mpango wa Elimu bila Malipo   
shule za Msingi 

864,739,000 1,029,972,017 1,029,972,017 

8 RBF 1,809,056,430 293,903,789.78 198,089,872.14 

 Jumla  Kuu  ya Fedha pangwa, 
pokelewa na Tumika ndani ya 
bajeti 2017/18 

11,030,388,430 3,452,234,026.28 3,314,791,448.94 

 

2.2 Fedha Zilizopokelewa Nje ya Mpango na Bajeti kwa Robo ya nne (April Hadi 

Juni 2017) Kuishia Tarehe 30/06/ 2018 

Hadi kufikia tarehe 30 Juni 2018, Halmashauri ya Wilaya ilipokea kiasi cha Tshs. 

4,929,398,641.65 nje ya mpango wa Bajeti kwa mwaka 2017/18 na kutumia      

4,314,985,588.92 sawa na asilimia 88. 

Aidha Fedha hizo zilipokelewa kutoka katika vyanzo vya TASAF, AGPAH, IMA na 

P4R. Ambapo Halmashauri imepokea Tshs. 3,572,597,641.65 toka TASAF, Tshs. 

146,095,000 toka EGPAH, Tshs. 80,706,000 toka IMA, Tshs. 500,000,000 toka Serikali 

Kuu kwa ajili ya ukarabati wa kituo cha Afya Koromije, Tsh. 530,000,000 toka P4R, 

fedha hizo za P4R kiasi cha fedha Tshs. 86,600,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule 

ya msingi Buhingo, kiasi cha Tsh 66,600,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule ya 

Msingi Isela na Kiasi cha Tsh 377,000,000 ziliingizwa katika Akaunti ya Elimu 

Halmashauri ambazo ni kwa ajili ya Uhamisho, ukamilishaji wa Maabara, Madarasa na 

takwimu na ufuatiliaji. Pia Halmashauri imepokea Tshs 100,000,000 toka TEA na fedha 

hizo kiasi cha Tsh 70,500,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule ya Sekondari 



3 

 

Isakamawe na Kiasi cha Tsh 30,000,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule ya msingi 

Kigongo.  

Tazama Jedwali Na: 2 hapo chini likionyesha Mapokezi na Matumizi ya Fedha za 

Maendeleo nje ya Mpango na Bajeti Kuishia Robo ya nne (Aprili –Juni 2017/18). 

 

Jedwali 2: Fedha zilizopokelewa nje ya Mpango na Bajeti kwa Mwaka 2017/18 

Na Jina la Mradi Fedha pangwa Fedha tolewa Fedha tumika 

1 TASAF 0 3,572,597,641.65 3,488,785,147.27 

2 AGPAH 0 146,095,000 146,095,000 

3 P4R 0 530,000,000 380,733,966.65 

4 TEA 0 100,000,000 92,592,895 

5 IMA 0 80,706,000 80,706,000 

6 Ukarabati wa kituo cha afya 
Koromije 

0 500,000,000 126,072,580 

 Jumla Kuu  4,929,398,641.65 4,314,985,588.92 

Aidha jumla ya mapokezi ya fedha zote za Miradi ya maendeleo ndani ya bajeti na nje 

ya bajeti kwa mwaka 2017/2018 kuishia robo ya nne (April - Juni 2018) ni Tshs 

8,381,632,667.93 na hadi kuishia tarehe 30/06/2018 Halmashauri imeweza kutumia 

kiasi cha Tshs 7,629,777,037.86 sawa na asilimia 91 ya fedha pokelewa. 

 

Muhtasari wa fedha za bakaa 2016/2017 kuishia 30 Juni, 2018 

Halmashauri ya Wilaya imeendelea kutekeleza Miradi kwa kutumia fedha za  bakaa za 

Mwaka 2016/2017 yenye thamani ya Tshs.63,802,360 na Matumizi kufikia Tshs. 

56,802,360 

NA JINA LA MRADI FEDHA ILIYOKUWA 

IMEBAKI 

FEDHA TUMIKA  

1 Maombi Maalum 51,802,360 44,802,360 

2 Mfuko wa Jimbo 12,000,000 12,000,000 

 Jumla Kuu  63,802,360 56,802,360 
 

Changamoto: 

 Fedha za Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo kuchelewa kutolewa na hivyo 

kuathiri utekelezaji kama ilivyopangwa.  

Majedwali ya utekelezaji yameambatanishwa. 

Naomba kuwasilisha.  

E. L. Mwaiteleke, 
MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

MISUNGWI. 
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(A) TAARIFA YA UTEKELEZAJI KWA KUTUMIA FEDHA ZA BAKAA 2016/2017 ROBO YA  NNE KIPINDI CHA 
(APRILI– JUNI 2018) KUISHIA 30 JUNI 2018. 

 
 
JEDWALI 3: TAARIFA YA UTEKELEZAJI FEDHA ZA BAKAA MAOMBI MAALUM KWA MWAKA 2016/2017 
 

Na  Jina la 
Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji uliofanyika  % 
Uteke
lezaji 

Fedha 
Pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

%  
tum
ika 

Maoni Maelezo  

1 Ukarabati 
wa 
Bwalo/Jiko 
shule ya 
msingi 
Mitindo  

Kukarabati 
Bwalo/Jiko 
katika shule ya 
msingi Mitindo  

Ukarabati wa Bwalo/Jiko 
shule ya msingi Mitindo 
umekamilika, korido la 
kutoka kwenye bwalo hadi 
jiko la nje limejengwa, jiko 
lililokuwa ndani ya bwalo 
limeshabomolewa na 
upakaji wa rangi ndani na 
nje ya bwalo umekamilika. 

90 22,000,000 22,000,000 15,000,000 68 Ukarabati 
umekamilika na 
bwalo 
linatumika. 
Marekebisho ya 
ujenzi wa jiko 
bado 
hayajafanyika.  

2 Utengenezaj
i wa samani 
za vyumba 2 
vya 
madarasa na 
ukamilishaji 
wa choo 
Shule  ya 
msingi 
Busagara 

Kutengeneza 
madawati 50, 
viti 07, meza03, 
kabati 01, 
noticeboard 03   
kwa wanafunzi 
wenye ulemavu 
na ukamilishaji 
wa choo cha 
wanafunnzi 
katika S/Msingi 
Busagara. 

Viti 50 @25,000 = 1,250,000  
Meza 3 @50,000 = 150,000  
Madawati 50 @35,000 = 
1,750,000  
Office chair 7@35,000 = 
240,000 
NotesBoard 3@10,000 = 
30,000  
Kabati 1 @ 195,000 – 195,000 
vimenunuliwa na 
kukabidhiwa. 
Ukamilishaji wa Ujenzi wa 
choo chenye matundu 
7unaendelea  ambao 
umegharimu kiasi cha 

100 
 

9,934,120 
 

9,934,120 
 

9,934,120 100 -Matengenezo 
ya samani za 
madarasa 2 
yaliyojengwa  na 
ofisi  1 ya 
Walimu  kwa 
ajili ya 
wanafunzi elimu 
maalumu 
zimekamilika na 
samani 
zinatumika 
- ukamilishaji 
wa  choo  
matundu 7 kwa 
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Tshs.6,209,120 na shughuli 
zilizofanyika ni pamoja na ;- 
- Kuweka sakafu ya vigae 
- Kuweka masinki ya vyoo 
- Kuweka milango na 

madilisha ya grill 
- Kuweka mfumo wa maji 

na  
- Upakaji wa rangi 

ajili ya 
wasichana 
umekamilika 
-Ujenzi wa choo  
matundu 7 kwa 
ajili wavulana 
upo hatua ya 
ukamilishaji 
kwa pvc na 
mfumo wa maji 
taka na upigaji 
wa lipu   

3 Utengenezaj
i wa samani 
za vyumba 2 
vya 
madarasa 
Shule ya 
msingi 
Kigongo  

Kutengeneza 
madawati 50, 
viti  07 , meza 
03, kabati  01, 
noticeboard 03 
na  Ukarabati 
wa madarasa 
08, na ofisi 01 
pamoja na 
varanda 10 
katika S/Msingi 
Kigongo 

a)Matengenezo ya samani za 
madarasa 2 yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu  

 Viti 7@ 50,000 = 350,000 

 Meza 3@ 30,000 = 90,000 

 Kabati 1@500,000 = 
500,000 

 Dawati 50@ 65,000= 
325,000 na 

 Notesboard @60,000 
=180,000  viko kwenye 
hatua za mwisho za 
matengenezo na fundi 
hajakabidhi 

b) Kazi ya ukarabati wa 
madarasa 7 imekamilika  
bado darasa 1  kukarabatiwa 
ambalo lina kichuguu cha 
mchwa  
kazi zilizofanyika ni:- 

 Kuweka sakafu kwenye 

100 9,934,120 
 

9,934,120 
 

9,934,120 
 

100 Kazi ya 
ukarabati wa 
madarasa 7 
imekamilika  
bado darasa 1  
kukarabatiwa 
ambalo lina 
kichuguu cha 
mchwa ndani 
kazi ya  
utengenezaji wa  
samani za 
madarasa 2 
yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu 
ya wanafunzi 
wa Elimu 
Maalum 
imekamilika 
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vyumba 7  vya madarasa 
na ofisi 1 bado chumba 1  
kati ya 8 ambacho kina 
mchwa hakijakarabatiwa 

 Kuweka sakafu kwenye 
veranda na kujenga rafu 
za kupandia  

4 Utengenezaj
i wa samani 
za vyumba 2 
vya 
madarasa 
Shule ya 
msingi  
Misungwi 
na ujenzi wa 
choo 

Kutengeneza 
madawati 50, 
viti 07, meza03, 
kabati 01, 
noticeboard 03 
na kujenga choo 
cha wanafunzi 
katika S/Msingi 
Misungwi. 

a)Matengenezo ya samani za 
madarasa 2 yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu  ambazo ni  

 Viti 7@ 50,000 = 350,000 

 Meza 3@ 30,000 = 90,000 

 Kabati 1@500,000 = 
500,000 

 Dawati 50@ 
65,000=325,000  

Zimekamilika 
kutengenezwa na samani 
hizo zimekabidhiwa na 
kuanza kutumika 

 Notesboard 3 @ 60,000 
=180,000 bado 
hazijatengenezwa na 
fedha hazijatumika.  

b)Ujenzi wa choo matundu 8 
umekamilika ambao 
umegharimu kiasi cha 
Tshs.6,209,120  na shughuli 
zilizofanyika ni pamoja na ;- 
- Kukarabati shimo 
- Kujenga msingi 

100 9,934,120 9,934,120 9,934,120 100  -Ujenzi wa 

Choo matundu 8 
umekamilika na 
kimeanza 
kutumika.  
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- Kujenga boma 
- Kupaua 
- Kupiga lipu nje/ndani 
- Kuweka sakafu ya vigae 
- Kuweka masinki vya 

vyoo 
- Kuweka milango ya grill 
- Kupaka rangi nje na 

ndani 

   Jumla Kuu  51,802,360 51,802,360 44,802,360   
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JEDWALI 4: TAARIFA YA UTEKELEZAJI FEDHA ZA BAKAA MFUKO WA JIMBO (CDCF) 2016/17 
Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji uliofanyika % ya 

Utekel
ezaji 

Fedha 
zilizo 

ombwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumi

ka 

Maoni/ 
Maelezo 

1 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Mwagiligili. 

Kukamilisha ujenzi 
wa vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
katika S/Msingi 
Mwagiligili 

Utekelezaji unaendelea 
ikiwa ni pamoja na 
upigaji wa lipu ndani na 
nje na uwekaji wa sakafu 
unaendelea 

65 9,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi ya uwekaji 
sakafu 
inaendelea 

2 Ukamilishaji wa 

Ujenzi wa 

Nyumba ya 

Mganga 

Zahanati ya 

Lutalutale.  

Kukamilisha 

Ujenzi wa Nyumba 

ya Mganga katika 

Zahanati ya 

Lutalutale. 

Utekelezaji umefanyika 
ikiwa ni pamoja na 
kuweka top za milango 
na madirisha, kuweka 
sakafu na kupaka rangi 
ndani na nje.  

100 3,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi ya upakaji 
rangi 
imekamilika 

3 Ukamilishaji wa 

Ujenzi wa 

vyumba 2 vya 

madarasa 

S/Sekondari 

Gulumungu.  

Kukamilisha wa 

Ujenzi wa vyumba 

2 vya madarasa 

katika S/Sekondari 

Gulumungu. 

Utekelezaji umefanyika 
ikiwa ni pamoja na 
kuweka grill za madirisha 
4, fremu ya mlango 1, 
kuweka sakafu na kupiga 
lipu nje na ndani.  

100 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi 
imekamilika. 

4 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Sekondari 
Gulumungu. 

Kukamilisha  

Ujenzi wa nyumba 

ya Mwalimu katika 

S/Sekondari 

Gulumungu.  

Utekelezaji haujafanyika 0 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Fedha hizi 
zimetumika 
kukamilisha 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa 
S/Sekondari 
Gulumungu 

5 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
maabara 
S/Sekondari 

Kukamilisha ujenzi 

wa maabara katika 

S/Sekondari 

Kazi zinaendelea 
kufanyika ikiwa ni 
pamoja na kuweka ceiling 
board na kupiga lipu 

55 6,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi inaendelea 
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Koromije Koromije kwenye chumba cha 
kuhifadhia vifaa vya 
maabara 
-Kazi ya upigaji wa lipu 
kwenye chumba 1 cha 
maabara inaendelea. 

6 Ukamilishaji wa 

Ujenzi wa 

vyumba 2 vya 

madarasa 

S/Sekondari 

Nkorati - 

Ilujamate.  

Kukamilisha  

Ujenzi wa vyumba 

2 vya madarasa 

katika S/Sekondari 

Nkorati - Ilujamate.  

 

-Vyumba 2 vya madarasa 
vimepauliwa 
-Vifaa vilivyonunuliwa 
kwa ajili ya upauaji ni 
mbao, mabati na 
misumari  

50 4,500,000 1,500,000 1,500,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

7 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 ya walimi 
S/Msingi 
Mwalwigi. 

Kukamilisha  
Ujenzi wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 ya walimu 
katika S/Msingi 
Mwalwigi. 

Utekelezaji umefanyika 
ikiwa ni pamoja na 
upigaji wa lipu ndani na 
nje na uwekaji wa sakafu.  

100 3,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi ya upigaji 
wa lipu na 
uwekaji wa 
sakafu 
imekamilika 

8 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
nyumba 1 ya 
mwalimu 
S/Msingi 
Busolwa.  

Kukamilisha  
Ujenzi wa nyumba 
1 ya mwalimu 
katika  S/Msingi 
Busolwa.  

Kazi imekamilika ikiwa ni 
pamoja na kupiga lipu 
ndani, kuweka sakafu, 
kuweka madirisha 5 na 
mlango 1.  

100 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kazi 
imekamilika 

9 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
nyumba ya 
Mganga 
Zahanati ya 
Nkinga.  

Kukamilisha 
Ujenzi wa nyumba 
ya Mganga katika 
Zahanati ya 
Nkinga.  

-Upigaji lipu ndani na nje 
umekamilika 
-uwekaji wa sakafu 
umekamilika 
-wavu wa madirisha 
umewekwa 
-milango 4 imewekwa 
na upakaji wa rangi 
umekamilika  

100 3,000,000 1,500,000 1,500,000 100 Kazi 
imekamilika 
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10 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Bujingwa.  
 

Kukamilisha  
Ujenzi wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Bujingwa.  
 

Kazi ya ukamilishaji 
inaendelea ambapo 
uwekaji wa madilisha 6 
ya grill na mlango 1 
kwenye chumba 1 na 
katika ofisi ya walimu 
dirisha 1 la grill na 
mlango mmoja 
imewekwa.  

65 5,500,000 1,000,000 1,000,000 100 Utekelezaji 
unaendelea.  

11 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Sekondari 
Misungwi. 

Kukamilisha  
Ujenzi wa nyumba 
ya Mwalimu katika 
S/Sekondari 
Misungwi.  

Utekelezaji umefanyika 
ikiwa ni pamoja na 
uwekaji wa mfumo wa 
umeme na upigaji wa lipu 
ndani. 

100 4,500,000 1,000,000 1,000,000 100 Utekelezaji 
umekamilika  

  Jumla    
53,500,000 12,000,000 12,000,000 
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(B) TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018 ROBO YA 

NNE KIPINDI CHA (APRIL 2018 – JUNI 2018) KUISHIA 30 JUNI, 2018  

1. MIRADI ILIYOTEKELEZWA KWA KUTUMIA FEDHA ZA MAPATO YA NDANI (60%) 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji  % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa  

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolew
a 

Maelezo  

1.  Kukarabati  
Chumba cha 
Upasuaji katika 
Hospitali ya Wilaya 
ya Misungwi 
ifikapo Juni 2018 

Kuwezesha 
Ukarabati wa 
Chumba cha 
Upasuaji katika 
Hospitali ya 
Wilaya ya 
Misungwi 

Utekelezaji haujafanyika  - 27,620,900 - - - Fedha 
hazijatolewa 

2.  Kununua  Dawa, 
Vifaa Tiba na 
Vitendanishi kwa 
ajili ya Dharula na 
Majanga katika 
Vituo 46 vya 
kutolea Huduma 
ya Afya ifikapo 
Juni 2018 

Kuwezesha 
Upatikanaji wa 
Dawa, Vifaa Tiba 
na Vitendanishi 
kwa ajili ya 
Dharula na 
Majanga katika 
Vituo 46 vya 
kutolea Huduma 
ya Afya 

Utekelezaji haujafanyika  - 26,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

3.  Kujenga  Wodi ya 
Akina Mama 
Wajawazito katika 
Kituo cha Afya cha 
Koromije ifikapo 
Juni 2018 

Kujenga Wodi ya 
Akina Mama 
Wajawazito katika 
Kituo cha Afya 
cha Koromije 

Utekelezaji haujafanyika  - 40,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

4.  Kukamilisha Ujenzi 
wa OPD katika 
Zahanati ya 
Ng’obo, Lutalutale, 
Mapilinga na 

Kukamilisha 
Ujenzi wa OPD 
katika Zahanati ya 
Ng’obo, 
Lutalutale, 

Utekelezaji haujafanyika  - 45,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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Mondo ifikapo Juni 
2018 

Mapilinga na 
Mondo 

5.  Kukamilisha   
Ujenzi wa Nyumba 
ya Mganga (two in 
one) katika 
Zahanati ya 
Bugisha ifikapo 
Juni 2018 

Kukamilisha 
Ujenzi wa 
Nyumba ya 
Mganga (two in 
one) katika 
Zahanati ya 
Bugisha 

Utekelezaji haujafanyika  - 40,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

6.  Kutoa Mafunzo 
kwa Mama 
Wajawazito juu ya 
umuhimu wa Lishe 
Bora kwa Watoto 
chini ya Miaka 5 
katika Vituo 46 
ifikapo Juni 2018 

Kuwawezesha 
akina  Mama 
Wajawazito juu ya 
umuhimu wa 
Lishe Bora kwa 
Watoto chini ya 
Miaka 5 katika 
Vituo 46 

Utekelezaji haujafanyika  - 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

7.  Kuchangia  miradi 
iliyoanzishwa kwa 
nguvu za wananchi 
(community 
initiatives) ifikapo 
Juni 2018 

Kuwezesha 
uchangiaji wa 
miradi 
iliyoanzishwa kwa 
nguvu za 
wananchi 
(community 
initiatives)  
 

-Ukamilishaji wa ujenzi 
wa vyumba 4 vya 
madarasa katika shule 
mpya ya kata ya  
Gulumungu kwa kupiga 
ripu ndani na nje, 
kuweka Frem za 
madirisha ya grill katika 
madarasa yote na frem 
za madarasa Tshs 
1,000,000 
 -Ukamilishaji wa Ofisi 
ya Kijiji cha Nguge kwa 
kupiga lipu ndani na nje  
Tshs. 800,000 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa vyumba vya 
madarasa 6 na choo 
matundu 4 S/Msingi 

100 20,040,000 20,040,000 20,040,000 100 Uchangiaji wa 
miradi 
mbalimbali ya 
maendeleo 
umefanyika 
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Salawi  kwa kupiga lipu 
ndani na nje Tshs. 800, 
000 
-Ukamilishaji wa ujenzi 
wa wodi zahanati ya 
Buhunda kwa kujenga 
boma na kufunga lenta 
Tshs. 
800,000 
-Ukamilishaji wa ujenzi 
wa wodi zahanati ya 
Mwawile kwa kupiga 
ripu 800,000 
-Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa choo matundu 14 
S/Msingi Kifune kwa 
kufunika shimo, kujenga 
ukuta na kuezeka Tshs 
4,615,384 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa nyumba ya mwalimu 
S/Msingi Mwakalima 
Tshs. 875,000, 
- Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa vyumba 2 vya 
madarasa S/Msingi 
Ikula Tshs.1,000,000, 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa choo S/Msingi 
Kifune Tshs.500,000 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa choo S/Msingi 
Ibongoya ‘A’ Tshs. 
500,000, 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa choo S/Msingi 
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Nyalugembe 
Tshs.1,000,000, 
- Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa Ofisi ya Kijiji cha 
Matale Tshs.875,000, 
- Ukamilishaji wa 
nyumba ya mwalimu 
S/Msingi Isenengeja 
Tshs. 875,000, 
- Ukarabati wa stendi ya 
mabasi madogo 
Nyashishi Tshs. 
4,340,000 kwa kusomba 
vifusi na kuvisambaza, 
- Ukamilishaji wa ujenzi 
wa soko Kijiji cha 
Kigongo Tshs. 3,773,000 
kwa kununua mawe na 
saruji, 
Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa Machinjio – Usagara 
Tshs. 8,144,800 kwa 
kuweka kenchi, kupaua 
kujenga karo na 
kukamilisha ujenzi wa 
shimo la maji taka 

8.  Kukarabati  
nyumba 3 za 
watumishi na Choo 
chenye Matundu 6 
Makao Makuu ya 
Halmashauri 
ifikapo Juni 2018 

Kukarabati  
nyumba 3 za 
watumishi na 
Choo chenye 
Matundu 6 Makao 
Makuu ya 
Halmashauri 
ifikapo Juni 2018 

Utekelezaji haujafanyika  - 25,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

9.  Kununua Mashine 
113 za Kukusanyia 

Kuboresha 
Ukusanyaji wa 

POS 40 zimenunuliwa   45 90,400,000 32,000,000 32,000,000 100 POS 40 
zimenunuliwa  
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Mapato aina POS 
ifikapo Juni 2018 

Mapato ya Ndani 
kwa Kununua 
Mashine 113 za 
Kukusanyia 
Mapato aina POS 
 

na kufanya 
idadi ya POS 
kuwa 77 
ambapo POS 2 
Kati ya Hizo ni 
mbovu na 
zinazofanya kazi 
ni POS 75 

10.  Uchangiaji wa 
Miradi 
inayotekelezwa na 
Wadau mbalimbali 
wa Maendelao 
ifikapo june 2018 

Kuchangia  Miradi 
inayotekelezwa na 
Wadau 
mbalimbali wa 
Maendeleo  

-Ununuzi wa matofali ya 
nyumba ya Mkurugenzi 
Tshs. 9,000,000 
-Gharama za kusafirisha 
Madawati kutoka Mbeya 
kuja Misungwi Tshs. 
1,000,000 
- Ukarabati wa barabara 
yenye urefu wa km 4 ya 
kutoka na kuingia stendi 
ya mabasi madogo 
Nyashishi na uwekaji wa 
makalvati 3 njia 2 Tshs 
11,252,500 
-Ukarabati wa kituo 
kidogo cha polisi katika 
stendi ya mabasi 
madogo tshs 2,000,000 
Nyashishi 
-Ukamilishaji wa choo 
stendi ya mabasi 
Misungwi Tshs. 
5,227,500 
- Uchangiaji uandaaji wa 
Socio-economic Profile – 
RAS Mwanza Tshs. 
1,500,000 

100 30,000,000 30,000,000 30,000,000 100 
 

Miradi 
mbalimbali ya 
maendeleo 
imechangiwa 
fedha 
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11.  Kufanya  Utafiti wa 
Mapato wa Vyanzo 
vya Ndani ifikapo 
Juni 2018 

Kuwezesha Utafiti 
wa Mapato wa 
Vyanzo vya Ndani   

Utekelezaji haujafanyika  - 25,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

12.  Kuandaa  mpango 
na bajeti ya 
2018/2019 ifikapo 
Juni 2018 

Kuandaa mpango 
na bajeti ya 
2018/2019 na 
kuiwasilisha 
katika Ngazi 
mbalimbali kama 
vile Halmashauri, 
Mkoa, TAMISEMI 
na Hazina 

Mpango wa bajeti kwa 
mwaka 2018/19 
umeandaliwa kwa 
kutumia PlanRep 
iliyoboreshwa 
(Webbased Planrep) 
kisha kuchambuliwa  na 
kuwasilishwa katika 
ngazi ya Halmashauri, 
Mkoa, Tamisemi na 
Hazina 

100 35,000,000 35,000,000 35,000,000 100 Mpango wa 
bajeti wa mwaka 
wa fedha 
2018/19 
umeandaliwa 
kwa kufuata 
muongozo 
uliotolewa na 
Hazina na 
kuwasilishwa 
TAMISEMI na 
Hazina  

13.  Kuandaa na 
kuwasilisha taarifa 
za Kamati ya 
Hesabu za Serikali 
za Mitaa (LAAC) 
ifikapo Juni 2018 

Kuandaa taarifa za 
Kamati ya Hesabu 
za Serikali za 
Mitaa (LAAC) 

Taarifa za MOCK LAAC 
zimeandaliwa na 
kuwasilishwa Mkoani 
tarehe 23/3/2018 

100 20,000,000 1,200,000 1,200,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 

14.  Kufanya Ukaguzi 
na Usimamizi wa 
Miradi ya 
Maendeleo Ngazi 
zote ifikapo Juni 
2018 

Kukagua na 
kusimamia Miradi 
ya Maendeleo 
Ngazi zote 

Kufanya ukaguzi na 
ufuatiliaji wa miradi ya 
maendeleo ( M & E ) 
inayotekelezwa katika 
ngazi ya wilaya, vijiji 113 
na kata 27 hususani 
ukarabati wa vyumba 
madarasa katika shule za 
msingi 139, ujenzi wa 
matundu ya vyoo katika 
shule 13 za msingi, 
ujenzi wa vyumba vya 
madarasa katika shule za 
sekondari 27, ukarabati 

80 34,286,720 34,286,720 34,286,720 100 Usimamizi na 
ukaguzi wa 
miradi 
unaendelea 
kufanyika 
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wa vituo 44 vya afya 
kupitia fedha za RBF, 
ukaguzi wa mashamba 
darasa ya pamba katika 
kata 27, ukaguzi wa 
miradi ya maji ya 
Ngaya-Mbarika, 
Manawa-Misasi-
Mbarika, Matale-
Mbarika,ukaguzi  wa   
mradi wa maji 
uliofadhiliwa na 
COMPASION – Usagara 
na Ukaguzi wa  mradi 
wa maji Fella na 
Timu ya Assessment ya 
Wilaya imefanya zoezi la 
upigaji picha miradi ya 
jitihada za jamii 

15.  Kupima na kutoa 
Fidia ya Viwanja 
150 katika Mji wa 
Misungwi ifikapo 
Juni 2018 

Kupima na kutoa 
Fidia ya Viwanja 
150  

Utekelezaji haujafanyika  - 100,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

16.  Kufanya tathmini 
ya ardhi na 
kuandaa mpango 
wa matumizi bora 
ya ardhi katika 
maeneo ya EPZ ya 
Ukiriguru na 
Bulemeji ifikapo 
Juni 2018 

Kufanya tathmini 
ya ardhi na 
kuandaa mpango 
wa matumizi bora 
ya ardhi katika 
maeneo ya EPZ ya 
Ukiriguru na 
Bulemeji 

Utekelezaji haujafanyika  - 12,414,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

17.  Ukarabati na 
ukamilishaji wa 
Vyumba vya 

Kuwezesha 
Ukarabati na 
ukamilishaji  wa 

Upauaji wa vyumba 2 
vya madarasa katika 
S/Msingi Kagera 

30 20,000,000 800,000 800,000 100 Upauaji 
umekamilika 
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Madarasa katika 
shule 10 za msingi 
za Pambani, 
Chatta, Fella, 
Mondo, Mayolwa, 
Kagera, Mwagala, 
Nduha, Seeke na 
Magula ifikapo Juni 
2018 

Vyumba vya 
Madarasa katika 
shule 10 za msingi 
za Pambani, 
Chatta, Fella, 
Mondo, Mayolwa, 
Kagera, Mwagala, 
Nduha, Seeke na 
Mangula 

umekamilika 
 

18.  Kukarabati  Vyoo 
katika Shule za 
Msingi za 
Lukelege, Iteja, 
Ihelele, Isakamawe, 
Seeke, Mangula, 
Nduha, Masawe na 
Kagera ifikapo Juni 
2018 

Kuwezesha 
Ukarabati wa 
Vyoo katika Shule 
za Msingi za 
Lukelege, Iteja, 
Ihelele, 
Isakamawe, Seeke, 
Mangula, Nduha, 
Masawe na 
Kagera 

Ukamilishaji wa ujenzi 
wa choo S/Msingi 
Lukelege unaendelea 
kufanyika  
 

50 35,000,000 500,000 500,000 100 Ujenzi 
unaendelea 

19.  Ukarabati na 
Ukamilishaji wa 
Miundombinu 
katika Shule za 
Sekondari za 
Mamaye, Sanjo, 
Paul Bomani, 
Misungwi na 
Bulemeji ifikapo 
Juni 2018. 

Kuwezesha 
Ukamilishaji wa 
Miundombinu 
katika Shule za 
Sekondari za 
Mamaye, Sanjo, 
Paul Bomani, 
Misungwi na 
Bulemeji 

Utekelezaji haujafanyika  - 80,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

20.  Ukamilishaji wa 
Vyumba vya 
Maabara 64 katika 
Shule za Sekondari 
23 ifikapo Juni 2018 

Kuwezesha 
Ukamilishaji wa 
Vyumba vya 
Maabara 64 katika 
Shule za 
Sekondari 23 

Jumla ya Tshs. 3,000,000 
zimeingizwa katika 
akaunti ya kijiji cha 
Mamaye kwa ajili ya 
ukamilishaji wa Ujenzi 
wa maabara katika 
sekondari ya Mamaye 

20 100,000,000 3,000,000 3,000,000 100 Ukamilishaji 
unaendelea 
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21.  Kuotesha na 
kupanda miti 
1,500,000 ya aina 
mbalimbali katika 
maeneo ya taasisi 
ifikapo Juni 2018 
 

Kuimarisha kitalu 
cha miti cha 
Wilaya kwa 
kuotesha na 
kupanda miti 
1,500,000 ya aina 
mbalimbali katika 
maeneo ya taasisi 

Utekelezaji haujafanyika  - 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

22.  Kusambaza Vifaa 
vya kutupia taka na 
kutoa Elimu juu ya 
Usafi wa Mazingira 
ifikapo Juni 2018. 

Kuimarisha Usafi 
wa Mazingira 
katika Miji ya 
Misasi, Misungwi, 
Usagara na 
Mabuki kwa 
kusambaza Vifaa 
vya kutupia taka 
na kutoa Elimu 
juu ya Usafi wa 
Mazingira 

Utekelezaji haujafanyika  - 15,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

23.  Kuvipatia Mkopo 
Vikundi 20 vya 
Wanawake vya 
Uzalishaji wa 
Kiuchumi ifikapo 
June 2018 

Kuviwezesha 
Vikundi 20 vya 
Wanawake vya 
Uzalishaji wa 
Kiuchumi kwa 
Kuvipatia Mkopo 

-Vikundi 11 vya 
wanawake vya Upendo 
Ngaboko ‘A’- Mahando, 
Kazi na Malengo-Ngaya, 
Malengo Group –
Usagara, Umoja ni 
nguvu- misungwi 
,Misewe Twiga Kazi ‘B –
Mbela, Mama na 
Mazingira- Ibongoya ‘B’, 
Mwanga-misungwi, 
Wanawake 
Mwalubandwa-Mondo, 
Upendo Nyamatala – 
Ukiriguru, Mshikamano 
Gemedu, na UWASI- 
Mbela,vikundi hivi 

65 76,779,480 47,800,000 47,800,000 100 Uhamasishaji 
wa jamii 
kuanzisha 
viwanda 
vidogovidogo 
kupitia katika 
vikundi vya 
kijamii hususani 
vikundi vya 
wanawake  
unaendelea 
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vimepatiwa mkopo kwa 
shughuli za Usindikaji 
wa vyakula na Vinywaji, 
Utengenezaji wa bidhaa 
za ngozi, Utengenezaji 
wa Sabuni za Maji Miche 
na Alzeti  

24.  Kuvipatia Mkopo 
Vikundi 35 vya 
Vijana Wazalishaji 
wa Jamii ifikapo 
June 2018 

Kuviwezesha 
Vikundi  35 vya 
Vijana Wazalishaji 
wa Jamii kwa 
Kuvipatia Mkopo 

Vikundi 6 vya vijana 
vimepatiwa mkopo kwa 
shughuli za kilimo cha 
bustani, kilimo cha 
dengu, ufugaji wa kuku 
na ufyatuaji wa Tofali  

55 76,779,480 23,000,000 23,000,000 100 Zoezi la utoaji 
wa mikopo kwa 
vikundi vya 
vijana 
litaendelea 
katika kipindi 
cha robo ya 
kwanza ya 
mwaka wa 
fedha 
2018/2019. 

25.  Kutoa sare za shule 
kwa wanafunzi 
yatima 50 katika 
Shule 23 za 
Sekondari kufikia 
Juni 2018 

Kuwezesha 
upatikanaji wa 
sare za shule kwa 
wanafunzi yatima 
50 katika Shule 23 
za Sekondari 

Utekelezaji haujafanyika - 30,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

26.  Kushiriki  
Maonyesho ya 
Nanenane ifikapo 
June 2018 

Kuwezesha 
Ushiriki wa 
Maonyesho ya 
Nanenane 

Maonyesho ya nanenane 
kwa mwaka wa fedha 
2017/18 yalifanyika na 
wakulima kupitia katika 
vikundi mbalimbali 
walishiriki  

100 10,000,000 8,300,000 8,300,000 100 Maonyesho ya 
nanenane 
yalifanyika 
mwezi wa 
kuanzia tarehe 
1- 8/8/2017. 

27.  Ushiriki wa 
Shughuli za 
Chakula kwa kazi 
katika Vijiji 4 vya 
Iteja, Ngudama, 
Mondo na Lubuga 

Kuwezesha 
Ushiriki wa 
Shughuli za 
Chakula kwa kazi 
katika Vijiji 4 vya 
Iteja, Ngudama, 

Utekelezaji haujafanyika  - 10,930,500 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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ifikapo Juni 2018 Mondo na 
Lubuga. 

28.  Kufanya Tathmini 
na Ufuatiliaji katika 
Miradi ya 
Umwagiliaji ya 
Igenge, Nyashidala, 
Igongwa, Ilujamate, 
Nyambeho, 
Mbarika ifikapo 
Juni 2018. 

Kuwezesha 
Ufuatiliaji na 
tathimini katika 
Miradi ya 
Umwagiliaji ya 
Igenge, 
Nyashidala, 
Igongwa, 
Ilujamate, 
Nyambeho, 
Mbarika 

Tathmini na ufuatiliaji 
katika miradi ya 
umwagiliaji umefanyika  

90 28,000,000 1,760,000 1,760,000 100 Ufuatialiji 
umefanyika 

29.  Kuongeza 
Uzalishaji wa 
mazao ya Pamba, 
Alizeti na Mtama 
kwa kuanzisha 
Mashamba Darasa 
katika Kata 27 
ifikapo Juni 2018 

Kuongeza 
uzalishaji wa 
mazao ya Pamba, 
Alizeti na Mtama  

Mashamba ya mfano 
yameanzishwa katika 
kata zote 27 kwa 
kushirikiana na Shirika 
la DALBERG  

100 9,994,600 - - - Utekelezaji 
umefanyika kwa 
kushirikiana na 
Mdau wa 
Maendeleo 
‘Dalberg’ ambao 
walitoa kiasi cha 
Tshs. 9,994,000 
kwa ajili ya kazi 
hiyo.  

30.  Kujenga  Karo la 
Machinjio katika 
Kijiji cha Seeke na 
Nyang’holongo 
ifikapo Juni 2018 

Kujenga karo la 
machinjio katika 
Kijiji cha Seeke na 
Nyang’homango 

Utekelezaji haujafanyika  - 10,000, 000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

31.  Kupiga chapa 
mifugo katika vijiji 
113 wilayani 
Misungwi ifikapo 
Juni 2018 

Uwezeshaji wa 
Huduma ya 
upigaji chapa 
mifugo katika vijiji 
113 wilayani 
Misungwi  

Jumla ya ng’ombe 
160,000 wamepigwa 
chapa.  

100 18,040,000 18,040,000 18,040,000 100 Zoezi 
limekamilika 

32.  Kukarabati 
malambo ya 

Kuwezesha 
ukarabati wa 

Utekelezaji haujafanyika  - 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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samaki katika 
mialo ya Mbarika 
na Lugobe ifikapo 
Juni 2018 

malambo ya 
samaki katika 
mialo ya Mbarika 
na Lugobe 

33.  Ukarabati wa Vyoo 
na Jiko na 
Miundombinu ya 
Maji katika 
Nyumba ya Wazee 
Kalwande – 
Bukumbi ifikapo 
Juni 2018. 

Kuboresha 
Miundombinu ya 
Maji ,kurabati 
Vyoo na Jiko 
katika Nyumba ya 
Wazee Kalwande 
– Bukumbi 

Ujenzi wa chumba 
kimoja (stoo) cha 
kuhifadhia mitungi ya 
gesi Kwalwande 
kimejengwa na 
kukamilika 

100 20,000,000 2,012,432 2,012,432 100 Ujenzi 
umekamilika 

34.  Kutoa Mafunzo na 
Kuziimarisha 
Kamati za Watoto 
Wanaoishi katika 
Mazingira 
Magumu katika 
kata 27 ifikapo Juni 
2018 

Kuunda mabaraza 
ya watoto 
wanaoishi katika 
mazingira 
magumu katika 
kata 27 

Mabaraza 27 ya kata ya 
watoto wanaoishi katika 
mazingira magumu 
yameimarishwa na elimu 
ya kuweka ulinzi kwa 
watoto inaendelea 
kutolewa kupitia katika 
mabaraza yaliyoundwa  

100 10,000,000 2,600,000 2,600,000 100 elimu 
inaendelea 
kutolewa kwa 
kuweka ulizi 
kwa watoto 
wanaoishi 
katika mazingira 
magumu 

35.  Kufanya ukarabati 
wa visima vifupi 2 
katika vijiji vya 
Shilalo, Usagara na 
Mbarika ifikapo 
Juni 2018 

Kuboresha 
miundombinu ya 
maji katika vijiji 
vya Shilalo, 
Usagara na 
Mbarika 

Kisima kifupi katika kata 
ya Usagara  Kijiji  cha 
Idetemya 
kimekarabatiwa  

100 20,000,000 2,300,000 2,300,000 100 -Halmashauri 
imechangia 
mafuta na 
gharama za 
umeme ili 
wananchi 
waweze kupata 
maji 

36.  Kufanya ukarabati 
wa miundombinu 
katika mradi wa 
maji wa Misungwi 
Mjini ifikapo Juni 
2018 

Kuboresha  
miundombinu ya 
maji Misungwi 
Mjini 

Kuchangia Gharama za 
umeme kwenye mashine 
ya kusukuma maji 
Nyahiti 

100 20,000,000 6,000,000 6,000,000 100 Uchangiaji 
umefanyika 

 JUMLA KUU   - 1,181,285,68
0 

265,579,152 265,579,15
2 

-  
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2. RUZUKU YA MAENDELEO (LGDG) 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji  % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa  

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolewa 

Maelezo  

1 Kufanya Upanuzi wa 
stendi ya Mabasi ya 
Misungwi ifikapo Juni 
2018. 

Kupanua  stendi ya  Mabasi  
ya Misungwi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 200,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

2 Ujenzi wa Parking ya 
Malori Makubwa 
Mjini Misungwi 

Kujenga Parking ya Malori 
Makubwa Mjini Misungwi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 100,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

3 Kukamilisha  ujenzi 
wa fensi katika 
nyumba ya 
mkurugenzi (grade A) 
ifikapo Juni 2018 

Kumalizia ujenzi wa fensi 
katika nyumba ya 
mkurugenzi (grade A) ikiwa 
ni pamoja na kufunga 
umeme, kupiga lipu na rangi 
na ofisi ya Mlinzi. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

4 Ujenzi wa Ofisi 5 za 
Kata za Gulumungu, 
Kijima, Busongo, 
Mondo na Mabuki 
ifikapo Juni 2018 

Kujenga Ofisi 5 za Kata zenye 
miundombinu wezeshi 
ambayo ni maji, umeme, 
choo viti vya ofisi  na meza 
katika Kata za Gulumungu, 
Kijima, Busongo, Mondo na 
Mabuki kila kata 45,000,000 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 225,000,000 
 
 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

5 Kujenga  vibanda 100 
@  vya biashara 
pamoja nakuweka 
miundombinu ya maji 
na umeme katika 
mnada wa Nyamatala 
ifikapo Juni 2018 

Kujenga vibanda 100 vya 
biashara pamoja nakuweka 
miundombinu ya maji na 
umeme katika mnada wa 
nyamatala 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 300,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

6 Uboreshaji mashamba 
darasa ya Pamba na 
mazao ya chakula kwa 
wakulima katika vijiji 

Kuboresha mashamba darasa 
ya Pamba na mazao ya 
chakula kwa wakulima 
katika vijiji 113 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 
 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 
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113 ifikapo Juni 2018 

7 Kukamilisha ujenzi wa  
Masjala ya Ardhi 3 
katika Vijiji vya 
Ikungumhulu, 
Mwamagili na Matale 
ifikapo Juni 2018 

kukamilisha wa Masjala ya 
Ardhi 3 katika Vijiji vya 
Ikungumhulu, Mwamagili na 
Matale kwa kuweka vifaa 
vya masijala za ardhi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 60,000,000 
          

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

8 Kukamilisha  ujenzi 
wa Hostel na 
Madarasa katika shule 
ya Sekondari A Level 
Misasi ifikapo Juni 
2018 

Kukamilisha ujenzi wa 
Hostel na Madarasa katika 
shule ya Sekondari A Level 
Misasi. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 145,000,000  
          

 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

9 Kukamilisha  ujenzi 
wa Hostel na 
Madarasa katika shule 
ya Sekondari A Level 
Paulo Bomani ifikapo 
Juni 2018 
 

Kukamilisha ujenzi wa 
Hostel na Madarasa katika 
shule ya Sekondari A Level 
Paulo Bomani. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 145,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

10 Kukamilisha  ujenzi 
wa kituo cha Afya 
Nyabumhanda ifikapo 
Juni 2018 

Kukamilisha ujenzi wa kituo 
cha Afya Nyabumhanda 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 292,413,750 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

11 Kukarabati  Kituo cha 
Afya Ngeleka ifikapo 
Juni 2018 

Kukarabati ujenzi wa Kituo 
cha Afya Ngeleka 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

12 Kukamilisha ujenzi wa 
Zahanati ya Mhungwe  
ifikapo Juni 2018 

Kukamisha ujenzi wa 
Zahanati ya Mhungwe   

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 70,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

 JUMLA KUU YA 
MIRADI (95%) 

JUMLA KUU YA MIRADI 
(95%) 

 - 1,687,413,750 0 0 -  

13 Kukagua na 
kusimamia  Miradi ya 
Maendeleo ifikapo 
Juni 2018 

Kufanya Ukaguzi na 
Usimamizi wa Miradi ya 
Maendeleo Ngazi zote ikiwa 
ni pamoja na kufuatilia 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 40,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 
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jitihada za Jamii. 

14 Uandaaji wa   taarifa 
za Utekelezaji Miradi 
ya Maendeleo ifikapo 
Juni 2018 

Kuandaa Taarifa za 
Utekelezaji Miradi ya 
Maendeleo kwa kutumia 
Mifumo tofauti ambayo ni 
CDR, MTEF, LGMD na 
kuziwasilisha Ngazi za 
Halmashauri, Mkoa, 
TAMISEMI na HAZINA 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 9,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

15 Kufanya maandalizi 
ya Upimwaji Vigezo 
vya kukidhi kupatiwa 
fedha za ruzuku ya 
Maendeleo kuanzia 
ngazi ya vijiji,Kata na 
Wilaya ifikapo Juni 
2018 

Kufanya maandalizi ya 
Upimwaji Vigezo vya 
kukidhi kupatiwa fedha za 
ruzuku ya Maendeleo 
kuanzia ngazi ya vijiji,Kata 
na Wilaya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 8,200,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

16 Mkaguzi wa Ndani 
Kufanya Ukaguzi wa 
miradi inayotekelezwa 
kwa fedha LGDG kwa 
vijiji na kata 27 ifikapo 
Juni 2018 

Mkaguzi wa Kukagua  
miradi inayotekelezwa kwa 
fedha LGDG kwa vijiji na 
kata 27 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 3,226,100 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

17 Uandaaji wa mipango 
ya miaka 3 katika 
kipindi cha mwaka wa 
2017/2018 hadi 
2020/2021 pamoja na 
takwimu katika Kata 
27 na kuziwasilisha 
katika ngazi 
inayotakiwa ifikapo 
Juni 2018 

Kuandaa mipango ya miaka 
3 katika kipindi cha mwaka 
wa 2017/2018 hadi 
2020/2021 pamoja na 
takwimu katika Kata 27 na 
kuziwasilisha katika ngazi 
inayotakiwa 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 28,385,150 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

 JUMLA KUU –M & E 
(5%) 

  - 88,811,250 0 0 -  

 JUMLA KUU LGDG   - 1,776,225,000 0 0 -  
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3. MFUKO WA JIMBO 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji % ya 
utek
eleza

ji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolew

a 

Maelezo 

1 Upauaji wa jengo 
la Wodi ya 
wagonjwa 
Zahanati ya 
Mwawile, bati  
bando 3 

Kupaua jengo la 
Wodi ya wagonjwa 
Zahanati ya 
Mwawile, 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za 
bati zimekabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Mwawile na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

2 Upauaji wa ujenzi 
wa ofisi ya Kijiji 
cha 
Mwagiligili,bati 
bando 3 

Kupaua jengo  la 
ofisi ya Kijiji cha 
Mwagiligili,  

Jengo la ofisi ya Kijiji 
cha Mwagiligili 
limepauliwa 

100 690,000 690,000 690,000 100 Upauaji umekamilika 

3 Upauaji wa ujenzi 
wa ofisi ya Kijiji 
cha Mwamagili, 
bando 4 

Kupaua jengo la  
ofisi ya Kijiji cha 
Mwamagili,  

Jengo la ofisi ya Kijiji 
cha Mwamagili 
limepauliwa 

100 920,000 920,000 920,000 100 Upauaji umekamilika  

4 Upauaji wa ujenzi 
wa choo matundu 
10 S/Msingi 
Seeke,bati bando 
2 

Kupaua choo 
matundu 10 
S/Msingi Seeke, 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 460,000 460,000 460,000 100 Jumla ya bando 2 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Seeke na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

5 Upauaji  wa 
ujenzi wa Ofisi ya 
Kijiji cha 
Bugisha,bati 
bando 3 

Kupaua boma la  
Ofisi ya Kijiji cha 
Bugisha, 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Bugisha na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa  
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6 Upauaji wa jengo 
la Zahanati ya 
Kijiji cha 
Ng’hamve, bati 
bando 4  

kupaua jengo la 
Zahanati ya Kijiji 
cha Ng’hamve,  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Ng’hamve 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa  

7 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Mwabuga, bati 
bando 6  

kupaua vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Mwabuga,  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
ya walimu katika 
S/Msingi Mwabuga 
vimepauliwa. 

100 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

8 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 katika  
S/Msingi 
Nkanziga, bati 
bando 6 (g.28) 

kupaua vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nkanziga,  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
ya walimu katika 
S/Msingi Nkanziga 
vimepauliwa. 
 

100 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

9 Upauaji wa 
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Msingi Salawi, 
bati bando 5  

kupaua nyumba ya 
Mwalimu 
S/Msingi Salawi,  

Nyumba ya 
mwalimu (2 in 1) 
katika S/Msingi 
Salawi imepauliwa. 
 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika  

10 Upauaji wa 
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Msingi 
Mwagimagi, bati 
bando 4  

Kupaua  nyumba 
ya Mwalimu 
S/Msingi 
Mwagimagi,  

Nyumba ya 
mwalimu imeezekwa 
kwa nguvu za 
wananchi.  

100 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za 
bati zitatumika 
kuezeka nyumba 
mpya 
itakayoanzishwa kwa 
nguvu wananchi 

11 Upauaji wa jengo 
la Maabara 
S/Sekondari 
Mamaye, bati 
bando 10  

Kupaua jengo la 
Maabara 
S/Sekondari 
Mamaye,  

Jengo la maabara 
katika S/Sekondari 
Mamaye 
limepauliwa 

100 2,300,000 2,300,000 2,300,000 100 Upauaji umekamilika 
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12 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Ng’ombe, bati 
bando 5  

Kupaua  vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1katika  
S/Msingi 
Ng’ombe,  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
ya walimu katika 
S/Msingi Ng’ombe 
vimepauliwa. 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika.  

13 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Nyangaka, bati 
bando 5  

Kupaua vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nyangaka,  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
S/Msingi Nyangaka 
vimepauliwa 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauajia 
imekamilika 

14 Upauajia wa 
jengo la Kliniki ya 
mama na mtoto 
Zahanati ya Seth 
Benjamini, bati 
bando 4 

Kupaua  jengo la 
Kliniki ya mama 
na mtoto Zahanati 
ya Seth Benjamini,  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Mwasonge 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

15 Upauaji wa 
nyumba ya 
Mganga (2 in 1) 
Zahanati ya 
Kaunda,bati 
bando 5 

Kupaua  nyumba 
ya Mganga (2 in 1) 
Zahanati ya 
Kaunda 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha 
Mwalogwabagole na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

16 Upauaji wa 
Zahanati ya Kijiji 
cha Buganda, bati 
bando 5  

Kupaua  Zahanati 
ya Kijiji cha 
Buganda  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa mtendaji wa 
kijiji cha Buganda na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

17 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 

Kupaua vyumba 2 
vya madarasa na 

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 
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madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Iteja,bati bando 5  

ofisi 1 S/Msingi 
Iteja  

ya walimu katika 
S/Msingi Iteja 
vimepauliwa 
 

18 Upauaji wa jengo 
la Zahanati ya 
Kijiji cha Iteja,bati 
bando 3 

Upauaji wa jengo 
la Zahanati ya Kijiji 
cha Iteja, bati 
bando 3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 690,000 690,000 690,000 100 Bando 3 za bati 
zilikabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Iteja na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

19 Upauaji wa 
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Msingi Sisu, 
bati bando 4 

Kupaua jengo la  
nyumba ya 
Mwalimu 
S/Msingi Sisu  

Ununuzi wa vifaa 
kwa ajili ya upauaji 
ambapo kazi 
inayofanyika kwa 
sasa ni ukarabati wa 
boma. 

25 920,000 920,000 920,000 100 Ukarabati wa boma 
unaendelea 

20 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Lubuga, bati 
bando 7 

Kupaua  vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Lubuga  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
katika S/Msingi 
Lubuga vimepauliwa 

100 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

21 Upauaji wa 
nyumba ya 2 za 
Walimu S/Msingi 
Mwanenge, bati 
bando 8 

Kupaua nyumba 
ya 2 za Walimu 
katika S/Msingi 
Mwanenge  

Upauaji wa nyumba 
2 za walimu 
umefanyika kwa 
kutumia nguvu za 
wananchi. Bando 8 
za bati zitatumika 
kuezeka nyumba 
mpya ambayo 
utekelzaji wake 
utaanza hivi karibuni 

50 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Bati bando 8 
zitatumika kuezeka 
nyumba mpya 
itakayojengwa kwa 
nguvu za wananchi  

22 Upauaji wa 
vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 

Kupaua vyumba 3 
vya madarasa na 
ofisi 1 katika 
S/Msingi 

vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 1 
katika S/Msingi 
Mwamhuli 

100 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika  
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Mwamhuli,bati 
bando 7  

Mwamhuli  
 

vimepauliwa 
 

23 Upauaji wa 
nyumba ya 
mtumishi (2 in 1) 
S/Msingi 
Mwaniko, bati 
bando 6  

Kupaua  nyumba 
ya mtumishi (2 in 
1) katika S/Msingi 
Mwaniko  

nyumba ya mtumishi 
(2 in 1) katika 
S/Msingi Mwaniko 
imepauliwa 
 

100 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika  

24 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Nyasato,bati 
bando 6 

Kupaua  vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 katika 
S/Msingi Nyasato 

vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
katika S/Msingi 
Nyasato 
vimepauliwa 
 

100 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika  

25 Upauaji wa bweni 
S/Sekondari Paul 
Bomani, bati 
bando 8  

Kupaua jengo la 
bweni katika 
S/Sekondari Paul 
Bomani 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Jumla ya bando 8 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kata na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

26 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
1 S/Msingi 
Nyang’homango, 
bati bando 5  

Kupaua vyumba 2 
vya madarasa na 
ofisi 1 katika 
S/Msingi 
Nyang’homango,  

Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
katika S/Msingi 
Nyang’homango 
vimepauliwa. 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

27 Upauaji wa jengo 
la kituo cha Afya 
Mondo,bati 
bando 8  

Kupaua  jengo la 
kituo cha Afya 
Mondo,  
 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Jumla ya bando 8 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Mondo 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

28 Upauaji wa  jengo 
la  OPD katika 
zahanati ya 

Kupaua jengo la  
OPD katika 
zahanati ya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 8 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
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Nyamatala, Bati 
bando  5 

Nyamatala,  wa kijiji cha 
Nyamatala na bati 
hizo hazijatumika 
hadi sasa 

29 Upauaji  wa jengo 
la wodi katika 
zahanati 
Buhunda, Bati 
bando  6 

Kupaua jengo la  
wodi katika 
zahanati Buhunda  

Upauaji  wa jengo la 
wodi katika zahanati 
Buhunda umeanza 
ambapo Uwekaji wa 
mbao za kenchi 
unaendelea 

50 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi inaendelea 
 

30 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa S/M 
Ihelele, Bati 
bando  6 

Kupaua vyumba 2 
vya  madarasa 
katika S/M Ihelele,  

Vyumba 2 vya 
madarasa katika 
S/Msingi Ihelele 
vimepauliwa. 

100 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

31 Upauaji  wa jengo 
la ofisi ya kijiji cha 
Igumo, Bati 
bando  5 

Kupaua jengo la  
ofisi ya kijiji cha 
Igumo,  

Jengo la Ofisi ya Kijiji 
cha Igumo 
limepauliwa. 
 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

32 Upauaji  wa 
nyumba ya 
Mganga Zahanati 
ya Ibongoya ‘’B’’, 
Bati bando  4 

Kupaua  nyumba 
ya Mganga katika 
Zahanati ya 
Ibongoya ‘’B’’,  

nyumba ya Mganga 
katika Zahanati ya 
Ibongoya ‘’B’’ 
imepauliwa 
 

100 920,000 920,000 920,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

33 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa katika  
S/Msingi Malula, 
Bati bando  7 

Kupaua vyumba 2 
vya  madarasa 
katika  S/Msingi 
Malula, 

Vyumba 2 vya 
madarasa katika 
S/Msingi Malula 
vimepauliwa 

100 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

34 Upauaji  wa 
chumba 1 cha 
darasa na ofisi ya  
walimu S/M 
Mwagagala, Bati 
bando  4 
 

Kupaua  chumba 1 
cha darasa na ofisi 
ya  walimu katika 
S/M Mwagagala,  

chumba 1 cha darasa 
na ofisi ya  walimu 
katika S/M 
Mwagagala 
vimepauliwa 

100 920,000 920,000 920,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 
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35 Upauaji wa jengo 
la ofisi ya kijiji cha 
Ndinga, Bati 
bando  5 

Kupaua jengo la  
ofisi ya kijiji cha 
Ndinga 
 

Jengo la ofisi ya Kijiji 
cha Ndinga 
limepauliwa. 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika. 

36 Upauaji wa 
zahanati ya kijiji 
cha Buhingo, Bati 
bando  5 

Kupaua jengo la  
zahanati ya kijiji 
cha Buhingo 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Buhingo 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

37 Upauaji wa 
Zahanati ya kijiji 
cha Songiwe, Bati 
bando  5 

Kupaua jengo la  
Zahanati ya kijiji 
cha Songiwe 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Songiwe 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

38 Upauaji wa 
nyumba ya 
mwalimu 
S/Msingi Kisesa, 
Bati bando  5 

Kupaua  nyumba 
ya mwalimu katika 
S/Msingi Kisesa 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Shilalo 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

39 Upauaji wa 
vyumba vya 
madarasa S/M 
Kisesa, Bati bando  
3 

Kupaua  vyumba 
vya madarasa 
katika S/M singi 
Kisesa,  
 

Vyumba 2 vya 
madarasa katika 
S/Msingi Kisesa 
vimepauliwa 

100 690,000 690,000 690,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

40 Upauaji wa 
nyumba ya 
mganga zahanati 
ya kijiji cha 
Ng’obo, Bati 
bando  3 

Kupaua nyumba 
ya mganga katika 
zahanati ya kijiji 
cha Ng’obo,  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Ng’obo 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 



33 

 

sasa 

41 Upauaji wa 
vyumba vya 
madarasa S/M 
Mwankali, Bati 
bando  3 

Kupaua  vyumba 
vya madarasa 
katika S/Msingi  
Mwankali 

Upauaji haujaanza 
ambapo kazi 
inayofanyika kwa 
sasa ni ujenzi wa 
boma  

50 690,000 690,000 690,000 100 Ujenzi wa boma 
unaendelea 

42 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa 
S/Msingi Igwata 
bando 6 
 

Kupaua  vyumba 2 
vya madarasa 
katika S/Msingi 
Igwata  
 

Upauaji 
haujakamilika 
ambapo kazi 
iliyokuwa inafanyika 
ni ujenzi wa boma 

45 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Kazi ya upauaji 
itafanyika baada ya 
ufungaji wa lenta 
kukamilika 

43 Upauaji wa jengo 
la ofisi ya kijiji cha 
Sumbugu, Bati 
bando  5 

Kupaua  jengo la 
ofisi ya kijiji cha 
Sumbugu,  

Jengo la ofisi ya Kijiji 
cha Sumbugu 
limepauliwa. 

100 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

44 Upauaji  wa 
nyumba ya 
mwalimu 
sekondari 
Busongo, Bati 
bando  5 

Upauaji  wa 
nyumba ya 
mwalimu katia 
S/sekondari 
Busongo  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Busongo 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

45 Upauaji wa 
madarasa 2 
Mbarika 
sekondari, Bati 
bando 5  

Kupaua vyumba 2 
vya  madarasa  
Mbarika sekondari  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kata Mbarika na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

46 Upauaji  wa ofisi 
ya kijiji cha 
Bukumbi, Bati 
bando  4 

Kupaua jengo la 
ofisi ya kijiji cha 
Bukumbi  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Bukumbi 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
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sasa 

47 Upauajia wa 
jengo la kliniki ya 
mama na mtoto 
zahanati ya Seth 
Benjamini, Bati 
bando 2   

Kupaua  jengo la 
kliniki ya mama na 
mtoto katika 
zahanati ya Seth 
Benjamini 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 460,000 460,000 460,000 100 Jumla ya bando 2 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha 
Mwasonge na bati 
hizo hazijatumika 
hadi sasa 

48 Upauaji wa 
nyumba ya 
mganga (2 in 1) 
zahanati ya 
Kaunda, Bati 
bando  1 

Kupaua  nyumba 
ya mganga (2 in 1) 
katika zahanati ya 
Kaunda  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 230,000 230,000 230,000 100 Jumla ya bando 2 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha 
Mwalogwabagole na 
bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

49 Upauaji wa jengo 
la zahanati ya 
kijiji cha Buganda,  
Bati bando  1 

Kupaua jengo la  
zahanati ya kijiji 
cha Buganda  

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 230,000 230,000 230,000 100 Jumla ya bando 2 za 
bati zilikabidhiwa 
kwa afisa mtendaji 
wa kijiji cha Buganda 
na bati hizo 
hazijatumika hadi 
sasa 

50 Upauaji wa  choo 
matundu 24 
S/Msingi  Misasi, 
Bati bando  3 

Kupaua boma la 
choo  matundu 24 
S/Msingi  Misasi  

Boma la Choo 
matundu 24 katika 
S/Msingi  Misasi 
limepauliwa 

100 690,000 690,000 690,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

51 Kupaua  vyumba 
3 vya madarasa 
S/Sekondari 
Misasi, Bati bando  
4 

Kupaua  vyumba 3  
vya madarasa 
katika S/Sekondari 
Misasi  

vyumba 2 vya 
madarasa katika 
S/Sekondari Misasi 
vimepauliwa 

100 920,000 920,000 920,000 100 Upauaji umekamilika  

52 Upauaji wa choo 
matundu 12 
katika  S/Msingi 
Mwambola, Bati 

Kupaua boma la  
choo katika 
S/Msingi  
Mwambola 

Boma la choo 
matundu 12 katika 
S/M Mwambola 
limepauliwa 

100 460,000 460,000 460,000 100 Kazi imekamilika 
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bando  2 

53 Upauaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa 
S/Msingi 
Lukelege 

Kupaua  vyumba 2 
vya madarasa 
katika S/Msingi 
Lukelege 

vyumba 2 vya 
madarasa S/Msingi 
Lukelege 
vimepauliwa 

100 920,000 920,000 920,000 100 Upauaji umekamilika 

54 Upauaji wa jengo 
la zahanati ya 
kijiji cha Ibongoya 
A, bati bando 8 

Upauaji wa jengo 
la zahanati ya kijiji 
cha Ibongoya A, 
bati bando 8 

jengo la zahanati ya 
kijiji cha Ibongoya 
‘A’ limepauliwa 

100 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

55 Upauaji wa 
vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 
1 ya walimu 
katika S/Msingi 
Sumbuka, bando 
10 

Kupaua  vyumba 3 
vya madarasa na 
ofisi 1 ya 
walimukatika 
S/Msingi 
Sumbuka,  

vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 1 
ya walimu katika  
S/Msingi Sumbuka 
vimepauliwa 

100 2,300,000 2,300,000 2,300,000 100 Upauaji umekamilika 

56 Upauaji wa choo 
katika Zahanati 
ya Kijiji cha 
Lubili, bando 3 

Kupaua  choo 
katika Zahanati ya 
Kijiji cha Lubili 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 690,000 690,000 690,000 100 Taratibu za ununuzi 
wa vifaa unaendelea 

57 Upauaji wa 
nyumba ya 
mwalimu 
S/Msingi 
Mwakitolyo, 
bando 6 

Kupaua  nyumba 
ya mwalimu katika 
S/Msingi 
Mwakitolyo  

Upauaji haujafanyika 
ambapo kazi 
inayofanyika kwa 
sasa ni ufungaji wa 
lenta 

15 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Jamii inaendelea na 
kazi ya ufungaji wa 
lenta  

58 Upauaji wa 
vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 
1 ya walimu 
S/Msingi 
Mwamhuli, 
bando 4 

Kupaua  vyumba 3 
vya madarasa na 
ofisi 1 ya walimu 
katika S/Msingi 
Mwamhuli,  

vyumba 3 vya 
madarasa na ofisi 1 
ya walimu katika 
S/Msingi Mwamhuli 
vimepauliwa 

100 920,000 920,000 920,000 100 Kazi ya upauaji 
imekamilika 

59 Upauaji wa choo 
matundu 12 

Kupaua boma la  
choo matundu 12 

Upauaji haujafanyika 0 690,000 690,000 690,000 100 Taratibu za ununuzi 
wa vifaa unaendelea 
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S/Msingi Ntende, 
bando 3 

katika S/Msingi 
Ntende 

60 Kufanya 
Ufuatiliaji na 
ukaguzi wa 
miradi iliyopata 
mabati na fedha 
kupitia mfuko wa 
Jimbo  

Kufuatilia na 
kukagua  miradi ya 
mfuko wa Jimbo  

Kamati ya Mfuko wa 
Jimbo  ilifanya 
ukaguzi wa miradi 
iliyopata fedha na 
mabati kupitia fedha 
za mfuko wa jimbo 
2017/18  

100 2,822,000 2,822,000 2,822,000 100 Ukaguzi wa miradi 
ya mfuko wa jimbo 
umefanyika 

  Jumla kuu    67,912,000 67,912,000 67,912,000   
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4. P4R – ELIMU MSINGI 2017/2018 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
Pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumika 

Maoni 
Maelezo 

1 Ujenzi wa 
vyumba 3 
vya madarasa 
S/Msingi 
Buhingo 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 
kufundishia 
mashuleni 

Upauaji, upigaji wa 
lipu ndani na nje, 
uwekaji wa ceiling 
board na grill za 
madilisha 
umekamilika bado 
kuweka vigae, 
milango na upakaji 
wa rangi. 

80 60,000,000 60,000,000 55,000,000 92 Kazi 
inaendelea 

2 Ujenzi wa 
choo 
matundu 6 
S/Msingi 
Buhingo 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi wa 
mazingira mashuleni 

Shimo la choo 
limejengwa na 
kufunikwa na boma 
limekamilika 
kujengwa 

50 6,600,000 6,600,000 3,600,000 55 Kazi 
inaendelea 

3 Ujenzi wa 
kisima 
S/Msingi 
Buhingo 

Upatikanaji wa maji 
safi na salama 
mashuleni 

Kisima 
kimechimbwa bado 
kujengelewa, 
kuunganisha 
mabomba na 
kuweka mota. 

50 20,000,000 20,000,000 18,000,000 90 Kazi 
inaendelea 

4 Ujenzi wa 
vyumba vya 
madarasa 4, 
ofisi 2 na 
vyoo 
matundu 8 
S/Msingi 
Isela 

Uboreshaji wa 
huduma za elimu 

-Vyumba 4 vya 
madarasa 
vimekamilika ikiwa 
ni pamoja na 
kupigwa lipu ndani 
na nje, sakafu, grill 
za madilisha, 
milango na rangi nje 
na ndani. 

85 66,600,000 66,600,000 66,600,000 100 Ujenzi wa 
choo 
unaendelea 
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-Shimo la choo 
limejengwa na 
kufunikwa na boma 
limejengwa, 
kupaualiwa na 
kupigwa lipu ndani 
na nje. 

 JUMLA NDOGO  153,200,000 153,200,000 143,200,000 
 

  

5 Ukamilishaji wa 
vyumba 3 vya 
madarasa  
S/Msingi Lubuga 

uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Vyumba 3 vya 
madarasa katika 
shule ya msingi 
Lubuga 
vimekamilika 

100  4,000,000  4,000,000  4,000,000 100 Ujenzi 
umekamilika 

6 Ukamilishaji wa  
choo matundu 8 
S/Msingi Seeke 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0   2,500,000 2,500,000 2,500,000 100 Utekelezaji 
haujafanyika 

7 Ukamilishaji wa 
chumba kimoja 
cha darasa na ofisi 
ya walimu 
S/Msingi  
Mwagagala 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Chumba kimoja cha 
darasa na ofisi ya 
walimu katika 
S/Msingi  
Mwagagala ujenzi 
umekamilika 

100  3,000,000   3,000,000  3,000,000 100 Ujenzi 
umekamilika 

8 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa shule 
ya msingi  
Nyasato 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
kazi ya upigaji wa 
lipu inaendelea 

90  3,000,000   3,000,000   3,000,000  100 Kazi 
inaendelea 

9 Ukamilishaji 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa shule 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Jengo la vyumba 2 
vya madarasa shule 
ya msingi Nkanziga 
limeezekwa bado 

90  3,000,000   3,000,000   3,000,000  100 Kazi 
inaendelea 
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ya msingi 
Nkazinga 

kuweka madirisha, 
milango na upigaji 
wa lipu 

10 Ukamilishaji wa 
choo matundu 10 
shule ya msingi 
Kifune 

Kuboresha  usafi 
wa mazingira 
mashuleni 

Shimo la choo 
limejengwa na 
kufunikwa, boma 
limejengwa na 
kupauliwa na 
upigaji wa  lipu 
unaendelea  

78  3,000,000   3,000,000   3,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 

11 Ukamilishaji wa  
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarsashule ya 
Msingi Sumbuka 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Boma limekamilika 
na kupauliwa 

80    3,000,000   3,000,000   3,000,000   100  Ujenzi 
unaendelea 

12 Ujenzi wa choo  
matundu 6 shule 
ya Msingi 
Nyalugembe 

Kuboresha  
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Ujenzi wa shimo la 
choo katika 
S/Msingi 
Nyalugembe 
unaendelea 
 

45  3,000,000    3,000,000    3,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 

13 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa shule 
ya Msingi 
Mwabuga 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
ujenzi unaendelea 

65     4,000,000    4,000,000    4,000,000  100 Kazi 
inaendelea  

14 ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
matundu 10 shule 
ya msingi 
Mwagala 
 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Shimo limejengwa 
na kufunikwa na 
ujenzi wa boma 
unaendelea 

75  3,000,000   3,000,000   3,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 
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15 Ukamilishaji 
waujenzi wa 
vyumba 2 vya  
madarasa na choo 
matundu 8 
S/Msingi 
Ng'ombe 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Vyumba 2 vya 
madarasa 
vimepauliwa na 
upigaji wa lipu 
unaendelea na 
shimo la choo 
limejengwa bado 
kufunikwa.  

55     5,000,000   5,000,000    5,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 

16 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 
madarasa  shule 
ya Msingi Ihelele 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
upigaji wa lipu 
uaendelea 

 45  3,000,000   3,000,000   3,000,000   100 Ujenzi 
unaendelea 

17 ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa shule 
ya Msingi 
Nyangaka 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
upigaji wa lipu 
unaendelea 

 65  3,000,000   3,000,000   3,000,000   100 Ujenzi 
unaendelea 

18 Ukamilishaji wa 
nyumba 2 za 
walimu shule ya 
msingi 
Mwanenge 
 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Kazi ya upigaji wa 
lipu ndani na nje, 
uwekaji wa sakafu, 
upakaji wa rangi 
ndani na nje na 
uwekaji wa milango 
na madilisha katika 
Nyumba 2 za 
walimu katika shule 
ya msingi 
Mwanenge 
umekamilika 

 100     2,000,000    2,000,000    2,000,000   100 Kazi 
imekamilika 

19 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 

Uboreshaji wa 
huduma ya 

Upauaji 
umekamilika na 

 65  3,000,000  3,000,000  3,000,000   100 Ujenzi 
unaendelea 



41 

 

nyumba ya 
walimu (2 in 1) 
S/singi Mwaniko 

elimu ya msingi upigaji wa lipu 
unaendelea 

20 ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya  
madarasa Iteja 
S/Msingi 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauji umekamilika 
na uwekaji wa 
sakafu unaendelea 

 70     3,000,000    3,000,000   3,000,000   100 Ujenzi 
unaendelea  

21 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
nyumbaya 
mwalimu 
S/Msingi Sisu  

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Ukarabati wa boma 
unaendelea 
kufanyika 

 45  4,000,000    4,000,000   4,000,000   100 Ujenzi 
unaendelea 

22 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya  
Madarasa  
S/Msingi Kisesa  

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
upigaji wa lipu 
unaendelea 

65     3,000,000    3,000,000    3,000,000  100  Ujenzi 
unaendelea 

23 Ukamilishaji wa 
ujenzi  wa 
nyumba ya 
walimu  S/Msingi 
Mwagimagi  

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika 
ambapo kazi 
inayofanyika kwa 
sasa ni upigaji wa 
lipu ndani na nje 

50     2,000,000   2,000,000    2,000,000  100  Ujenzi 
unaendelea 

24 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 3 vya  
Madarasa 
S/Msingi 
Mwamhuli 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Upauaji 
umekamilika na 
upigaji wa lipu 
unaendelea 

78     3,000,000    3,000,000    3,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 

25 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa  
vyumba 2 vya 

uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Ujenzi wa  boma 
unaendelea 

48    3,000,000    3,000,000    3,000,000  100  Ujenzi 
unaendelea 
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madarasa 
S/Msingi 
Mwankali 

26 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa 2 
S/Msingi  Igwata 

Uboreshaji wa 
huduma ya 
elimu ya msingi 

Ukarabati wa boma 
unaendelea  

 35    3,000,000   3,000,000    3,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea  

27 ukamilishaji wa 
ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa  na 
choo S/Msingi 
Lukelege 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa 
umekamilika na 
choo kiko hatua ya 
ukamilishaji 

70    4,000,000    4,000,000    4,000,000  100 Ujenzi 
unaendelea 

28 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
matundu 12 
S/Msingi Misasi 
 

boreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Upauaji, upigaji wa 
lipu ndani na nje, 
uwekaji wa vigae na 
upakaji rangi ndani 
na nje umekamilika  

100    2,000,000    2,000,000    2,000,000  100 Kazi 
imekamilika 

29 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
matundu 12 
S/Msingi 
Mwambola 

uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Upauaji, upigaji wa 
lipu ndani na nje, 
uwekaji wa sakafu 
na upakaji wa rangi 
ndani na nje 
umekamilika.  

100    2,000,000    2,000,000    2,000,000  100  Kazi 
imekamilika 

30 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
S/Msingi  
Busagara  

uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Shimo limechimbwa 
na kujengelewa 
bado kufunikwa na 
upigaji wa lipu 
ndani na nje ya 
boma unaendelea  

85   4,000,000    4,000,000   4,000,000  100  Ujenzi 
unaendelea 

31 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 

Upauaji, upigaji wa 
lipu ndani na nje, 

100    3,000,000    3,000,000   3,000,000 100  Kazi 
imekamilika 
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vyumba 2 vya  
madarasa shule 
ya Msingi 
Nyangh'omanago 

wa mazingira uwekaji wa 
madilisha ya grill na 
milango na upigaji 
wa rangi ndani na 
nje umekamilika. 

32 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
matundu 12 
S/Msingi Fullo 

 Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Shimo limejengwa 
na kufunikwa na 
boma liko hatua ya 
ufungaji wa lenta 

50    2,142,400    2,142,400    2,142,400  100  Ujenzi 
unaendelea 

33 Ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo 
S/Msingi 
Kigongo 

Uboreshaji wa 
huduma ya usafi 
wa mazingira 

Shimo limejengwa 
na kufunikwa na 
Boma limepauliwa, 
kuezekwa na upigaji 
wa lipu unaendelea. 

65 5,000,000 5,000,000 5,000,000 100 Ujenzi 
unaendelea 

 JUMLA NDOGO  90,642,400 90,642,400 90,642,400    

 JUMLA KUU  243,842,400 243,842,400 233,842,400   
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5. P4R – ELIMU SEKONDARI  2017/2018 
Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 

uliofanyika 

% 

Utekel

ezaji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumi

ka 

Maoni Maelezo 

1 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa vyumba 
3 vya maabara 
ikiwa ni pamoja 
na uwekaji wa 
miundombinu ya 
maji safi na gas na 
ununuzi wa 
funiture za 
Maabara 
S/Sekondari Paul 
Boman. 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 
kufundishia 
mashuleni 

Uwekaji wa ceiling 
board unaendelea 
katika vyumba 3 vya 
maabara S/Sekondari 
Paul Boman 

45 50,000,000 50,000,000 26,201,000 52 Kazi inaendelea 

2 Ukamilishaji 
waUjenzi wa 
vyumba 2 vya 
maabara  
S/Sekondari 
Nhundulu 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 
kufundishia 
mashileni 

Uwekaji wa madirisha 
ya alluminium 
umekamilika, uwekaji 
wa mfumo wa gesi na 
maji katika vyumba 2 
vya maabara 
S/Sekondari 
Nhundulu unaendelea 

25 32,303,000 32,303,000 5,250,000 16 Kazi inaendelea 

3 Ukamilishaji wa 

Ujenzi wa 

vyumba 2 vya 

maaabara 

S/Sekondari 

Mbarika. 

 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 
kufundishia 
mashileni 

Uwekaji wa ceiling 
board katika vyumba 2 
vya maabara 
S/Sekondari Mbarika 
unaendelea 

55 31,000,000 31,000,000 31,423,500 70 Kazi inaendelea 

4 Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa vyumba 
3 vya madarasa ya 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 

Boma la vyumba 3 vya 
madarasa limejengwa 
na kupauliwa na kazi 

70 
 
 

30,000,000 
 
 

30,000,000 
 
 

24,825,900 
 
 

82 
 
 

Ujenzi 
unaendelea 
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kidato cha tano 
S/Sekondari 
Misasi. 

kufundishia 
mashileni 

ya kupiga lipu ndani 
na nje inaendelea 

 
 

 
 

 
 

 
 

 

5 Ukarabati wa 
vyumba 11 vya 
Madarasa 
S/Sekondari 
Misasi. 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
kujifunzia na 
kufundishia 
mashileni 

Vumba 6 vya 
madarasa 
vimekarabatiwa na 
viko hatua ya upauaji 

50 30,428,267 30,428,267 21,423,500 70 Ujenzi 
unaendelea 

     173,731,267 173,731,267 109,123,900   

 
 
6. TEA - SEKONDARI 

N

a  

Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  

% 

Utekele

zaji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumika 

Maoni Maelezo  

1 Ujenzi wa 

Nyumba 1 ya 

walimu(six in 

one)katika 

S/Sekondari 

Isakamawe 

Kujenga nyumba 

1 (six in one) 

shule ya 

sekondari 

Isakamawe 

Ujenzi wa 
boma na 
upauaji 
umekamilika 
na uwekaji wa 
grill za 
madilisha 
umekamilika 

60 141,000,000 70,500,000 70,495,895 99 Ujenzi umesimama 

ambapo tayari 

Maombi ya fedha 

awamu ya pili 

yameshatumwa 

makao makuu TEA 

kuomba kiasi 

kilichosalia ili 

kukamilisha mradi. 

   JUMLA KUU  141,000,000 70,500,000 70,495,895   
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7.TEA - MSINGI 

Na  Jina la 

Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  

% 

Utekelez

aji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumika 

Maoni 

Maelezo  

1 Ujenzi wa 

choo 

matundu 

16 

S/Msingi 

Kigongo 

Kujenga choo 

chenye matundu 

16 katika shule ya 

msingi Kigongo 

Shimo limejengwa na 

kufunikwa na Boma 

limepauliwa, 

kuezekwa na upigaji 

wa lipu unaendelea. 

70 30,000,000 30,000,000 22,097,000 74 Ujenzi 

unaendelea 

   Jumla Kuu  30,000,000 30,000,000 22,097,000   
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MPANGO WA KUNUSURU KAYA MASKINI (TASAF III) 

Hadi kufikia 30 Juni 2018 shughuli mbalimbali zimefanyika katika hatua za utekelezaji 

ambazo ni Mafunzo ya uibuaji wa miradi awamu ya pili, uibuaji wa miradi katika vijiji 51, 

uhakiki wa maeneo ya utekelezaji wa miradi sambamba na upimaji wa maeneo ya miradi, 

uhakiki wa watoto ambao hawajaunganishwa kwenye mfumo wa MIS , Mafunzo ngazi ya 

wilaya na vijiji juu ya uundaji wa vikundi vya kuweka akiba na kukuza uchumi wa kaya 

kwa walengwa wa mpango wa kunusuru kaya maskini, utekelezaji wa miradi ya kutoa 

ajira za muda katika vijiji 50 na uhawilishaji fedha kwa walengwa 8597 katika vijiji 60. 

 

MAPOKEZI YA FEDHA 

Hadi kufikia tarehe 30 Juni 2018 Wilaya ya Misungwi imepokea fedha toka TASAF makao 

makuu kiasi cha Tshs. 3,572,597,641.65 katika mchanganuo ufuatao,  

- Fedha za ruzuku ya miradi ya utoaji ajira za mudaTshs 983,404,230.68 

- Fedha kwa ajili ya uibuaji wa miradi ya utoaji ajira za muda kwa walengwa wa 

mpango katika vijiji 51 awamu ya pili Tshs. 30,616,700.00 

- Fedha za ruzuku ya msingi na masharti (CCT) Tsh.  2,048,051,400.00 

- Fedha ya usimamizi na ufuatiliaji (CCT) Tshs. 91,599,690.00 

- Fedha kwa ajili ya asilimia 1.5 ya Halmashauli za vijiji Tshs. 49,942,791.48 

- Fedha kwa ajili ya ununuzi wa vifaa na miche kwenye miradi ya kutoa ajira za muda 

Tshs. 263,410,800.00 

- Fedha kwa ajili ya mafunzo ya wasimamizi (LSP) wa miradi ya utoaji ajira za muda 

kwa walengwa wa mpango katika vijiji 51 awamu ya pili Tshs. 26,240,500.00 na  

- kwa ajili ya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi (PWP) Tshs. 79,331,529.49 

 

 



48 

 

8. RUZUKU YA MRADI WA TASAF APRILI - JUNI 2018 

NA. JINA LA 
MRADI 

LENGO LA MLADI UTEKELEZAJI 
ULIOFANYIKA 

% YA 
UTEKE
LEZAJI 

FEDHA 
PANGWA 

FEDHA 
TOLEWA 

FEDHA 
TUMIKA 

% 
TUMU

KA 

MAONI/MAELE
ZO 

1. Utekelezaji 
na 
usimamizi  
wa miradi 
ya utoaji 
ajira za 
muda 
awamu ya 
pili 

-kuongeza ujuzi 
kwa walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 
-kuongeza kipato na 
matumizi kwenye 
kaya 

Jumla ya miradi 
71 imeibuliwa 
katika vijiji 51 na 
utekelezaji 
unaendelea. 

70 79,331,529.49 79,331,529.49 56,545,151.95 
 

71 -Miradi 
imeibuliwa na 
maeneo 
yamepatikana 
kulingana na 
miradi 
iliyoibuliwa.  

2. Uhawilishaj
i fedha za 
ruzuku kwa 
walengwa 

Kupunguza 
umaskini 
-kuongeza kipato 
kwa kaya maskini 
-kusaidia watoto 
kuhudhulia shule na 
kliniki 
-kujenga uwezo wa 
kujitegemea katika 
kaya 

Uhawilishaji 
umefanyika 
katika vijiji 60 
vilivyopo 
kwenye mpango 
 

100 2,048,051,400 2,048,051,400 2,048,051,400 100 -Kuhamasiha 
walengwa 
kufuata kalenda 
ya malipo 
kuepusha 
urudishwaji wa 
fedha kipindi cha 
malipo. 

-Uendeshaji  na 
usimamizi wa 
shughuli  za mradi 
ngazi ya 
Halmashauli za vijiji 
1.5% 

-Fedha 
zimetolewa 
kwajili ya 
usimamizi ngazi 
za vijiji 1.5% 

100 49,942,791.48 49,942,791.48 49,942,791.48 100% Kazi imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

3. Usimamizi 
na 
ufuatiliaji 
wa shughuli 
za mradi wa 

Kuhakikisha miradi 
inatekelezwa kwa 
ufanisi  
-kusimamia 
shughuli zote za 

Zoezi la 
uhawilishaji 
fedha limeka 
kwa awamu sita 
(6) mpaka sasa  

100 91,599,690 
 

91,599,690 
 

86,365,279.74 
 

94 Shughuli za 
usimamizi na 
ufuatiliaji 
zinaendelea. 
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TASAF mradi ngazi za vijiji 
-kusimamia zoezi la 
uhawilishaji fedha 

kuanzia mwezi 
julai 2017 hadi 
mwezi Juni 2018 

4. Uhakiki na 
upimaji wa 
maeneo ya 
kutekeleza 
miradi 

Uwepo wa maeneo 
yanayokidhi miradi 
iliyo ibuliwa na 
wananchi katika 
maeno husika 

Upimaji na 
uhakiki wa 
maeneo ya 
miradi 
umekamilika 
utekelezaji 
unaendelea. 

100 0 0 0 0 Maandalizi 
yamekamilika na 
utekelezaji 
unaendelea.  
 
 

5. Mafunzo 
kwa ajili ya 
wasimamizi 
wa miradi 

Kuwajengea uwezo 
wasimamizi wa 
miradi ili kuongeza 
ufanisi kipindi cha 
utekelezaji 

Mafunzo 
yalifanyika na 
usimamizi wa 
miradi 
unaendelea. 

99 26,240,500.00 26,240,500 26,240,500 100 Wasimamizi wa 
miradi 
wamepatikana 
kutoka maeneo 
husika na 
utekelezaji wa 
miradi hiyo 
unaendelea na 
badhi ya miradi 
imekamilika. 

6. Fedha za 
ruzuku kwa 
miradi ya 
utoaji ajira 
za muda 

- Kuongeza ujuzi 
kwa walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 
-kuongeza kipato na 
matumizi kwenye 
kaya 

Miradi 
inanyoendelea 
kutekelezwa na 
walengwa 
wamelipwa ujira 
wao kwa awamu 
ya kwanza nay a 
pili kwa kipindi 
cha pili cha 
utekelezaji wa 
miradi. 

100 983,404,230.68 
 

983,404,230.68 
 

983,404,230.68 
 

100 Fedha 
zimetolewa kwa 
walengwa 

7. Uibuaji wa 
miradi ya 
kutoa ajira 
za muda 

Kuongeza ujuzi kwa 
walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 

- Jumla ya 
miradi 71 
imeibuliwa 
katika vijiji 51 

100 30,616,700.00 30,616,700.00 30,616,700.00 100 Utekelezaji 
umefanyika 
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kwa 
walengwa 
katika vijiji 
51 awamu 
ya pili ya 
utekelezaji 
wa miradi 

-kuongeza kipato na 
matumizi kwenye 
kaya 

08. ununuzi wa 
vifaa na 
miche 
kwenye 
miradi ya 
kutoa ajira 
za muda 

Upatikanaji wa maji 
safi na salama na 
kuboreshaji wa 
mazingira kwa 
walengwa na 
kuongeza kipato 
kwa walengwa 

Ununuzi wa 
miche na vifaa 
unaendelea 

70 263,410,800 263,410,800 207,619,093.42 79 maeneo ya 
upandaji wa 
miche ya miti 
yamepatikana 
kulingana na 
miradi 
iliyoibuliwa. 

     3,572,597,641.
65 

3,572,597,641.
65 

3,488,785,147.
27 
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ORODHA YA VIJIJI VINAVYOTEKELEZA MIRADI WILAYA YA MISUNGWI 
1. SEEKE 

2. NYANG’HOLONGO 

3. INONELWA 

4.  BUGOMBA 

5.  MWANIKO 

6.  NTULYA 

7.  MWAKALIMA 

8. IBINZA 

9. ISENENGEJA 

10.  ITEJA 

11.  IKUNGUMHULU 

12.  NGEREKA 

13.  MWAMBOLA 

14. LUKANGA 

15.  NG’WAMAZENGO 

16. MAHANDO 

17. MWANANGWA 

18.  NDUHA 

19.  NG’HOBO 

20.  NYANG’HOLONGO 

21.  MAGANZO 

22. GULUMUNGU 

23. GUKWA 

24.  MWAGIMAGI 

25.  KIFUNE 

26.  KWIMWA 

27.  NG’OMBE 

28.  MONDO 

29.  MAGAKA 

30.  ISAKAMAWE 

31.  MWAGAGALA 

32.  NGUDAMA 

33.  MAPILINGA 

34. NANGE 

35.  MBALAMA 

36. GAMBAJIGA 

37. KIJIMA 

38. MWASUBI 

39. KABALE 

40.  LUBUGA 

41.  MWALWIGI 
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42.  LUTALUTALE 

43.  MATALE 

44.  MWAMBOKU 

45. MISUNGWI 

46.  NG’HAMVE 

47.  LUBILI 

48. NDINGA  

49.  MWAMAGUHWA 

50.  ILALAMBOGO 

51.  IGENGE 

 
ORODHA YA VIJIJI VILIVYOPO KWENYE MPANGO WILAYA YA MISUNGWI 

1. SEEKE 

2.  NYANG’HOLONGO 

3. INONELWA 

4.  BUGOMBA 

5.  MWANIKO 

6.  NTULYA 

7.  MWAKALIMA 

8. IBINZA 

9. ISENENGEJA 

10.  ITEJA 

11.  IKUNGUMHULU 

12.  NGEREKA 

13.  MWAMBOLA 

14. LUKANGA 

15.  NG’WAMAZENGO 

16. MAHANDO 

17.  MWANANGWA 

18.  NDUHA 

19.  NG’HOBO 

20.  NYANG’HOLONGO 

21.  MAGANZO 

22. GULUMUNGU 

23. GUKWA 

24.  MWAGIMAGI 

25.  KIFUNE 

26.  KWIMWA 

27.  NG’OMBE 

28.  MONDO 

29.  MAGAKA 

30.  ISAKAMAWE 
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31.  MWAGAGALA 

32.  NGUDAMA 

33.  MAPILINGA 

34. NANGE 

35.  MBALAMA 

36. GAMBAJIGA 

37. KIJIMA 

38. MWASUBI 

39. KABALE 

40.  LUBUGA 

41.  MWALWIGI 

42.  LUTALUTALE 

43.  MATALE 

44.  MWAMBOKU 

45. MISUNGWI 

46.  NG’HAMVE 

47.  LUBILI 

48.   NDINGA  

49.  MWAMAGUHWA 

50.  ILALAMBOGO 

51. IGENGE 

52. BUHINGO 

53. WANZAMISO 

54. BUDUTU 

55. KANYELELE 

56. IGUMO 

57. IBONGOYA A 

58. MWAWILE 

59. NYAMATALA 

60. USAGARA 
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9. PROGRAMU YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI - (NRWSSP) MWAKA WA FEDHA 2017/2018 

Na Jina la mradi Lengo kwa 
mwaka 

Utekelezaji 
uliofanyika 

% ya 
utekelez

aji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha  

tumika  

Maelezo 

1. Ukamilishaji wa 
ujenzi wa Mradi 
wa maji bomba 
katika kijiji cha 
Igenge 

Ujenzi wa 
tanki moja 
(1) la 
kuhifadhi 
maji la 
ujazo wa 
mita 135, 
Ujenzi wa 
Dp 11, 
Ujenzi wa 
tanki moja 
(1) la ujazo 
wa mita 5 
(5m3), 
Uchimbaji 
na ufungaji 
wa 
mabomba 
ya urefu wa 
km 19 

Ujenzi wa tanki 
moja (1) la 
kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 135 
umefanyika (bado 
kufunika), Ujenzi 
wa Dp 11 
umekamilika (bado 
kufunga dira), 
Ujenzi wa tanki 
moja (1) la ujazo 
wa mita 5 
(5m3)umekamilika, 
Uchinbaji na 
ufungaji wa 
mabomba ya urefu 
wa km 18.7 
umekamilika 
 
 

80% 70,000,000  138,618,921 138,618,921 80% Fedha zilozolipwa ni 
madeni ya nyuma 
kwa fedha zilizovuka 
mwaka. Kwa mwaka 
huu fedha 
hazijapokelewa. 
Halmashauri 
imevunja mkataba na 
mkandarasi 
aliyekuwa anajenga 
mradi huu na 
taratibu za 
kuumalizia 
zinafanyika ambapo 
mradi huu 
utakamilishwa na 
Kampuni nyingine 
baada ya kufanya 
tathimini kufanyika 
katika mwaka ujao 
wa fedha 2018/19 

3. Ukamilishaji wa 
ujenzi wa Mradi 
wa maji bomba 
Ngaya - Matale 

Kuwapatia 
wananchi 
wa Vijijini 
huduma ya 
Maji safi na 
salama  

Ujenzi wa mradi 
huu umekamilika  

90 170,000,000 0 0 0 Mradi umekamilika. 
Ili kufanya kazi kwa 
mradi huu 
kutategemea 
kukamilika kwa 
miradi ya Mabale – 
Mbarika 
(unatekelezwa na 
KASHWASA) na 
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Mbarika Ngaya. 
Aidha baadhi ya 
viungo/vipuri vya 
kukamilisha ujenzi 
wa mradi huu 
vitafungwa wakati 
wa majaribio 

4. Ukamilishaji wa 
ujenzi wa Mradi 
wa maji bomba 
Matale, Manawa  
na Misasi 

Upatikanaji 
wa huduma 
ya maji safi 
na salama 
kwa Jamii  

Utekelezaji 
haujafanyika 

90 475,000,000 53,446,607.1
2 

53,446,607.1
2 

100 Halmashauri na 
Mkandarasi 
wameingia  Mkataba 
wa kukamilisha kazi 
za Nyongeza ili 
kukamilisha ujenzi 
wa Mradi  kwa 
Thamani ya Tshs. 

322,466,889.28 

5. Ujenzi wa mradi 
wa maji bomba 
Mbarika- Ngaya  

Kuboresha 
Upatikanaji 
wa huduma 
ya maji safi 
na salama 
kwa Jamii  

- -Ujenzi wa DP 10 
umekamilika bado 
kufungwa mita na 
koki 

- -Ujenzi wa matenki 
2 yenye ujazo wa 
lita 45,000 
umekamilika kwa 
asilimia 90 

- -Uchimbaji wa 
mtaro na kufunga 
mabomba ya 
kipenyo cha mm 
250, 50 na 32 yenye 
urefu wa Mita  
7918 (Km 7.9) 
umefanyika  

70 1,872,733,000 390,303,907 390,303,907 100 Mkandarasi Kasi 
yake ni ndogo sana 
kulingana na 
mkataba 
ulivyo.Anatakiwa 
kuongeza bidii ili 
aweze kukamilisha 
mradi huu. 

6. Ukarabati wa 
visima virefu na 

Kuboresha 
Upatikanaji 

Jumla ya visima 10 
vimekarabatiwa 

10 193,737,000 30,000,000 30,000,000 100 Ununuzi  wa vifaa 
vya pampu na 
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vifupi 19 kupitia 
fedha za PbR 

wa huduma 
ya maji safi 
na salama 
kwa Jamii 

maeneo ya Mondo 
(Mhundi), 
Mwaniko 
sekondari, 
Mwaniko (Dunu), 
Bukumbi, 
Mwalogwabagole, 
Nyanghomango, 
Mwambola 
(Budutu), 
Mwalwigi, Mbela, 
Mbela (nyumba 
bora) 

mabomba 
umekamilika na 
utekelezaji 
utafanyika Julai 2018 

7. Ujenzi wa mradi 
wa maji bomba 
Usagala  

Kuboresha 
Upatikanaji 
wa huduma 
ya maji safi 
na salama 
kwa Jamii 

Utekelezaji 
haukufanyika 

0 735,000,000 0 0 0 Ujenzi wa mradi huu 
unatekelezwa na 
Mamlaka ya Maji 
Mwanza 
(MWAUWASA) 

8. Ujenzi wa mradi 
wa maji bomba 
Kijima - 
Isakamawe 

Kuboresha 
Upatikanaji 
wa huduma 
ya maji safi 
na salama 
kwa Jamii  
 

Utekelezaji 
haukufanyika 

0 367,366,000 0 0 0 Utekelezaji wa mradi 
huu haukufanyika 
kutokana na usanifu 
wake kutokamilika  

9. Usimamizi na 
ufuatiaji ujenzi 
wa miradi ya 
maji, 
uhamasishaji na 
uundaji wa 
vyombo vya 
watumiaji maji 
(COWSOs) , 

Kufanya 
usimamizi 
na 
ufuatiliaji 
wa miradi 
ya maji na 
Kuunda na 
kusajili 
COWSO 

Usimamizi na 
ufuatiliaji wa 
miradi ya 
programu ya maji 
vijijini unaendelea 
kufanyika. 

100 52,000,000 26,000,000 26,000,000 100 Usimamizi 
unaendelea 
kufanyika  
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matengenezo ya 
gari na ununuzi 
wa shajala za 
ofisi 

 JUMLA     3,935,836,000 
 

638,369,435 
 

638,369,435 
 

  

 
 
10. UKARABATI WA KITUO CHA AFYA KOROMIJE 

N

a 

Jina la 

Mradi 

Lengo la mradi Utekelezaji 

uliofanyika 

% 

Utekeleza

ji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumik

a 

Maoni 

Maelezo 

1 Ujenzi wa 

nyumba ya 

mganga, 

wodi ya 

wazazi, 

jengo la 

kutunzia 

maiti, 

jengo la 

upasuaji na 

jengo la 

maabara 

kati Kituo 

cha Afya 

Koromije. 

Kujenga 

nyumba ya 

mganga  

Jengo la nyumba ya 

mtumishi liko hatua ya 

boma  na ufungaji wa 

lenta unaendelea 

45 500,000,000 500,000,000 126,012,580 25 Ujenzi 

unaendelea 

Kujenga  jengo 

la kuhifadhia 

maiti 

(mortuary) 

Jengo la kuhifadhia 

maiti liko hatua ya 

boma na ufungaji wa 

lenta unaendelea 

Kujenga  wodi 

ya wazazi 

Ujenzi wa wodi ya 

wazazi uko hatua ya 

boma na ufungaji wa 

lenta unaendelea 

Kujenga  jengo 

la upasuaji 

Ujenzi jengo la upasuaji 

umefikia hatua ya 

boma na ufungaji wa 

lenta unaendelea 

Kujenga  jengo 

la maabara 

Ujenzi jengo la maabara 

umefikia hatua ya 
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boma na ufungaji wa 

lenta unaendelea. 

   Jumla Kuu  500,000,000 500,000,000 126,012,580   
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11. TAARIFA YA UTEKELEZAJI ROBO YA NNE 2017/2018 MFUKO WA AFYA WA PAMOJA (HSBF) APRIL  - JUNI 
2017/2018 
 

1. OFISI YA MGANGA MKUU (W) 
 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utek
elez
aji 

Fedha 
pangwa 

Fedha tolewa Fedha 
tumika 

% 
tumi

ka 

Maoni Maelezo 

1 Kuwezesha 
mafunzo ya 
kiuongozi juu ya 
ubora wa takwimu 
na matumizi kwa 
watumishi wa 
afya 46 ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 
 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 4,266,000 0 0 0 Fedha 
hazijatolewa 
kama 
zilivyopangwa  

2 Kufanya mkutano 
wa kila robo 
mwaka wa 
kujadili vifo 
vitokanavyo na 
uzazi na watoto 
chini ya miaka 5 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 
 

Vikao 4 vya kujadili 
vifo vitokanavyo na 
uzazi vimefanyika   

100 4,144,000 1,036,000 1,036,000 100 Kazi 
imekamilika 

3 Kufanya safari 27 
za kusambaza 
chanjo na vifaa 
vya chanjo ifikapo 
Juni 2018 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 
vituoni. 

Jumla ya safari 32 za 
kusambaza chanjo 
na vifaa vya chanjo 
zimefanyika. 

100 35,242,200 11,050,000 11,050,000 100 Shughuli za 
chanjo 
zinaendelea 
kutolewa na 
kutumika vizuri 
vituoni 

4 Kufanya ziara za 
usimamizi 
shirikishi katika 
vituo 48 (ziara za 
usimamizi 192 ) 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 
 

Jumla ya safari za 
usimamizi 192 
zimefanyika 
kwenye vituo vya 
kutolea huduma za 

100 70,484,400 47,149,666.21 27,104,666.21 75 Ziara za 
usimamizi  
zinaendelea 
kufanyika robo 
ya kwanza 
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ifikapo Juni, 2018. afya  2018/2019 

5 Kuandaa CCHP 
na Mipango ya 
vituo kwa mwaka 
2018/2019 ifikapo 
juni 2019 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 
 

CCHP na mpango 
wa vituo kwa  
mwaka 2018/2019 
umeandaliwa  

100 25,529,000 25,529,000 25,529,000 100 Mpango wa 
mwaka 2018/19 
umeandaliwa 

4 Kufanya vikao vya 
CHMT vya kila 
robo ifikapo Juni, 
2018. 
 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 

Vikao 4 vya CHMT 
vimefanyika  

100 1,184,000 0 0 - Fedha 
haijatolewa 
kama 
zilivyopangwa, 
vikao 
vimefanyika 
bila malipo.  

5 Kuandaa na 
kuwasilisha taarifa 
ya robo kwa 
Mganga Mkuu 
Mkoa (RMO) 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 

Taarifa za robo zote 
4  imeandaliwa  na 
kuwasilishwa 
Mkoani 
 

100 3,168,000 3,168,000 3,168,000 100 Kazi 
imekamilika  

6 Kutoa mafunzo ya 
siku 2 kwa 
wajumbe wa 
CHMT 28 na 
Waganga 
wafawidhi 46 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 

Kikao cha siku mbili 
cha maelekezo na 
mafunzo ya Mfumo 
wa FFARs kwa 
wajumbe wa CHMT 
na wanganga 
wafawidhi 
kimefanyika. 

100 6,497,000 6,497,000 6,497,000 100 Kikao 
kimefanyika  
kama 
ilivyopangwa 

7 Kufanya tathmini 
ya takwimu  za 
idara (DQA) 
ifikapo  juni 2018 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
takwimu za afya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0 4,682,167.58 0 0 0 Fedha 
hazijatolewa  

8 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
vitendea kazi kwa 
ajili ya tathmini na 
ufuatiliaji ifikapo 

Kuboresha utoaji 
huduma za Afya 

Vitendea kazi kama 
wino, karamu , rimu 
za karatasi  A4 
vimenunuliwa  

50 14,493,432.42 4,682,167.58 4,682,167.58 100 Kazi 
imekamilika 
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Juni, 2018. 

8 Kufanya mkutano 
wa siku moja na 
waganga 
wafawidhi wa 
vituo kwa kila 
robo ifikapo Juni, 
2018. 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 

Kikao kimoja cha 
waganga wafawidhi 
kimefanyika  

100 6,776,000 1,778,700 1,778,700 100 Kazi 
imekamilika  

9 Kufanya mkutano 
wa kila robo 
mwaka wa 
kujadili takwimu 
na wafawidhi wa 
vituo 46 ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
takwimu za 
huduma ya afya 
kutoka katika 
vituo 46 

Kikao kimoja kwa 
wagaga wafawidhi 
wa vituo 46 
kimefanyika kwa 
ajili ya kujadili 
takwimu  

100 3,920,000 3,920,000 3,920,000 100 Takwimu 
zuimechambuli
wa na 
kujadiliwa. 

10 Kufanya mkutano 
na timu ya 
uboreshaji wa 
takwimu ya 
wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
takwimu sahihi za 
huduma ya afya 

mkutano na timu ya 
uboreshaji wa 
takwimu ya wilaya 
umefanyika 

100 2,400,000 0 0 0 MKutano 
umefanyika 
lakini malipo 
hayajafanyika 
kutoka na  
fedha 
kutotolewa zote 
kama zilivyo 
pangwa. 

11 Kuandaa kikao 
cha awali kwa ajili 
ya maandalizi ya 
bajeti ifikapo juni 
2018 

Kuboresha 
Menejimenti na 
Utawala 

Kikao  
chamaandalizi ya 
bajeti 2018/19 
kimefanyika kama 
kilivyopangwa 

100 9,200,000 
 

9,200,000 9,200,000 100 Kikao 
kimefanyika  

 Jumla  ofisi ya Mganga mkuu (W) 191,986,200 114,010,533.79 93,965,533.79   
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2. HOSPITALI YA WILAYA 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha tolewa Fedha tumika % 
tumi

ka 

Maoni Maelezo 

12 Kufanya 
manunuzi ya vifaa 
tiba ifikapo Juni, 
2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
vifaa tiba 

Utekelezaji 
haujafanyika   

0 6,000,000 0 0  Fedha 
hazijatolewa 

13 Kufanya mkutano 
kwa kila robo 
mwaka wa kurejea 
na kujadili vifo 
vitokanavyo na 
uzazi kwa ngazi 
ya Mkoa ifikapo 
Juni, 2018. 

Kupunguza vifo 
vitokanavyo na 
uzazi kwa 
wanawake na 
watoto 

Vikao 4 vya 
kujadili vifo 
vitokanavyo na 
uzazi vimefanyika  

100 9,455,000 9,455,000 9,455,000 100 Mikutano 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

14 Kufanya mafunzo 
yahusuyo 
matibabu ya 
magonjwa ya 
watoto kwa watoa 
huduma katika 
Hospitali ya 
Wilaya na Kituo 
cha Afya Misasi 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
huduma za afya 
kwa Jamii 

Utekelezaji 
haujafanyika   

0 2,650,000 0 0 0 Fedha 
hazijatolewa  

15 Kufanya mafunzo 
juu ya utoaji wa 
huduma za 
dharula kwa 
watumishi wa 
hospitali ya 
Wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
huduma za afya 
kwa jamii 

mafunzo juu ya 
utoaji wa huduma 
za dharula kwa 
watumishi 
hospitali ya Wilaya 
yametolewa 

100 2,885,500 2,885,500 2,885,500 100 Kazi 
imekamilika  
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16 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
vifaa vya MTUHA 
kwa ajili ya 
Hospitali ya 
Wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
huduma za afya 
kwa jamii 

Vifaa vya mtuha 
vimenunuliwa na 
taaarifa za 
MTUHA 
zinapatikana 
kiurahisi 

100 2,562,000 2,562,000 2,562,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

17 Kuwezesha 
uwepo wa 
vitendea kazi 
katika hospitali ya 
Wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha  
utendaji kazi 
kwa watumishi 

vitendea kazi 
katika hospitali ya 
Wilaya 

100 10,268,619 10,268,619 10,268,619 100 Kazi 
imekamilika  

18 Kuwezesha 
huduma za rufaa 
katika hospitali ya 
wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
huduma za 
rufaa 

Rufaa za 
wagonjwa 
zimetolewa katika 
Hospitali ya 
Wilaya 

100 3,125,000 3,125,000 3,125,000 100 Huduma za 
rufaa kwa 
wagonjwa 
zinatolewa   

19 Kufanya mafunzo 
kazini juu ya 
utoaji wa huduma 
za dharula 
(IMEESC) katika 
hospitali ya 
Wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
huduma za afya 
kwa jamii 

Mafunzo 
yanaendelea 
kufanyika kwa 
watumishi 45  
yatakamilika robo 
ya kwanza 
2018/19. 

90 6,552,000 6,552,000 6,552,000 100 Utekelezaji 
unaendelea 

20 Kufanya mafunzo 
kwa watoa 
huduma 3 juu ya 
matibabu ya 
magonjwa ya 
mfumo wa hewa 
kwa watoto chini 
ya miaka 5 ifikapo 
Juni, 2018. 
 

Kuboresha 
huduma za 
mama na mtoto 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 2,629,973 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  



64 

 

21 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
vifaa tiba na 
dawa 

Utekelezaji 
haujafanyika  

0 5,516,966 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

22 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
vitendanishi kwa 
ajili ya hospitali ya 
wilaya ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
vitendanishi 
katika hospitali 
ya Wilaya 

Utekelezaji 
haujafanyika  

0 4,983,358 0 0 0 Fedha 
hazijatolewa  

23 Kukusanya damu 
lita 480 kutoka 
kwa wananchi 
wanaojitolea 
damu ifikapo Juni, 
2018. 

Upatikanaji wa 
damu salama 

Ukusanyaji wa 
damu umefanyika 
ikiwa unit 1,425 
zimekusanywa 

75 21,642,912 21,642,912 21,642,912 100 Huduma za 
uokoaji maisha 
zimefanyika  

24 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
dawa za dharula 
ifikapo Juni, 2018. 

Upatikanaji wa 
dawa za dharula 
na vifaa tiba 

Dawa za dharula 
na vifaa tiba 
vimenunuliwa   

95 88,271,453.8 88,271,453.80 83,323,794.10 95 Ununuzi wa 
vifaa 
unaendelea 

25 Kuwezesha 
uwepo wa vifaa 
tiba vya meno 
ifikapo juni 2018 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba vya 
meno 

Vifaa tiba vya 
meno na dawa 
vimenunuliwa 

100 2,855,000 2 855,000 2 855,000 100 Kazi 
imekamilika  

26 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
vifaa vya usafi 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha usafi 
wa mazingira 

Vifaa vya usafi 
vimenunuliwa  na 
vinatumika 

100 7,447,200 7,447,200 7,447,200 100 Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa   

27 Kuandaa mpango 
(preplanning 
meeting) na timu 
ya hospitali 
ifikapo juni 2018 

Kuwezesha 
upatikanaji wa 
mpango wa 
idara  

Mpango 
umeandaliwa  

100 1,998,000 1,998,000 1,998,000 100 Kazi 
imekamilika   

28 Kuunganisha 
mipango ya 
vitengo na kuunda 

Kuwezesha 
upatikanaji wa 
mpango wa 

Mipango ya 
vitengo 
imeandaliwa  na 

100 1,662,000 1,662,000 1,662,000 100 Kazi 
imekamilika   
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mpango wa 
hospital na 
kuwasilisha  ngazi 
za juu ifikapo juni 
2018 

idara kuwasilishwa 
ngazi husika 

29 Kufanya tathmini 
ya shughuli za 
ukimwi katika 
kliniki zote 
13ifikao juni 2018 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
huduma za 
shughuli za 
Ukimwi 

Utekelezaji 
haujafanyika  

0 24,000,000 0 0 0 Fedha 
hazijatolewa   

30 Kununua 
vitendanishi vya 
maabara  ifikapo 
juni 2018 

Upatikanaji wa 
vitendanishi wa 
maabara katika 
vituo 46 

Baadhi ya  
vitendanishi 
vimenunuliwa  

46 17,235,606.2
0 

9,148,153.7 9,148,153.7 100 Utekelezaji 
umefanyika 

31 Kununua dawa za 
dharula ifikapo 
juni 2018 

Upatikanaji wa 
dawa za dharula 

Dawa za dharuala 
na vifaa tiba 
vimenunuliwa  

100 29,209,473 29,209,473 29,209,473 100 utekelezaji 
umekamilika   

32 Kununua vifaa 
vya  kujifungulia 
ifikapo juni 2018 
 

Upatikanaji wa 
vifaa vya 
kujifungulia kwa 
akina mama 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 7,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

33 Kuandaa mpango 
wa  Hospitali wa 
Mwaka 2018/2019 
ifikapo juni 2019 

Upatikanaji wa 
mpango wa 
Hospitali 

Mpango  wa 
hospitali wa 
mwaka 2018/2019 
umeandaliwa  

100 2,562,000 2,562,000 2,562,000 100 Kazi 
imefanyika  

34 Kufanya 
matengenezo ya 
magari 2 ifikapo 
juni 2018 

Kutengeneza 
magari 2 ya 
wagonjwa 

Magari 2 ya 
wagonjwa  
yamefanyiwa 
matengenezo  

100 8,268,619 8,268,619 8,268,619 100 Utekelezaji 
umekamilika 

 Jumla hospitali ya wilaya 268,780,680 207,912,930.30 200,110,270.80   
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3. Bukumbi Hospitali  

Na Jina la 
Mradi 

Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Uteke
lezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha tolewa Fedha 
tumika 

% 
tumika 

Maoni 
Maelezo 

35 Ununuzi 
wa dawa 
na vifaa 
tiba ifikapo 
Juni, 2018. 

Upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 

Fedha za 
kununulia dawa 
na vifaa tiba 
zimepelekwa 
Bukumbi 
hospital  

100 95,993,100 57,509,466.21 57,509,466.21 100 Fedha 
haikutolewa 
yote kama 
ilivyopangwa
. 

 Jumla  bukumbi Hospitali 95,993,100 57,509,466.21 57,509,466.21 100  

 
 

4. Vituo vya afya 
Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 

uliofanyika 
% 

Utek
eleza

ji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumi

ka 

Maoni Maelezo 

36 Kufanya shughuli 
za huduma za 
mikoba kwa 
Vituo vya Afya 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Kutoa  huduma za 
mikoba kwa Vituo 
vya Afya 4 

huduma za mikoba 
kwa Vituo vya Afya 
4 zimetolewa 

100 120,000 120,000 120,000 100 Kazi 
imekamilika 

37 Kutoa elimu rika 
juu ya haki za 
uzazi kwa vituo 
vya Mbarika na 
Busongo ifikapo 
Juni, 2018. 
 

Uboreshaji wa 
elimu rikakwa 
vituo vya Mbarika 
na Busongo 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 4,150,000 0 0  Fedha 
hazijatolewa  

38 Kufanya 
mkutano kila 
robo mwaka na 
kujadili vifo 
vitokanavyo na 

Kuboresha 
huduma za mama 
na mtoto 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 6,120,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  
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uzazi ifikapo 
Juni, 2018. 

39 Kuwezesha rufua 
za wagonjwa 
kufanyika kwa 
vituo vyote 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha 
huduma za rufaa 

Rufaa za wagonjwa 
kutoka mbarika na 
misasi zimefanyika  

100 8,900,027 8,900,027 3,900,027 100 Utekelezaji 
umefanyika  

40 Kufanya kikao 
cha maandalizi 
ya mpango kwa 
vituo vyote 4 
ifikapo juni, 2018. 

Kuandaa mipango 
kwa vituo vyote 4 

kikao kwa ajili ya 
maandalizi ya 
mpango kwa vituo 
vyote 4 kimefanyika  

100 1,560,000 1,560,000 1,560,000 100 Utekelezaji 
umefanyika  

41 Kufanya kikao 
cha siku 1 kwa 
kila robo na 
waganga 
wafawidhi 
kutoka vituo 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Uboreshaji wa 
huduma za afya 

Vikao vinne 
vimefanyika kwa 
waganga wafawidhi 
kutoka vituo 4 

100 1,120,000 1,120,000 1,120,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

42 Kutoa mafunzo 
ya menejimenti 
kwa waganga 
wafawidhi 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Uboreshaji wa 
huduma za afya 

mafunzo ya 
menejimenti kwa 
waganga wafawidhi 
4 yamefanyika 

100 800,000 800,000 800,000 100 Kazi imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

43 Kuwezesha 
ununuzi wa seti 
ya kifaa cha 
kusaidia 
kupumua ifikapo 
Juni, 2018. 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 

kifaa cha kusaidia 
kupumua 
kimenunuliwa 

100 7,200,001 7,200,001 7,200,001 100 Kazi 
imekamilika  

44 Kuwezesha 
huduma za 
mikoba za uzazi 
wa mpango 
ifikapo Juni, 2018. 

Uboreshaji wa 
huduma za 
mikoba za uzazi 
wa mpango 

Huduma za mikoba 
za uzazi wa mpango 
zimefanyika katika 
vijiji vya lukelege, 
mwasagela, ngaya, 
gulumungu na seeke 

100 6,450,000 6,450,000 6,450,000 100 Kazi 
imekamilika 
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45 Kujaza mitungi 
16 ya gesi ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha 
huduma za chanjo 

Mitungi ya gesi 16 
imejazwa  
 

80 2,880,000 2,880,000 2,880,000 100 Kazi imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

46 Kutoa mafunzo 
kazini kwa watoa 
huduma 20 juu 
ya kuboresha 
huduma (QI) na 
kupunguza 
maambukizi 
(IPC) ifikapo Juni, 
2018 

Kuboresha  
huduma za afya 

Mafunzo kazini 
yamefanyika katika 
vituo vyote vya afya 
vinne 

100 2,740,000 2,740,000 2,740,000 100 Kazi imefanyika  

47 Kununua booklet 
na fomu za 
muoanisho na 
kadi ifikapo Juni, 
2018 

Kuwezesha 
upatikanaji wa 
huduma bora za 
afya 

upatikanaji wa 
booklet na fomu za 
muoanisho na kadi 
umefanyika 

100 7,473,555 5,097,305 5,097,305 100 Fedha 
hazijatolewa 
zote kama 
zilivyopangwa 
kwenye mpango 

48 Kufanya kikao 
cha siku 1 kwa 
kila robo na 
waganga 
wafawidhi 
kutoka vituo 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuimarisha 
huduma za 
utawala na 
menejimenti 
 

Vikao vinne vya 
waganga wafawidhi 
kutoka vituo vya 
afya 4 vimefanyika 

100 7,877,000 7,877,000 7,877,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

49 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa 
tiba kwa ajili ya 
vituo 4 ifikapo 
Juni, 2018. 

upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 

Dawa na vifaa tiba 
kwa vituo vyote vya 
afya vinne 
zimenunuliwa 

100 55,123,209.5 55,003,209.
50 

55,003,209.5
0 

100 Utekelezaji 
umekamilika  

50 Kuwezesha 
uwepo wa vifaa 
tiba vya meno 
ifikapo juni 2018 

upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 2,040,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

51 Kutoa mafunzo 
kazini kwa watoa 

Kuboresha afya ya 
kinywa na Meno 

mafunzo kazini kwa 
watoa huduma 

100 2,192,000 2,192,000 2,192,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 
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huduma wanane 
juu ya matibabu 
ya meno ifikapo 
Juni, 2018. 

wanane juu ya 
matibabu ya meno 
yamefanyika 

kama 
ilivyopangwa  

52 Kuwezesha 
uwepo wa kadi 
maalum kwa 
vituo vyote 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuboresha utoaji  
huduma kwa 
makundi 
maalumu 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 2,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

53 Kufanya 
Kampeni kuzuia 
ukatili wa kijinsia 
ifikapo Juni, 2018. 

Kuzuia ukatili wa 
kijinsia 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

54 Kufanya kampeni 
ya kusajili 
waganga tiba asili 
ifikapo juni 2018 

Uboreshaji wa 
huduma kwa 
waganga wa tiba 
asili 

Jumla ya Waganga 
tiba asili 33 wapya 
wamesajiliwa  
 

60 1,800,0000 0 0 - Fedha haikuja 
kama 
ilivyopangwa 
kazi hii 
imefanyika 
kupitia 
usimamizi wa 
kawaida 
unaofanyika 
vituoni. 

55 Kununua dawa 
za macho ifikapo 
juni 2018 

Upatikanaji wa 
dawa za macho 

Kazi haijafanyika 0 3,200,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  
kama 
zilivyopangwa 

56 Kufanya 
uchunguzi wa 
magonjwa ya 
minyoo na 
kichocho kwa 
watoto katika 
shule za msingi 
za  Ng’hamve, 
Gulumungu, 

Kupunguza 
magonjwa ya 
minyoo na 
kichocho kwa 
watoto 

uchunguzi wa 
magonjwa ya minyoo 
na kichocho kwa 
watoto katika shule 
za msingi za  
Ng’hamve, 
Gulumungu, 
nyamilama, Lukanga, 
Mwakitolyo, 

100 3,043,857.50 3,043,857.5
0 

3,043,857.50 100 Kazi imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 
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nyamilama, 
Lukanga, 
Mwakitolyo, 
Nyarugembe, 
Buhungukila 
ifikapo juni 2018 

Nyarugembe, 
Buhungukila 
umefanyika 

  Jumla vituo    143,989,650 104,983,400 99,983,400   

 
5. Zahanati 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Uteke
lezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumi

ka 

Maoni 
Maelezo 

57 Kuwezesha 
huduma za rufaa 
kwa wagonjwa 
toka Zahanati 
zote 38 ifikapo 
Juni, 2018. 

Upatikanaji wa 
huduma za rifaa 
kwa wagonjwa 

Rufaa zinatolewa 
kutoka zahanati 
38 kwenda vituo 
vya afya 4 

100 21,344,000 21,344,000 21,344,000 100 Huduma za 
rufaa 
zinaendelea 
kutolewa 
kadri 
zinavyotokea  

58 Kuandaa kikao 
cha maandalizi 
ya Mpango kwa 
zahanati 40 
ifikapo Juni, 
2018. 

Upatikanaji wa 
mpango kwa 
Zahanati 40 

maandalizi ya 
Mpango kwa 
zahanati 38 ya 
mwaka 2018/19 
yamefanyika 

100 5,540,000 5,540,000 5,540,000 100 Mipango ya 
vituo 
imeandaliwa  

59 Kufanya kikao 
kila robo na 
waganga 
wafawidhi wa 
Zahanati 40 
ifikapo Juni, 
2018. 

Uboreshaji wa 
huduma za afya 

Vikao 2 vya robo 
kwa waganga 
wafawidhi wa 
Zahanati 40 
vimefanyika 

25 5,280,000 5,280,000 5,280,000 
 

100 Vikao 
vimefanyika 
kama 
vilivyopangw
a 

60 Kufanya kikao 
cha maandalizi 
ya mipango ya 

Upatikanaji wa 
mpango kwa 
Zahanati 

Kikao cha 
maandalizi ya 
mpango 

100 10,560,000 10,560,000 10,560,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 
kama 



71 

 

Zahanati ifikapo 
juni, 2018. 

kimefanyika  ilivyopangwa 

61 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa 
tiba ifikapo Juni, 
2018. 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 

Baadhi ya dawa 
na vifaa tiba 
vimenunuliwa 

100 18,710,317 11,200,750 11,200,750 100 Fedha   
hazijatolewa 
kama 
ilivyopangwa 

62 Kuwezesha 
ununuzi wa 
mzani kwa ajili 
ya Zahanati 10 
ifikapo Juni, 
2018. 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 

ununuzi wa 
mzani kwa ajili ya 
Zahanati 10 
umefanyika 

100 3,667,000 3,667,000.00 3,667,000.
00 

100 Utekelezaji 
umekamilika 

63 Kufanya ukaguzi 
wa dawa ifikapo 
Juni, 2018. 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 2,860,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 
zote kama 
zilivyopangw
a kwenye 
mpango 

64 Kuwezesha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa 
tiba kwa ajili ya 
huduma za 
dharula kwa 
Zahanati 38 
ifikapo Juni, 
2018. 
 

Upatikanaji wa 
vifaa tiba na dawa 
kwa vituo 47 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa 
kwa vituo vyote 
47 

100 99,213,256 90,544,874 86,544,874 96 Manunuzi ya 
dawa 
yanaendelea 
na 
yatakamilika 
mwaka wa 
fedha 
2018/2019 

65 Kununua   
vitendanishi vya 
maabara ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuwezesha uwepo 
wa vitendanishi 
vya maabara 

vitendanishi vya 
maabara 
vimenunuliwa 

100 5,600,000 5,600,000 5,600,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 
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66 Kujaza mitungi 
ya Gas 600 ya 
kilo 30, 65 na kilo 
6 ifikapo Juni, 
2018. 
 

Kuboresha utoaji 
wa chanjo 

Mitungi ya gesi 
600 imejazwa na 
kutumika vituoni 

100 3,750,000 3,750,000 3,750,000 100 Kazi 
imefanyika 

67 Kufanya 
huduma za 
mikoba kwa 
maeneo yasiyo 
na Kliniki 
ifikapo Juni, 
2018. 
 

Kutoa huduma za 
mkoba kwa 
maeneo yasiyo na 
kliniki 

Huduma  za 
mikoba kwa 
maeneo yasiyo na 
Kliniki  
zimefanyika  

100 9,120,000 9,120,000.00 9,120,000 100 Utekelezaji 
umefanyika 
kama 
ulivyopangw
a  

68 Kutoa mafunzo 
ya siku 2 juu ya 
utoaji wa chanjo 
kwa wafadhili 
wa vituo 40 
ifikapo Juni, 
2018. 
 

Kuboresha utoaji 
huduma za chanjo 

Mafunzo  kazini 
yamefanyika kwa 
waganga 
wafawidhi wa 
vituo 40 

100 16,398,176 16,398,176 16,398,176 100 Kazi 
imekamilika 

69 Kujaza mitungi  
480 ya LP Gas 
ifikapo Juni, 2018 
 

Kuboresha 
huduma za afya 

Jumla ya mitungi 
47 ya gas 
imejazwa kwa 
kila kituo  
 

100 3,000,000 3,000,000 3,000,000 100 Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

70 Kununua  dawa 
na vifaa tiba kwa 
ajili ya 
magonjwa ya 
akili ifikapo Juni, 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 
kwa wagonjwa 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa 

100 30,000,000 30,000,000 30,000,000 100 Dawa 
zimenunuliw
a   
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2018. 
 

71 Kuwezesha 
uwepo wa dawa 
za macho ifikapo 
Juni, 2018 
 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba 
kwa wagonjwa 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 3,040,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

72 Kununua vifaa 
vya usafi ifikapo 
Juni, 2018. 

Kuboresha Usafi 
wa mazingira 

Vifaa vya usafi 
vimenunuliwa 
ikiwa ni 
pamojana dawa 
za kufanyia usafi 
,majembe, 
matoroli, mkasi 
wa kukatia nyasi, 
mapanga, fagio 
ngumu na laini, 
dastibini na 
sabuni ya 
kunawia mikono 

60 1,900,000 1,900,000 900,000 50 Manunuzi 
yanaendelea 
kufanyika 

  JUMLA 
ZAHANATI 

  239,982,749 217,904,800 212,904,800   
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11. TAARIFA YA UTEKELZAJI MPANGO WA MALIPO KWA UFANISI (RBF) KWA KIPINDI CHA APRILI  –JUNI  
2018 

1. OFISI YA MGANGA MKUU (W) 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utekele

zaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumik

a 

Maoni Maelezo 

1 Kulipa motisha 
watumishi 
ifikapo juni 
2018 

Kuboresha ufanisi 
wakwazi kwa 
watumishi 

Utekelezaji 
haujafanyika  

-   25,000,000 0 0 - Fedha hazijatolewa  

2 Kufanya 
tathmini ya 
kazi 
zinazofanyika 
kupitia RBF 
ifikapo juni 
2018 

Uboreshaji wa 
huduma za afya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 13,160,000 0 0 - Fedha hazijatolewa  

3 Kununua 
vitendea kazi 
ifikapo juni 
2018 

Kuboresha utendaji 
kazi kwa watumishi 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 7,795,000 0 0 - Fedha hazijatolewa  

4 Kufanya 
ukaguzi wa 
dawa kwa kila 
robo ifikapo 
juni 2018 

Kuboresha 
upatikanaji wa dawa 
na vifaa tiba 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 2,100,000 0 0 - Fedha hazijatolewa  

  Jumla ofisi ya 
DMOs 

  48,055,000 0 0 -  
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2. HOSPITALI YA WILAYA (W) 

Na Jina la Mradi Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
uteke
lezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumik

a 

Maoni 
Maelezo 

5 Kulipa 
motisha 
watumishi 
wanaofanya 
kazi hospitali 
ya wilaya  
ifikapo juni 
2018 

Kuboresha ufanisi 
wa kazi kwa 
watumishi 

Watumishi wa 
hosipitali 124 
wamelipwa 
fedha za 
motisha  

100 17,851,292 17,033,107.31 17,033,107.31 100 Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa  

6 Kuwezesha 
upatikanaji 
wa dawa za 
dharula 
katika 
hospitali ya 
wilaya 
ifikapo Juni, 
2018 

Kuboresha 
upatikanaji wa 
dawa za dharula 
kwa wagonjwa 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa 
na kutumika 
hospitali ya 
wilaya 

50 45,000,000 21,099,321.92 21,099,321.92 50 Huduma za 
kinga na tiba 
zimeendelea 
kuimarika 

7 Kufanya 
ukarabati wa 
OPD 
hospitali ya 
Wilaya 
ifikapo juni, 
2018. 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya 
afya katika hospitali 
ya wilaya 

Ujenzi wa OPD 
katika hospitali 
ya wilaya ya 
Misungwi 
umeshaanza. 
Kwa sasa uko 
hatua ya 
kumwaga 
jamvi 

25   62,107,750  
 

30,000,000 27,193,563 91 Ujenzi 
unaendelea 

  Jumla     124,959,042 68,132,429.23 65,325,992.23   
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3. HOSPITALI YA BUKUMBI 

Na Jina la 
Mradi 

Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Ute
kele
zaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumika 

Maoni Maelezo 

8 Kuwapa 
watumishi 
motisha 
ifikapo Juni, 
2018 

Kuboresha ufanisi wa 
kazi kwa watumishi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

100   17,851,292     17,851,292 0 100 Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
kwanza ya mwaka 
wa fedha 2018/19  

9 Kufanya 
ukarabati wa 
OPD ifikapo 
Juni, 2018 

Uboreshaji wa 
miundombinu ya afya 
katika hospitali ya 
Bukumbi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0   31,053,876     31,053,876 0 0 Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
kwanza ya mwaka 
wa fedha 2018/19  

10 Kuwezesha 
upatikanaji 
wa dawa na 
vifaa tiba 
ifikapo Juni, 
2018. 

Kuboresha 
upatikanaji wa dawa 
kwa wagonjwa 

Dawa na 
vifaa tiba 
vimenunuli
wa  

100   22,500,000  21,418,101.55 21,418,101.55 100 Kazi imefanyika 
kama 
ilivyopangwa   

11 Kuwezesha 
upatikanaji 
wa dawa za 
dhalula 
ifikapo juni 
2018 

Kuboresha 
upatikanaji wa dawa 
za dharula kwa 
wagonjwa 

Utekelezaji 
haujafanyika 

-       
22,500,000  

0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

  Jumla  VAH     93,905,168 70,323,269.55 21,418,101.55   
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4. VITUO VYA AFYA 

Na Jina la 
Mradi 

Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumika 

Maoni 
Maelezo 

12 Kulipa 
motisha 
watumishi 
ifikapo juni 
2018 

Kuboresha ufanisi wa 
kazi kwa watumishi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

-      19,900,459  
 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

  Jumla  vituo vya afya    19,900,459 0 0   

 
 
 

5. ZAHANATI 

Na Jina la 
Mradi 

Lengo la mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tumika 

Maoni 
Maelezo 

13 Kulipa 
motisha 
watumish
i ifikapo 
juni 2018 

Kuboresha ufanisi wa 
kazi kwa watumishi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

0         
45,895,485 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa  

  Jumla zahanati    45,895,485 0 0   
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12. SHUNGULI ZA KUTHIBITI UKIMWI ZILIZOTEKELEZWA NA FEDHA ZA AGPAHI 

N
o 

Jina la mradi Lengo la mradi Utekelezaji % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tumi

ka 

Maelezo 

1 Uingizaji wa 
takwimu katika 
mfumo wa taarifa 
(data base) ifikapo 
Juni 2018 

Kuwezesha upatikanaji 
wa taarifa katika vituo 
vya mbarika na Koromije 

Utekelezaji 
umefanyika 

100 4,800,000 4,800,000 4,800,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

Uchangiaji wa mfuko wa 
NSSF 

Michango 
imewasilishwa 
NSSF 

100 480,000 480,000 480,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

2 Kurudisha 
wagonjwa 
walioshindwa 
kuhuzuria kiliniki 
(waliopotea) 
ifikapo Juni 2018 

Kupunguza utoro wa 
wagonjwa katika vituo 
vya kutolea huduma ya 
tiba na matunzo 

Wagonjwa 400 
wamerudishwa 
vituoni 

100 3,394,000 3,394,000 3,394,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

3 Kuongeza uelewa 
wa utumiaji mzuri 
wa dawa (ARV) 
ifikapo Juni 2018 

Kutoa elimu ya ufuasi wa 
dawa katika vituo vya 
Idetemya, Koromije, 
Misasi, Mbarika, 
Mwawile na Misungwi 
Hospital 

elimu ya ufuasi wa 
dawa katika vituo 
vya Idetemya, 
Koromije, Misasi, 
Mbarika, Mwawile 
na Misungwi 
Hospital imetolewa 

100 14,722,000 14,722,000 14,722,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

4 Kuboresha 
utendaji wa kazi 
katika vituo 14 
vyenye CTC 
ifikapo Juni 2018 

Kuwawezesha 
watumishi kufanya kazi 
kwa ufanisi katika vituo 
vya Misungwi hospital, 
Lubiri, Mbarika, 
Mwawile, Sumbugu, 
Buhingo, Misasi, 
Idetemya, Mondo, 
Nyabumhanda, 
Koromije, Ukiriguru na 
Igokelo 

Utekelezaji 
umekemilika 

100 27,680,000 27,680,000 27,680,000 100 Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 
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5 Kuboresha 
takwimu katika 
vituo 10 ambavyo 
havina data clack 
walio ajiriwa na 
AGPAHI ifikapo 
Juni 2018 

Kuwawezesha 
watumishi 11 wa vituo 
vya misungwi, Misasi, 
Buhingo, Busongo, 
Mwawile, Lubiri, 
Igokelo, Idetemya, 
Sumbugu na Ukiriguru 

watumishi 11 wa 
vituo vya 
misungwi, Misasi, 
Buhingo, Busongo, 
Mwawile, 
Lubiri,Igokelo, 
Idetemya, 
Sumbugu na 
Ukiliguru 
wamewezeshwa 

100 3,440,000 3,440,000 3,440,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

6 Kuboresha 
usimamizi wa 
shughuli za 
kupambana na 
maambukizi ya 
VVU ifikapo Juni 
2018 

Kuwaongezea ufanisi wa 
kazi wasimamizi 4 ngazi 
ya wilaya (DMO, DACC, 
DRCHCO, DCBHSCO na 
mhasibu idara ya afya 

usimamizi wa 
shughuli za 
kupambana na 
maambukizi ya 
VVU umeboreshwa 

100 3,440,000 3,440,000 3,440,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

7 Kuboresha utoaji 
wa huduma katika 
vituo 15 vyenye ctc 
na 28 vyenye 
huduma ya 
PMTCT ifikapo 
Juni 2018 

Kuwaongezea maarifa ya 
utoaji huduma 
watumishi wanao fanya 
kazi CTC na PMTCT 

toaji wa huduma 
katika vituo 15 
vyenye ctc na 28 
vyenye huduma ya 
PMTCT 
umeboreshwa 

100 6,748,000 6,748,000 6,748,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

8 Ukusanyaji na 
uhakiki wa taarifa 
ifikapo Juni 2018 

Uboreshaji wa takwimu 
vituoni 

Ukusanyaji na 
uhakiki wa taarifa 
umefanyika 

100 8,198,000 8,198,000 8,198,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

9 Usafirishaji wa 
sampuli za dawa 
(DBS/HVL) 
kutoka vituoni 
ifikapo Juni 2018 
 

Kujua hali za wagonjwa 
kupata majibu sahihi na 
kujua hali ya 
maambukizi kwa watoto 
walio zaliwa na 
maambukizi ya UKIMWI 

sampuli za dawa 
(DBS/HVL) kutoka 
vituoni 
zimesafirishwa 

100 4,753,000 4,753,000 4,753,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

10 Usindikizaji wa 
fedha kutoka bank 
ifikapo Juni 2018 

Kuimalisha usalama wa 
fedha 

Utekelezaji 
umefanyika 

100 200,000 200,000 200,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 
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11 Kuboresha 
usimamizi wa 
kupambana na 
maambukizi ya 
VVU /UKIMWI 
ifikapo Juni 2018 

Kuwawezesha 
wasimamizi wa shughuli 
za kupambana na 
maambukizi ya UKIMWI 
kuhudhuria kikao 

usimamizi wa 
kupambana na 
maambukizi ya 
VVU /UKIMWI 
umeboreshwa 

100 2,028,000 2,028,000 2,028,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

12 Uuandaji wa 
vikundi vya 
WAVIU katika 
kata ya misasi, 
ukiriguru na 
misungwi ifikapo 
Juni 2018 

Kuongeza ufuasi mzuri 
wa matumizi ya dawa za 
kufubaza VVU. 

vikundi 3 vya 
WAVIU katika kata 
ya misasi, 
ukiriguru na 
misungwi 
vimeundwa 

100 7,560,000 7,560,000 7,560,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

13 Kuwezesha 
waratibu wa 
UKIMWI na 
watumishi wa 
AGPAHI na CDC 
kufanya 
usimamizi 
shilikishi ifikapo 
Juni 2018 

Kuboresha huduma 
katika vituo vya tiba na 
matunzo 

waratibu wa 
UKIMWI na 
watumishi wa 
AGPAHI na CDC 
wamewezeshwa 
kufanya usimamizi 
shilikishi 

100 798,000.00 798,000.00 798,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

14 Utoaji wa huduma 
za upimaji wa 
VVU (huduma za 
mkoba) kwa 
watoto chini ya 
umri wa miaka 5 
ifikapo Juni 2018 

Kuwezesha watoa 
huduma kutoa huduma 
za mkoba. 

Huduma 
imetolewa kwa 
watoto wa kata za 
shilalo, mbarika na 
ilujamate. 

100 120,000 
 

120,000 
 

120,000 
 

100 Utekelezaji 
umekamilika 

15 Utoaji wa dawa za 
ARV maeneo 
yasiyo kuwa na 
huduma za tiba na 
matunzo ifikapo 
Juni 2018 

Kuwawezesha watoa 
huduma kuvifikia vituo 
visivyokuwa na huduma 
za tiba na matunzo. 

dawa za ARV 
maeneo yasiyo 
kuwa na huduma 
za tiba na matunzo 
zimetolewa 

100 388,000 388,000 388,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 
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16 Usimamizi 
shilikishi katika 
vituo vinavyotoa 
huduma ya kuzuia 
maambukizi 
kutoka kwa mama 
kwenda kwa 
mtoto ifikapo Juni 
2018 

Kuwawezesha CHMT 
kufanya usimamizi 
shilikishi kwa kutumia 
kifaa cha LARS kwa 
kushilikiana na 
watumishi wa shilika la 
AGPAHI 

Usimamizi 
shilikishi katika 
vituo vinavyotoa 
huduma ya kuzuia 
maambukizi 
kutoka kwa mama 
kwenda kwa mtoto 
umefanyika 

100 3,080,000 3,080,000 3,080,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

17 Kuboresha ufanisi 
wa kazi katika 
vituo 30 
vinavyotoa 
huduma ya tiba na 
matunzo ifikapo 
Juni 2018 

Kuwezesha mawasiliano 
kati ya kituo na kituo, 
kituo na wateja ikiwa ni 
pamoja na utumaji wa 
taarifa kwa njia ya 
mfumo (DHIS 2). 

Ufanisi wa kazi 
katika vituo 30 
vinavyotoa 
huduma ya tiba na 
matunzo 
umeboreshwa 

100 300,000 300,000 300,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 

18 Kuboresha ufuasi 
wa dawa kwa 
watoto 
wanaojitambua 
kuhusu hali zao za 
maambukizi 
ifikapo Juni 2018 

Uboreshaji wa huduma 
za watoto wanaopata 
huduma za tiba na 
matunzo katika hospitali 
ya wilaya. 

ufuasi wa dawa 
kwa watoto 
wanaojitambua 
kuhusu hali zao za 
maambukizi 
umeboreshwa 

100 4,200,000 4,200,000 4,200,000 100 Utekelezaji 
umekamiliki 

19 Kuzuia 
maambukizi ya 
vvu kutoka kwa 
mama kwenda 
kwa mototo 
ifikapo Juni 2018 

Kuwawezesha wakina 
mama 90 wanaopata 
huduma katika vituo vya 
misasi, koromije na 
mbarika ikwa ni pamoja 
na wasimamizi 2 wa 
shughuli za kuzuia 
ukimwi ngazi ya wilaya. 

wakina mama 90 
wanaopata 
huduma katika 
vituo vya misasi, 
koromije na 
mbarika na 
wasimamizi 2 wa 
shughuli za kuzuia 
ukimwi ngazi ya 
wilaya 
wamewezeshwa 

100  5,400,000 5,400,000 5,400,000 100 Utekelezaji 
umekamilika 
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20 Usafirishaji wa 
sampuli za 
makohozi kutoka 
vituoni ifikapo 
Juni 2018 

Kujua hali za wagonjwa 
kupata majibu sahihi na 
kujua hali ya 
maambukizi ya kifua 
kikuu. 

Sampuli sampuli za 
makohozi kutoka 
vituoni 
zimesafirishwa 

100 2,841,000 2,841,000 2,841,000  Utekelezaji 
umekamilika 

21 Kuboresha utoaji 
wa huduma katika 
vituo vya tiba na 
matunzo ikiwemo 
vituo vinavyotoa 
huduma ya kuzuia 
maambukizi ya 
VVU kutika kwa 
mama kwenda 
kwa mtoto 
(PMTCT) ifikapo 
Juni 2018 

Kuwa wezesha watunza 
takwimu, wauguzi, 
mafundi sanifu wa 
maabara pamoja na 
matabibu waliyoajikliwa 
na shilika la AGPAHI. 

Watunza takwimu, 
wauguzi, mafundi 
sanifu wa maabara 
pamoja na 
matabibu 
waliyoajiliwa na 
shilika la AGPAHI 
wamewezeshwa 
ikiwa ni pamoja na 
kulipwa Mishahara 
yote  

100 35,085,000 35,085,000 35,085,000 100  Utekelezaji 
umekamilika 

22 Kuboresha utoaji 
wa huduma katika 
hospitali ya wilaya 
ifikapo Juni 2018 

Kuiwezesha hospitali ya 
wilaya kutoa huduma 
katika muda wa masaa 
ya ziada, siku saba za 
wiki na katika siku za 
sikukuu zote za kitaifa. 

Huduma 
zimetolewa katika 
muda wa masaa ya 
ziada, siku saba za 
wiki na katika siku 
za sikukuu zote za 
kitaifa.  

100 6,580,000 6,580,000 6,580,000 100 Utekelezaji 
umekamilika  

Jumla kuu   146,095,000 146,095,000        146,095,000         
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13. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KITENGO CHA LISHE APRIL –JUNI, 2018 
Jina la mradi Lengo la mradi Hatua za utekelezaji % ya 

utekel
ezaji  

Fedha 
pangwa 

Fedha 
pokelewa 

Fedha 
tumika 

% ya 
Fedha 
tumika 

Maoni 

Kutoa mafunzo 
kwa wahudumu 
wa afya katika 
vituo vya kutolea 
huduma ifikapo 
Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Mafunzo ya wahudumu 
wa afya 93 kutoka katika 
vituo vya kutolea 
huduma za afya 
yamefanyika. 

100  
15,998,000 

 
15,998,000 

 
15,998,000 

100 Mafunzo 
yamefanyika 

Kutoa mafunzo 
kwa wahudumu 
wa afya ngazi ya 
jamii ifikapo Juni 
2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Mafunzo ya wahudumu 
wa afya ngazi ya jamii 
230 yamefanyika kutoka 
katika vijiji 115 vya 
Wilaya ya Misungwi. 

100 48,988,000 48,988,000 48,988,000 100 Mafunzo 
yamefanyika 

Mafunzo kwa 
wasimamizi wa 
wahudumu wa 
afya ngazi ya jamii 
ifikapo Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Wasimamizi wa 
wahudumu wa afya 
ngazi ya jamii 12 
wamepata mafunzo ya 
uongozi wa wahudumu 
wa afya ngazi ya jamii. 

100 1,258,000 1,258,000 1,258,000 100 Mafunzo 
yamefanyika 

Kuutambulisha 
mradi wa MTOTO 
MEREVU kwa 
waheshimiwa 
Madiwani ifikapo 
Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Kikao cha 
kuutambulisha mradi 
kwa waheshimiwa 
madiwani kilifanyika. 
 

100 2,958,000 2,958,000 2,958,000 100 Utambulisho 
wa mradi 
umefanyika 

Kuutambulisha 
mradi wa MTOTO 
MWEREVU kwa 
CHMT ifikapo Juni 
2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Mradi wa MTOTO 
MWEREVU 
ulitambulishwa kwa 
wajumbe wa CHMT. 
 

100 1,160,000 1,160,000 1,160,000 100 Utambulisho 
wa mradi 
umefanyika 

Zoezi la kubaini 
kaya zenye 
walengwa wa 
mradi wa MTOTO 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Kaya zenye walengwa 
zilibainiwa na mpaka 
sasa kaya 21,200 
zimebainiwa. 

100 5,940,000 5,940,000 5,940,000 100 Zoezi la 
kubaini kaya 
limefanyika 
na kufanikiwa 
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MWEREVU Juni 
2018 

kwa asilimia 
97 

Kufanya usimamizi 
shirikishi kwa 
wahudumu wa 
Afya ngazi ya jamii 
na katika vituo vya 
kutolea huduma za 
Afya Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Usimamizi shirikishi 
umefanyika katika vituo 
vyote vya kutolea 
huduma za afya na kwa 
wahudumu wa afya 
ngazi ya jamii. 

100 1,814,000 1,814,000 1,814,000 100 Usimamizi 
shirikishi 
umefanyika. 

Kufanya kikao cha 
robo cha kupitia 
mpango kazi wa 
shughuli 
zilizofanyika katika 
robo hii Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Kikao cha kupitia 
mpango kimefanyika 

100 1,230,000 1,230,000 1,230,000 100 Kikao cha 
robo 
kimafanyika. 

Kuutambulisha 
mradi kwa kamati 
ya lishe ngazi ya 
Wilaya Juni 2018 

Kupunguza kiasi 
cha udumavu kwa 
watoto chini ya 
miaka miwili. 

Kikao cha 
kuutambulisha mradi 
kwa wajumbe wa kamati 
ya lishe ngazi ya Wilaya 
kimafanyika 

100 1,360,000 1,360,000 1,360,000 100 Kikao cha 
kuutambulish
a mradi 
kimefanyika. 

  Jumla   80,706,000 80,706,000 80,706,000   

 


