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HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI 

 

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MAENDELEO ROBO YA TATU 

KWA MWAKA 2017/2018 KUISHIA TAREHE 31 MACHI 2018 ILIYOWASILISHWA 

KATIKA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI .  

1.0 UTANGULIZI 

Katika kutekeleza Mpango wa Maendeleo wa Mwaka 2017/2018, Halmashauri ya 

wilaya imepanga kutumia kiasi cha Tshs. 11,030,388,430/= kwa ajili ya kutekeleza 

Miradi ya Sekta za Afya, Elimu, Maji, Ardhi, Mipango, Maendeleo ya Jamii, Kilimo, 

Umwagiliaji na Ushirika, Mifugo na Uvuvi, Mazingira na Utawala.  Fedha hizo zitatoka 

katika Vyanzo Mbalimbali navyo ni  Serikali Kuu, Halmashauri ya Wilaya, Busket 

Fund, NRWSSP, Mfuko wa Jimbo (CDF), TASAF,  LGDG, RBF na Michango ya Jamii. 

Aidha, Halmashauri  katika kutekeleza Mpango wa Maendeleo kwa Mwaka 2017/18  

kuna wadau mbalimbali ambao wameendelea kutoa ushirikiano katika kutekeleza 

shughuli za maendeleo kwa Wananchi wa Misungwi kwa Sekta za Afya, Kilimo 

Mifugo na Uvuvi, Maji  na Elimu wadau hao ni: Mama Toto Project, EGPAH, TEA, 

ASAP Compasion, TASAF na DALBERG. 

 

2.0 MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO   

2.1 Fedha za Miradi maendeleo zilizopokelewa Ndani ya mpango Na Bajeti Kwa 

Robo ya tatu (Januari –Machi 2017/18) kuishia tarehe 31/03/2018 

Hali ya upatikanaji wa fedha katika kipindi hiki si wa kuridhisha kwani Hadi kufikia 

tarehe 31 Machi 2018, Halmashauri ya Wilaya imepokea kiasi cha Tshs. 2,674,200,098.36  

Sawa na asilimia 24.2% ya Fedha zilizopangwa Kwa Mwaka Mzima ambazo ni kiasi cha 

Tshs. 11,030,388,430. Aidha hadi kuishia tarehe 31/03/2018 Halmashauri imetumia 

kiasi cha Tshs 2,394,505,587.72  sawa na asilimia 89.5% ya Fedha pokelewa.   

 

Tizama Jedwali Na: 1 hapo chini likionyesha Mapokezi na Matumizi ya Fedha za 

Maendeleo ndani ya mpango na bajeti Kuishia Robo ya tatu (Jnanuari –Machi 2017/18). 

 

 



2 

 

Jedwali 1 : Muhtasari wa Mapokezi na Matumizi ya Fedha za Maendeleo ndani ya 
Mpango na Bajeti kuishia 31, Machi  2018 

Na Jina la Mradi Fedha 
pangwa 

Fedha tolewa Fedha tumika 

1 Miradi ya Mapato ya Ndani 
(60%)  

1,237,427,000 193,297,541 193,297,541 

2 Rural  Water Supply and 
Sanitation  

3,935,836,000 778,023,225.58 778,023,225.58 

3 Health Sector Basket Fund 
(HSBF) 

959,931,000 341,380,656 156,776,014.50 

4 Local Govt. Capital Devt. Grant 
(LGCDG) 

1,776,225,000 0 0 

5 Mfuko wa Jimbo (CDCF) 67,917,000 67,917,000 67,917,000 

6 Mpango wa Elimu bila  Malipo 
shule za sekondari  

379,257,000 330,492,680 330,492,680 

7 Mpango wa Elimu bila Malipo   
shule za Msingi 

864,739,000 669,185,209 669,185,209 

8 RBF 1,809,056,430 293,903786.78 198,813,917.64 

 Jumla  Kuu  ya Fedha pangwa, 
pokelewa na Tumika ndani ya 
bajeti 2017/18 

11,030,388,430 2,674,200,098.36 2,394,505,587.72 

 

2.2 Fedha Zilizopokelewa Nje ya Mpango na Bajeti kwa Robo ya Tatu (Januari Hadi 

Machi 2017) Kuishia Tarehe 31/03/ 2018 

Hadi kufikia tarehe 31 Machi 2018, Halmashauri ya Wilaya imepokea kiasi cha Tshs. 

Tshs. 3,781,412,512.05 nje ya mpango wa Bajeti kwa mwaka 2017/18 na kutumia      

2,932,787,022 sawa na asilimia 77.6. 

Aidha Fedha hizo zimepokelewa kutoka katika vyanzo vya TASAF, AGPAH, IMA na 

P4R. Ambapo Halmashauri imepokea Tshs. 3,011,706,512.05 toka TASAF, Tshs. 

34,000,000 toka EGPAH, Tshs. 80,706,000 toka IMA, Tsh. 530,000,000 toka P4R, fedha hizo 

za P4R kiasi cha fedha Tshs. 86,600,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule ya msingi 

Buhingo, kiasi cha Tsh 66,600,000 ziliingizwa katika akaunti ya shule ya Msingi Isela na 

Kiasi cha Tsh 377,000,000 zimepokelewa katika Akaunti ya Elimu Halmashauri. Pia 

Halmashauri imepokea Tshs 100,000,000 toka TEA na fedha hizo kiasi cha Tsh 

70,000,000 zimeingizwa katika akaunti ya shule ya Sekondari Isakamawe na Kiasi cha 

Tsh 30,000,000 zimeingizwa katika akaunti ya shule ya msingi Kigongo.  
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Tizama Jedwali Na: 2 hapo chini likionyesha Mapokezi na Matumizi ya Fedha za 

Maendeleo nje ya Mpango na Bajeti Kuishia Robo ya tatu (Januari –Machi 2017/18). 

 

Jedwali 2: Fedha zilizopokelewa nje ya Mpango na Bajeti kwa Mwaka 2017/18 

Na Jina la Mradi Fedha pangwa Fedha tolewa Fedha tumika 

1 TASAF 0 3,011,706,512.05 2,697,081,022 

2 AGPAH 0 59,000,000 59,000,000 

3 P4R 0 530,000,000 40,000,000 

4 TEA 0 100,000,000 56,000,000 

5 IMA 0 80,706,000 80,706,000 

 Jumla Kuu  3,781,412,512.05 2,932,787,022 

 

Aidha jumla ya mapokezi ya fedha zote za Miradi ya maendeleo ndani ya bajeti na nje 

ya bajeti kwa mwaka 2017/2018 kuishia robo ya tatu (Jan-Machi 2018) ni Tshs 

6,455,612,610.41 na hadi kuishia tarehe 31/03/2018 Halmashauri imeweza kutumia 

kiasi cha Tshs 5,327,292,609.72 sawa na asilimia 83 ya fedha pokelewa. 

 

Muhtasari wa fedha za bakaa 2016/2017 kuishia 31, Machi, 2018 

Halmashauri ya Wilaya imeendelea kutekeleza Miradi ya bakaa ya Mwaka 2016/2017 

yenye thamani ya Tshs. 60,979,385 na Matumizi kufikia Tshs. 40,897,360 

NA JINA LA MRADI FEDHA ILIYOKUWA 

IMEBAKI 

FEDHA TUMIKA  

1 Maombi Maalum 60,979,385 40,897,360 

 Jumla Kuu  60,979,385 40,897,360 

Changamoto: 

 Fedha za Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo kuchelewa kutolewa na hivyo 

kuathiri utekelezaji kama ilivyopangwa.  

 Kuondolewa kwa baadhi ya Watendaji wa kata na Vijiji katika Kazi imeathiri 

kwa kiasi kikubwa usimamizi wa shughuli za miradi ya maendeleo 

kutokamilika kwa wakati hususani Miradi inayohitaji jamii kuhamasishwa ili 

ichangie ujenzi na ukamilishaji wa Miradi. 

Majedwali ya utekelezaji yameambatanishwa. 

Naomba kuwasilisha.  

E. L. Mwaiteleke, 

MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

MISUNGWI. 



4 

 

(A) TAARIFA YA UTEKELEZAJI KWA KUTUMIA FEDHA ZA BAKAA 2016/2017 ROBO YA  TATU KIPINDI CHA 
(JANUARI– MACHI 2018) KUISHIA 31 MACHI 2018. 

 
 
JEDWALI 3: MAOMBI MAALUM KWA MWAKA 2016/2017 
 

Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji uliofanyika  % 
Utekel
ezaji 

Fedha 
Pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

%  
tumi
ka 

Maoni Maelezo  

1 Ukarabati wa 
Bwalo/Jiko 
shule ya 
msingi 
Mitindo  

Kukarabati 
Bwalo/Jiko 
katika shule ya 
msingi Mitindo  

Ukarabati wa Bwalo/Jiko shule 
ya msingi Mitindo umeshaanza 
na hatua iliyofikiwa ni jiko la 
nje linaendelea kujengwa, 
korido la kutoka kwenye 
bwalo hadi jiko la nje 
limeshajengwa, jiko lililokuwa 
ndani ya bwalo 
limeshabomolewa na upakaji 
wa rangi ndani na nje ya bwalo 
umekamilika. 

90 22,000,000 22,000,000 15,000,000 68 Ukarabati 
umekamilika na 
bwalo 
linatumika. 
Marekebisho ya 
ujenzi wa jiko 
yanaendelea 
kukamilishwa  

2 Shule  ya 
msingi 
Busagara 

Kutengeneza 
madawati 50, viti  
07 , meza03, 
kabati  01, 
noticeboard 03   
kwanafunzi 
wenye ulemavu 
na kujenga  choo  
cha wanafunnzi 

Viti 50 @25,000 = 1,250,000  
Meza 3 @50,000 = 150,000  
Madawati 50 @35,000 = 
1,750,000  
Office chair 7@35,000 = 240,000 
NotesBoard 3@10,000 = 30,000  
Kabati 1 @ 195,000 – 195,000 
vimenunuliwa na 
kukabidhiwa. 
Ukamilishaji wa Ujenzi wa 
choo chenye matundu 
7unaendelea  ambao 
umegharimu kiasi cha 
Tshs.6,209,120 na shughuli 
zilizofanyika ni pamoja na ;- 

 80 
 

9,934,120 
 

9,934,120 
 

9,934,120 100 -Matengenezo ya 
samani za 
madarasa 2 
yaliyojengwa  na 
ofisi  1 ya Walimu  
kwa ajili ya 
wanafunzi elimu 
maalumu 
zimekamilika na 
samani 
zinatumika 
- ukamilishaji wa 
ujenzi wa choo  
matundu 7 kwa 
ajili ya wasichana 



5 

 

- Kuweka sakafu ya vigae 
- Kuweka masinki vya vyoo 
- Kuweka milango na 

madilisha ya grill 
- Kuweka mfumo wa maji na  
- Upakaji wa rangi 

unaendelea 

umekamilika 
-Ujenzi wa choo  
matundu 7 
kwajili wavulana 
upo hatua ya 
ukamilishaji kwa 
pvc na mfumo 
wa maji taka na 
upigaji wa lipu   

3 Shule ya 
msingi 
Kigongo  

Kutengeneza 
madawati 50, viti  
07 , meza03, 
kabati  01, 
noticeboard 03 na  
Ukarabati wa 
madarasa 08, na 
ofisi 01 pamoja na 
varanda 10 

a)Matengenezo ya samani za 
madarasa 2 yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu  

 Viti 7@ 50,000 = 350,000 

 Meza 3@ 30,000 = 90,000 

 Kabati 1@500,000 = 500,000 

 Dawati 50@ 65,000= 325,000 
na 

 Notesboard @60,000 
=180,000  viko kwenye 
hatua za mwisho za 
matengenezo na fundi 
hajakabidhi 

b) Kazi ya ukarabati wa 
madarasa 7 imekamilika  bado 
darasa 1  kukarabatiwa ambalo 
lina kichuguu cha mchwa  
kazi zilizofanyika ni:- 

 Kuweka sakafu kwenye 
vyumba 7  vya madarasa 
na ofisi 1 bado chumba 1  
kati ya 8 ambacho kina 
mchwa hakijakarabatiwa 

 Kuweka sakafu kwenye 
veranda na kujenga rafu za 

85 9,934,120 
 

9,934,120 
 

6,209,120 62 Kazi ya ukarabati 
wa madarasa 7 
imekamilika  
bado darasa 1  
kukarabatiwa 
ambalo lina 
kichuguu cha 
mchwa ndani 
kazi ya  
utengenezaji wa  
samani za 
madarasa 2 
yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu 
ya wanafunzi wa 
Elimu Maalum 
haijakamika 
 Samani bado 
zipo kwa fundi  
na matengenezo 
yanaendelea 
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kupandia  

4 Shule ya 
msingi  
Misungwi 

Kutengeneza 
madawati 50, viti 
07, meza03, 
kabati 01, 
noticeboard 03 na 
kujenga choo cha. 
wanafunzi 

a)Matengenezo ya samani za 
madarasa 2 yaliyojengwa  na 
ofisi ya Walimu  ambazo ni  

 Viti 7@ 50,000 = 350,000 

 Meza 3@ 30,000 = 90,000 

 Kabati 1@500,000 = 500,000 

 Dawati 50@ 65,000=325,000  
Zimekamilika kutengenezwa 
na samani hizo zimekabidhiwa 
na kuanza kutumika 

 Notesboard 3 @ 60,000 
=180,000 bado 
hazijatengenezwa na fedha 
hazijatumika.  

b)Ujenzi wa choo matundu 8 
umekamilika ambao 
umegharimu kiasi cha 
Tshs.6,209,120  na shughuli 
zilizofanyika ni pamoja na ;- 
- Kukarabati shimo 
- Kujenga msingi 
- Kujenga boma 
- Kupaua 
- Kupiga lipu nje/ndani 
- Kuweka sakafu ya vigae 
- Kuweka masinki vya vyoo 
- Kuweka milango ya grill 
- Kupaka rangi nje na ndani 

90 9,934,120 9,934,120 9,754,120 98  -Ujenzi wa Choo 
matundu 8 
umekamilika na 
kimeanza 
kutumika.  
-Notesboard bado 
hazijakamilishwa 
kutengenezwa 
ukamilishaji upo 
hatua za mwisho  
 
 
 

   Jumla Kuu  60,979,385 60,979,385 40,897,360   
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JEDWALI 4: TAARIFA YA UTEKELEZAJI FEDHA ZA BAKAA MFUKO WA JIMBO (CDCF) 2016/17 
Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji 

uliofanyika 
% ya 

Utekel
ezaji 

Fedha 
zilizopangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% 
tum
ika 

Maoni/Maelezo 

1 Ukamilishaji wa 
Shule za Msingi 
na Zahanati 
kupitia Mfuko 
wa Jimbo  

Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
S/Msingi Mwagiligili. 

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 9,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kijiji kinaendelea 
na taratibu za 
manunuzi 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 

wa Nyumba ya Mganga 

Zahanati ya Lutalutale.  

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 3,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kijiji kinaendelea 
na taratibu za 
manunuzi 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 

wa vyumba 2 vya 

madarasa S/Sekondari 

Gulumungu.  

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kijiji kinaendelea 
na taratibu za 
manunuzi 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 

wa nyumba ya Mwalimu 

S/Sekondari 

Gulumungu.  

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Kijiji kinaendelea 
na taratibu za 
manunuzi 

  Ununuzi wa vifaa vya 

Maabara S/Sekondari 

Koromije.  

- - 6,000,000 1,000,000 0 0 Kata wapo 
kwenye mchakato 
wa kununua  
vifaa  vya 
maabara 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 

wa vyumba 2 vya 

madarasa S/Sekondari 

Ilujamate.  

 

-  - 4,500,000 1,500,000 0 0 Fedha ziliingizwa 
kimakosa katika 
akaunti ya kijiji 
cha 
Nyang’homango 
Usagara badala 
ya 
Nyang’homango 
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Ilujamate kwa 
hiyo utaratibu wa 
kuzihamisha 
fedha hizo 
unaendelea 
kufanyika. 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 ya 
walimi S/Msingi 
Mwalwigi. 

Ujenzi uko hatua ya 
upigaji wa lipu  

- 3,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Ujenzi 
unaendelea 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa nyumba 1 ya 
mwalimu S/Msingi 
Busolwa.  

Ujenzi uko hatua 
upigaji wa lipu 
ndani na nje ya 
nyumba ya 
mtumishi  

- 5,000,000 1,000,000 1,000,000 100 Ujenzi 
unaendelea 

  Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa nyumba ya Mganga 
Zahanati ya Nkinga.  

-Upigaji lipu ndani 
na nje umekamilika 
-uwekaji wa sakafu 
umekamilika 
-wavu wa madirisha 
umewekwa 
-milango 4 
imewekwa 
Bado upakaji wa 
rangi  

- 3,000,000 1,500,000 1,500,000 100 Kazi inaendelea 

  Ujenzi wa vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
S/Msingi Bujingwa.  
 

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 5,500,000 1,000,000 1,000,000 100 Fedha 
zimetumika 
kununulia vifaa  

  Ukamilishaji wa Ujenzi 
wa nyumba ya Mwalimu 
S/Sekondari Misungwi.  

Fedha zimetumika 
kununulia vifaa  

- 4,500,000 1,000,000 1,000,000 100 Fedha 
zimetumika 
kununulia vifaa  

  Jumla    
53,500,000 12,000,000 12,000,000 
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(B) TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018 ROBO YA 

TATU KIPINDI CHA (JANUARI 2018 – MACHI 2018) KUISHIA 31 MACHI, 2018  

 

1. MIRADI ILIYOTEKELEZWA KWA KUTUMIA FEDHA ZA MAPATO YA NDANI (60%) 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji  % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa  

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolew
a 

Maelezo  

1.  Kuwezesha 
Ukarabati wa 
Chumba cha 
Upasuaji katika 
Hospitali ya Wilaya 
ya Misungwi 

Kukarabati Chumba 
cha Upasuaji katika 
Hospitali ya Wilaya 
ya Misungwi 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 27,620,900 - - - Fedha 
hazijatolewa 

2.  Kuwezesha 
Upatikanaji wa 
Dawa, Vifaa Tiba 
na Vitendanishi 
kwa ajili ya 
Dharula na 
Majanga katika 
Vituo 46 vya 
kutolea Huduma 
ya Afya 

Ununuzi wa Dawa, 
Vifaa Tiba na 
Vitendanishi kwa 
ajili ya Dharula na 
Majanga katika 
Vituo 46 vya kutolea 
Huduma ya Afya 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 26,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

3.  Ujenzi wa Wodi ya 
Akina Mama 
Wajawazito katika 
Kituo cha Afya cha 
Koromije 

Kujenga Wodi ya 
Akina Mama 
Wajawazito katika 
Kituo cha Afya cha 
Koromije 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 40,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

4.  Kumalizia Ujenzi 
wa OPD katika 
Zahanati ya 
Ng’obo, Lutalutale, 
Mapilinga na 

Kumalizia Ujenzi 
wa OPD katika 
Zahanati ya Ng’obo, 
Lutalutale, 
Mapilinga na 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 45,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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Mondo Mondo 

5.  Kumalizia Ujenzi 
wa Nyumba ya 
Mganga (two in 
one) katika 
Zahanati ya 
Bugisha 

Kumalizia Ujenzi 
wa Nyumba ya 
Mganga (two in one) 
katika Zahanati ya 
Bugisha 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 40,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

6.  Kutoa Mafunzo 
kwa Mama 
Wajawazito juu ya 
umuhimu wa Lishe 
Bora kwa Watoto 
chini ya Miaka 5 
katika Vituo 46 

Mafunzo kwa Mama 
Wajawazito juu ya 
umuhimu wa Lishe 
Bora kwa Watoto 
chini ya Miaka 5 
katika Vituo 46 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

7.  Kuwezesha 
uchangiaji wa 
miradi 
iliyoanzishwa kwa 
nguvu za wananchi 
(community 
initiatives)  

Uchangiaji wa 
miradi 
iliyoanzishwa kwa 
nguvu za wananchi 
(community 
initiatives) 

-Ukamilishaji wa 
ujenzi wa vyumba 4 
vya madarasa katika 
shule mpya ya kata 
ya  Gulumungu kwa 
kupiga ripu ndani 
na nje, kuweka Frem 
za madirisha ya grill 
katika madarasa 
yote na frem za 
madarasa Tshs 
1,000,000 
 -Ukamilishaji 
vyumba 2 vya 
madarasa S/Msingi 
Kagera kwa kuezeka  
ths 800,000 
-Ukamilishaji wa 
Ofisi ya Kijiji cha 
Nguge kwa kupiga 
lipu ndani na nje  

20 20,040,000 9,615,384 9,615,384 100 Utekelezaji 
unaendelea 
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Tshs. 800,000 
- Ukamilishaji wa 
ujenzi wa vyumba 
vya madarasa 6 na 
choo matundu 4 
S/Msingi Salawi  
kwa kupiga lipu 
ndani na nje Tshs. 
800, 000 
-Ukamilishaji wa 
ujenzi wa wodi 
zahanati ya 
Buhunda kwa 
kujenga boma na 
kufunga lenta Tshs. 
800,000 
-Ukamilishaji wa 
ujenzi wa wodi 
zahanati ya 
Mwawile kwa 
kupiga ripu ths 
800,000 
-Ukamilishaji wa 
Ujenzi wa choo 
matundu 14 
S/Msingi Kifune 
kwa kufunika 
shimo, kujenga 
ukuta na kuezeka 
Tshs 4,615,384 

8.  Ukarabati wa 
nyumba 3 za 
watumishi na Choo 
chenye Matundu 6 
katika Makao 

Ukarabati wa 
nyumba 3 za 
watumishi na Choo 
chenye Matundu 6  

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 25,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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Makuu ya 
Halmashauri 

9.  Kuboresha 
Ukusanyaji wa 
Mapato ya Ndani 
kwa Kununua 
Mashine 113 za 
Kukusanyia 
Mapato aina POS 

Kununua Mashine 
113 za Kukusanyia 
Mapato aina POS 

POS 40 
zimenunuliwa   

40 90,400,000 32,000,000 32,000,000 100 POS 40 
zimenunuliwa  
na kufanya idadi 
ya POS kuwa 77 
ambapo POS 2 
Kati ya Hizo ni 
mbovu na 
zinazofanya kazi 
ni POS 75 

10.  Kuchangia  Miradi 
inayotekelezwa na 
Wadau mbalimbali 
wa Maendelao 
ifikapo june 2018 

Kuchangia  Miradi 
inayotekelezwa na 
Wadau mbalimbali 
wa Maendelao  

- Uchangiaji 
uandaaji wa Socio-
economic Profile – 
RAS Mwanza Tshs. 
1,500,000 
-Ununuzi wa 
matofali ya nyumba 
ya Mkurugenzi 
Tshs. 9,000,000 
-Gharama za 
kusafirisha 
Madawati kutoka 
Mbeya kuja 
Misungwi Tshs. 
1,000,000 
- Ukarabati wa 
barabara yenye 
urefu wa km 4 ya 
kutoka na kuingia 
stendi ya mabasi 
madogo Nyashishi 
na uwekaji wa 
makalvati 3 njia 2 
Tshs 20,000,000 

100 30,000,000 30,000,000 30,000,000 100 
 

Kwa upande wa 

uandaaji wa socio-

economic profile 

kazi hii ipo hatua 

za ukamilishaji na 

NBS inaendelea na 

kazi hiyo 

-Ujenzi wa uzio wa 

nyumba ya 

Mkurugenzi 

utakamilishwa 

mwaka ujao wa 

fedha 
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-Ukarabati wa kituo 
kidogo cha polisi 
katika stendi ya 
mabasi madogo tshs 
2,000,000 Nyashishi 

11.  Kuwezesha Utafiti 
wa Mapato wa 
Vyanzo vya Ndani  

Kuwezesha Utafiti 
wa Mapato wa 
Vyanzo vya Ndani   

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 25,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

12.  Kuandaa mpango 
na bajeti ya 
2018/2019  

Kuandaa mpango 
na bajeti ya 
2018/2019 na 
kuiwasilisha katika 
Ngazi mbalimbali 
kama vile 
Halmashauri, Mkoa, 
TAMISEMI na 
Hazina 

Mpango wa bajeti 
kwa mwaka 2018/19 
umeandaliwa kwa 
kuchambuliwa  na 
kuwasilishwa katika 
ngazi ya 
Halmashauri,Mkoa 
,Tamisemi na 
Hazina 

100 35,000,000 25,000,000 25,000,000 100 Mpango wa bajeti 
wa mwaka wa 
fedha 2018/19 
umeandaliwa 
kwa kufuata 
muongozo 
uliotolewa na 
Hazina na 
kwasilishwa 
TAMISEMI na 
Hazina kwa 
uchambuzi wa 
Awali. 

13.  Kuandaa na 
kuwasilisha taarifa 
za Kamati ya 
Hesabu za Serikali 
za Mitaa (LAAC) 

Kuandaa na 
kuwasilisha taarifa 
za Kamati ya 
Hesabu za Serikali 
za Mitaa (LAAC) 

Kufanya maandalizi 
ya Mock LAAC kwa 
mwaka 2016/17  

100 20,000,000 1,200,000 1,200,000 100 Taarifa za MOCK 
LAAC 
zimeandaliwa na 
kuwasilishwa 
Mkoani tarehe 
23/3/2018 

14.  Kufanya Ukaguzi 
na Usimamizi wa 
Miradi ya 
Maendeleo Ngazi 
zote 

Kufanya Ukaguzi na 
Usimamizi wa 
Miradi ya 
Maendeleo Ngazi 
zote 

Kufanya ukaguzi na 
ufuatiliaji wa miradi 
ya maendeleo ( M & 
E ) inayotekelezwa 
katika ngazi ya 
wilaya, vijiji 113 na 
kata 27 hususani 
ukarabati wa 

80 34,286,720 27,546,725 27,546,725 100 Usimamizi na 
ukaguzi wa 
miradi 
unaendelea 
kufanyika 
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vyumba madarasa 
katika shule za 
msingi 139, ujenzi 
wa matundu ya 
vyoo katika shule 13 
za msingi, ujenzi wa 
vyumba vya 
madarasa katika 
shule za sekondari 
27, ukarabati wa 
vituo 44 vya afya 
kupitia fedha za 
RBF, ukaguzi wa 
mashamba darasa ya 
pamba katika kata 
27, ukaguzi wa 
miradi ya maji ya 
Ngaya-Mbarika, 
Manawa-Misasi-
Mbarika, Matale-
Mbarika,ukaguzi  
wa   mradi wa maji 
uliofadhiliwa na 
COMPASION – 
Usagara na Ukaguzi 
wa  mradi wa maji 
Fella 
Timu ya Assessment 
ya Wilaya imefanya 
zoezi la upigaji 
picha miradi ya 
jitihada za jamii 

15.  Kupima na kutoa 
Fidia ya Viwanja 
150 katika Mji wa 

Kupima na kutoa 
Fidia ya Viwanja 150 
katika Mji wa 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 100,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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Misungwi Misungwi 

16.  Kufanya tathmini 
ya ardhi na na 
kuandaa mpango 
wa matumizi bora 
ya ardhi katika 
maeneo ya EPZ ya 
Ukiriguru na 
Bulemeji 

Kufanya tathmini ya 
ardhi na na kuandaa 
mpango wa 
matumizi bora ya 
ardhi katika maeneo 
ya EPZ ya Ukiriguru 
na Bulemeji 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 12,414,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

17.  Kuwezesha 
Ukamilishaji na 
Ukarabati wa 
Vyumba vya 
Madarasa katika 
shule 10 za msingi 
za Pambani, 
Chatta, Fella, 
Mondo, Mayolwa, 
Kagera, Mwagala, 
Nduha, Seeke na 
Mangula 

Ukarabati wa 
Vyumba vya 
Madarasa katika 
shule 10 za msingi 
za Pambani, Chatta, 
Fella, Mondo, 
Mayolwa, Kagera, 
Mwagala, Nduha, 
Seeke na Magula 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 20,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

18.  Kuwezesha 
Ukarabati wa Vyoo 
katika Shule za 
Msingi za 
Lukelege, Iteja, 
Ihelele, Isakamawe, 
Seeke, Mangula, 
Nduha, Masawe na 
Kagera 

Ukarabati wa Vyoo 
katika Shule za 
Msingi za Lukelege, 
Iteja, Ihelele, 
Isakamawe, Seeke, 
Mangula, Nduha, 
Masawe na Kagera 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 35,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

19.  Ukarabati na 
Ukamilishaji wa 
Miundombinu 
katika Shule za 
Sekondari za 

Ukamilishaji wa 
Miundombinu 
katika Shule za 
Sekondari za 
Mamaye, Sanjo, 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 80,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 
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Mamaye, Sanjo, 
Paul Bomani, 
Misungwi na 
Bulemeji 

Paul Bomani, 
Misungwi na 
Bulemeji 

20.  Ukamilishaji wa 
Vyumba vya 
Maabara 64 katika 
Shule za Sekondari 
23 

Ukamilishaji wa 
Vyumba vya 
Maabara 64 katika 
Shule za Sekondari 
23 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 100,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

21.  Kuimarisha kitalu 
cha miti cha Wilaya 
kwa kuotesha na 
kupanda miti 
1,500,000 ya aina 
mbalimbali katika 
maeneo ya taasisi 

kuotesha na 
kupanda miti 
1,500,000 ya aina 
mbalimbali katika 
maeneo ya taasisi 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

22.  Kusambaza Vifaa 
vya kutupia taka na 
kutoa Elimu juu ya 
Usafi wa Mazingira 

Kuimarisha Usafi 
wa Mazingira katika 
Miji ya Misasi, 
Misungwi, Usagara 
na Mabuki kwa 
kusambaza Vifaa 
vya kutupia taka na 
kutoa Elimu juu ya 
Usafi wa Mazingira 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 15,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

23.  Kuvipatia Mkopo 
Vikundi 20 vya 
Wanawake vya 
Uzalishaji wa 
Kiuchumi ifikapo 
June 2018 

Kuvipatia Mkopo 
Vikundi 20 vya 
Wanawake vya 
Uzalishaji wa 
Kiuchumi 

-Vikundi 10 vya 
wanawake vya Kazi 
na Malengo-Ngaya 
Malengo –Usagara 
 Upendo Ngaboto 
‘A’- Mahando  
Umoja ni nguvu- 
misungwi Misewe 
Twiga Kazi ‘B -
Mbela  Upendo 

50 76,779,480 13,000,000 13,000,000 100 Uhamasishaji wa 

jamii kuanzisha 

viwanda 

vidogovidogo 

kupitia katika 

vikundi vya kijamii 

hususani vikundi 

vya wanawake  

unaendelea 
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Nyamatala - 
Ukiriguru’ UWASI- 
Mbela, Mama na 
Mazingira- Ibongoya 
‘B’ Mwanga-
misungwi na 
Wanawake 
Mwalubandwa-
Mondo  vimepatiwa 
mkopo kwa 
shughuli za 
Usindikaji wa 
vyakula na 
Vinywaji, 
Utengenezaji wa 
bidhaa za ngozi, 
Utengenezaji wa 
Sabuni za Maji 
Miche na Alzeti  

24.  Kuvipatia Mkopo 
Vikundi 35 vya 
Vijana Wazalishaji 
wa Jamii ifikapo 
June 2018 

Kuvipatia Mkopo 
Vikundi  35 vya 
Vijana Wazalishaji 
wa Jamii 

-Vikundi 5 vya 
vijana vimepatiwa 
mkopo kwa 
shughuli za kilimo 
cha bustani,kilimo 
cha dengu,ufugaji 
wa kuku 
ufyatuaji wa Tofali  

50 76,779,480 13,500,000 13,500,000 100 Uhamasishaji wa 

jamii kuanzisha 

viwanda 

vidogovidogo 

kupitia katika 

vikundi vya kijamii 

hususani vikundi 

vya Vijana  

unaendelea 

25.  Kuwezesha 
wanafunzi yatima 
50 katika Shule 23 
za Sekondari 
kupitia Upatikanaji 
wa Sare za Shule 

Kuwezesha 
wanafunzi yatima 
50 katika Shule 23 za 
Sekondari 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 30,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

26.  Kuwezesha 
Ushiriki wa 

Ushiriki wa 
Maonyesho ya 

Maonyesho ya 
nanenane 

100 10,000,000 7,483,000 7,483,000 100 Maonyesho ya 
nanenane kwa 
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Maonyesho ya 
Nanenane ifikapo 
June 2018 

Nanenane yalifanyika mwezi 
wa kuanzia tarehe 1- 
8/8,2017  

mwaka wa fedha 
2017/18 
yalifanyika na 
wakulima kupitia 
katika vikundi 
mbalimbali 
walishiriki  

27.  Ushiriki wa 
Shughuli za 
Chakula kwa kazi 
katika Vijiji 4 vya 
Iteja, Ngudama, 
Mondo na Lubuga 

Ushiriki wa 
Shughuli za 
Chakula kwa kazi 
katika Vijiji 4 vya 
Iteja, Ngudama, 
Mondo na Lubuga. 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 10,930,500 - - - Fedha 
hazijatolewa 

28.  Kufanya Tathmini 
na Ufuatiliaji katika 
Miradi ya 
Umwagiliaji ya 
Igenge, Nyashidala, 
Igongwa, Ilujamate, 
Nyambeho, 
Mbarika  

Tathmini na 
Ufuatiliaji katika 
Miradi ya 
Umwagiliaji ya 
Igenge, Nyashidala, 
Igongwa, Ilujamate, 
Nyambeho, Mbarika 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 28,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

29.  Kuongeza 
Uzalishaji wa 
Pamba, Alizeti na 
Mtama kwa 
kuanzisha 
Mashamba Darasa 
katika Kata 27. 

Uzalishaji wa 
Pamba, Alizeti na 
Mtama kwa 
kuanzisha 
Mashamba Darasa 
katika Kata 27 

Mashamba ya mfano 
yameanzishwa 
katika kata zote 27 
kwa kushirikiana na 
DALBERG  

100 9,994,600 3,000,000 3,000000 100 Jamii inaendelea 

kuhamasishwa kwa 

ajiliya kufanya 

palizi kwenye 

mashamba, 

Kupulizia dawa,na 

kuweka mbolea 

katika mazao hayo  

30.  Ujenzi wa Karo la 
Machinjio katika 
Kijiji cha Seeke na 
Nyang’holongo 

Ujenzi wa Karo la 
Machinjio katika 
Kijiji cha 
Nyang’holongo na 
Seeke 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 10,000, 000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

31.  Uwezeshaji wa 
Huduma ya upigaji 

Upigaji chapa 
mifugo katika vijiji 

Jumla ya ng’ombe 
160,000 wamepigwa 

100 18,040,000 18,040,000 18,040,000 100 Zoezi 
limekamilika 
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chapa mifugo 
katika vijiji 113 
wilayani Misungwi 

113 wilayani 
Misungwi 

chapa.  

32.  Kuwezesha 
ukarabati wa 
malambo ya 
samaki katika 
mialo ya Mbarika 
na Lugobe 

Ukarabati wa 
malambo ya samaki 
katika mialo ya 
Mbarika na Lugobe 

Utekelezaji 
haujafanyika  

- 10,000,000 - - - Fedha 
hazijatolewa 

33.  Kufanya Ukarabati 
wa Vyoo na Jiko na 
Miundombinu ya 
Maji katika 
Nyumba ya Wazee 
Kalwande – 
Bukumbi 

Ukarabati wa Vyoo 
na Jiko na 
Miundombinu ya 
Maji katika Nyumba 
ya Wazee Kalwande 
– Bukumbi 

Ujenzi wa chumba 
kimoja (stoo) cha 
kuhifadhia mitungi 
ya gesi Kwalwande 
kimejengwa na 
kukamilika 

100 20,000,000 2,012,432 2,012,432 100 Ujenzi 
umekamilika 

34.  Kutoa Mafunzo na 
Kuziimarisha 
Kamati za Watoto 
Wanaoishi katika 
Mazingira 
Magumu katika 
kata 27 

Mafunzo na 
Kuziimarisha 
Kamati za Watoto 
Wanaoishi katika 
Mazingira Magumu 
katika kata 27 

Kuunda mabaraza 
ya watoto wanaoishi 
katika mazingira 
magumu katika kata 
27  

100 10,000,000 2,600,000 2,600,000 100 Mabaraza 27 ya 
kata ya watoto 
wanaoishi katika 
mazingira 
magumu 
yameimalishwa 
na elimu ya 
kuweka ulinzi 
kwa watoto 
inaendelea 
kutolewa kupitia 
katika mabaraza 
yaliyoundwa na 
kuimarishwa. 

35.  Kufanya ukarabati 
wa visima vifupi 2 
katika vijiji vya 
Shilalo, Usagara na 
Mbarika 

Ukarabati wa visima 
vifupi 2 katika vijiji 
vya Shilalo, Usagara 
na Mbarika 

Kisima kifupi katika 
kata ya Usagara  
Kijiji  cha Idetemya 
kimekarabatiwa  

100 20,000,000 2,300,000 2,300,000 100 -Halmashauri 
imechangia 
mafuta na 
gharama za 
umeme ili 
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wananchi 
waweze kupata 
maji 
-Kwa sasa mradi  
wa maji 
unaendeshwa na 
kusimamiwa na 
kata ya Usagara 
japo kuwa ulipaji 
wa umeme 
unasuasua na 
kufanya maji 
kukatika 
marakwa mara 

36.  Kufanya ukarabati 
wa miundombinu 
katika mradi wa 
maji wa Misungwi 
Mjini 

Ukarabati wa 
miundombinu 
katika mradi wa 
maji wa Misungwi 
Mjini 

-Kuchangia 
Gharama za umeme 
kwenye mashine ya 
kusukuma maji 
Nyahiti 

100 20,000,000 6,000,000 6,000,000 100 Uchangiaji 
umefanyika 

 JUMLA KUU   - 1,237,427,00
0 

193,297,541 193,297,54
1 

-  
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2. RUZUKU YA MAENDELEO (LGDG) 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji  % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa  

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolewa 

Maelezo  

1 Upanuzi wa stendi ya  
Mabasi  ya Misungwi 

Kufanya Upanuzi wa stendi 
ya  Mabasi  ya Misungwi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 200,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

2 Ujenzi wa Parking ya 
Malori Makubwa 
Mjini Misungwi 

Kujenga Parking ya Malori 
Makubwa Mjini Misungwi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 100,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

3 Kumalizia ujenzi wa 
fensi katika nyumba 
ya mkurugenzi (grade 
A)  

Kumalizia ujenzi wa fensi 
katika nyumba ya 
mkurugenzi (grade A) ikiwa 
ni pamoja na kufunga umeme, 
kupiga lipu na rangi na ofisi 
ya Mlinzi. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

4 Ujenzi wa Ofisi 5 za 
Kata  

Kujenga Ofisi 5 za Kata zenye 
miundombinu wezeshi 
ambayo ni maji, umeme, choo 
viti vya ofisi  na meza katika 
Kata za Gulumungu, Kijima, 
Busongo, Mondo na Mabuki 
kila kata 45,000,000 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 225,000,000 

 

 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

5 Ujenzi wa vibanda 100 
@  vya biashara 
pamoja nakuweka 
miundombinu ya maji 
na umeme katika 
mnada wa Nyamatala 

Kujenga vibanda 100 vya 
biashara pamoja nakuweka 
miundombinu ya maji na 
umeme katika mnada wa 
nyamatala 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 300,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

6 Uboreshaji mashamba 
darasa ya Pamba na 
mazao ya chakula kwa 
wakulima katika vijiji 
113 

Kuboresha mashamba darasa 
ya Pamba na mazao ya 
chakula kwa wakulima katika 
vijiji 113 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 

 
0 0 - Fedha 

hazijatolewa 
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7 Ukamilishaji wa 
Masjala ya Ardhi 3 
katika Vijiji vya 
Ikungumhulu, 
Mwamagili na Matale  

Ukamilishaji wa Masjala ya 
Ardhi 3 katika Vijiji vya 
Ikungumhulu, Mwamagili na 
Matale kwa kuweka vifaa vya 
masijala za ardhi 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 60,000,000 

          
0 0 - Fedha 

hazijatolewa 

8 Ukamilishaji wa 
Hostel na Madarasa 
shule ya Sekondari A 
Level Misasi. 

Kufanya ukamilishaji wa 
Hostel na Madarasa shule ya 
Sekondari A Level Misasi. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 145,000,000  
          

 

0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

9 Ukamilishaji wa 
Hostel na Madarasa 
shule ya Sekondari A 
Level Paulo Bomani. 

Kufanya ukamilishaji wa 
Hostel na Madarasa shule ya 
Sekondari A Level Paulo 
Bomani. 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 145,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

10 Ukamilisha wa ujenzi 
wa kituo cha Afya 
Nyabumhanda 

Kukamilisha ujenzi wa kituo 
cha Afya Nyabumhanda 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 292,413,750 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

11 Ukarabati wa Kituo 
cha Afya Ngeleka 

Kukarabati ujenzi wa Kituo 
cha Afya Ngeleka 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 50,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

12 Ukamilishaji ujenzi wa 
Zahanati ya Mhungwe   

Kukamisha ujenzi wa 
Zahanati ya Mhungwe   

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 70,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

 JUMLA KUU YA 
MIRADI (95%) 

JUMLA KUU YA MIRADI 
(95%) 

 - 1,687,413,750 0 0 -  

13 Ukaguzi na 
Usimamizi wa Miradi 
ya Maendeleo  

Kufanya Ukaguzi na 
Usimamizi wa Miradi ya 
Maendeleo Ngazi zote ikiwa 
ni pamoja na kufuatilia 
jitihada za Jamii. 
 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 40,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

14 Uandaaji wa taarifa za 
Utekelezaji Miradi ya 
Maendeleo  

Kuandaa Taarifa za 
Utekelezaji Miradi ya 
Maendeleo kwa kutumia 
Mifumo tofauti ambayo ni 
CDR, MTEF, LGMD na 
kuziwasilisha Ngazi za 
Halmashauri, Mkoa, 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 9,000,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 
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TAMISEMI na HAZINA 

15 Kufanya maandalizi 
ya Upimwaji Vigezo 
vya kukidhi kupatiwa 
fedha za ruzuku ya 
Maendeleo kuanzia 
ngazi ya vijiji,Kata na 
Wilaya 

Kufanya maandalizi ya 
Upimwaji Vigezo vya kukidhi 
kupatiwa fedha za ruzuku ya 
Maendeleo kuanzia ngazi ya 
vijiji,Kata na Wilaya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 8,200,000 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

16 Mkaguzi wa Ndani 
Kufanya Ukaguzi wa 
miradi inayotekelezwa 
kwa fedha LGDG kwa 
vijiji na kata 27 

Mkaguzi wa Ndani Kufanya 
Ukaguzi wa miradi 
inayotekelezwa kwa fedha 
LGDG kwa vijiji na kata 27 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 3,226,100 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

17 Uandaaji wa mipango 
ya miaka 3 katika 
kipindi cha mwaka wa 
2017/2018 hadi 
2020/2021 pamoja na 
takwimu katika Kata 
27 na kuziwasilisha 
katika ngazi 
inayotakiwa 

Kuandaa mipango ya miaka 3 
katika kipindi cha mwaka wa 
2017/2018 hadi 2020/2021 
pamoja na takwimu katika 
Kata 27 na kuziwasilisha 
katika ngazi inayotakiwa 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 28,385,150 0 0 - Fedha 
hazijatolewa 

 JUMLA KUU –M & E 
(5%) 

  - 88,811,250 0 0 -  

 JUMLA KUU LGDG   - 1,776,225,000 0 0 -  
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3. MFUKO WA JIMBO 

Na Jina la Mradi Lengo la Mradi Utekelezaji % ya 
utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa 

Fedha 
tumika 

% ya 
fedha 
tolewa 

Maelezo 

1 Ukamilishaji wa 
Shule za Msingi 
na Zahanati 
kupitia Mfuko wa 
Jimbo awamu ya 
kwanza 

Upauaji wa jengo la 
Wodi ya wagonjwa 
Zahanati ya 
Mwawile, bati  
bando 3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Mwawile na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa ujenzi 
wa ofisi ya Kijiji cha 
Mwagiligili,bati 
bando 3  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Mwagiligili na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa ujenzi 
wa ofisi ya Kijiji cha 
Mwamagili, bando 4 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Mwamagili na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa ujenzi 
wa choo matundu 
10 S/Msingi 
Seeke,bati bando 2 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 460,000 460,000 460,000 100 Jumla ya bando 2 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Seeke na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji  wa ujenzi 
wa Ofisi ya Kijiji cha 
Bugisha,bati bando 
3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Bugisha na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa jengo la 
Zahanati ya Kijiji 
cha Ng’hamve, bati 
bando 4  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Ng’hamve na bati hizo 
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hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Mwabuga, bati 
bando 6  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Jumla ya bando 6 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Manawa na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nkanziga, bati 
bando 6 (g.28) 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Jumla ya bando 6 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Manawa na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa nyumba 
ya Mwalimu 
S/Msingi Salawi, 
bati bando 5  

Nyumba ya 
mwalimu (2 in 1) 
katika S/Msingi 
Salawi 
imepauliwa 

50 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Nyumba imeezekwa  

  Upauaji wa nyumba 
ya Mwalimu 
S/Msingi 
Mwagimagi, bati 
bando 4  

Nyumba ya 
mwalimu 
imeezekwa kwa 
nguvu za 
wananchi.  

- 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za bati 
zitatumika kuezeka 
nyumba mpya 
itakayoanzishwa kwa 
nguvu wananchi 

  Upauaji wa jengo la 
Maabara 
S/Sekondari 
Mamaye, bati bando 
10  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 2,300,000 2,300,000 2,300,000 100 Jumla ya bando 10 za 
bati zimekabidhiwa 
kwa mtendaji wa kata 
ya Mamaye na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Ng’ombe, bati 
bando 5  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jamii ihamasishwe 
kuchangia ujenzi huo 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nyangaka, bati 

Vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nyangaka 

50 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
vimeezekwa 
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bando 5  vimepauliwa 

  Upauajia wa jengo 
la Kliniki ya mama 
na mtoto Zahanati 
ya Seth Benjamini, 
bati bando 4  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 4 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Mwasonge na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa nyumba 
ya Mganga (2 in 1) 
Zahanati ya 
Kaunda,bati bando 5  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Mwalogwabagole na 
bati hizo hazijatumika 
hadi sasa 

  Upauaji wa 
Zahanati ya Kijiji 
cha Buganda, bati 
bando 5  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Buganda na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Iteja,bati bando5 
(g.28)  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Jumla ya bando 5 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Iteja na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa jengo la 
Zahanati ya Kijiji 
cha Iteja,bati bando 
3(g.28) 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Jumla ya bando 3 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kijiji cha 
Iteja na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa nyumba 
ya Mwalimu 
S/Msingi Sisu, bati 
bando 4  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Jumla ya bando 3 za bati 
zimekabidhiwa kwa 
mtendaji wa kata ya 
Lubiri na bati hizo 
hazijatumika hadi sasa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 

Vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 

50 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
vimepauliwa 
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Lubuga, bati bando 
7 

Lubuga 
vimepauliwa 

  Upauaji wa nyumba 
ya 2 za Walimu 
S/Msingi 
Mwanenge, bati 
bando 8 

Upauaji wa 
nyumba 2 za 
walimu 
umefanyika kwa 
kutumia nguvu 
za wananchi. 
Bando 8 za bati 
zitatumika 
kuezeka nyumba 
mpya 
itakayoanza 
kujengwa hivi 
karibuni 

50 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Bati bando 8 zitatumika 
kuezeka nyumba mpya 
itakayojengwa kwa 
nguvu za wananchi  

  Upauaji wa vyumba 
3 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Mwamhuli,bati 
bando 7  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Vyumba 3 vya 
madarasa havijaezekwa  

  Upauaji wa nyumba 
ya mtumishi (2 in 1) 
S/Msingi Mwaniko, 
bati bando 6  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Nyumba ya watumishi 
(2 in 1) haijaezekwa 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 
Nyasato,bati bando 
6 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
havijaezekwa 

  Upauaji wa bweni 
S/Sekondari Paul 
Bomani,bati bando 8  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Bweni halijaezekwa  

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa na 
ofisi 1 S/Msingi 

Vyumba 2 vya 
madarasa na 
ofisi 1 katika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 1 
vimeezekwa 
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Nyang’homango, 
bati bando 5  

S/Msingi 
Nyang’homango 
vimeezekwa 

  Upauaji wa jengo la 
kituo cha Afya 
Mondo,bati bando 8  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,840,000 1,840,000 1,840,000 100 Upauaji haujafanyika  

  Jumla ndogo  

 

  32,430,000 32,430,000 32,430,000   

2 Ukamilishaji wa 
Shule za Msingi 
na Zahanati 
kupitia Mfuko wa 
Jimbo awamu ya 
pili 

Ukamilishaji wa 
OPD zahanati ya 
Nyamatala, Bati 
bando  5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia ununuzi wa 
mbao 

  Ujenzi wa wodi 
zahanati Buhunda, 
Bati bando  6 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia ununuzi wa 
mbao 

  Jengo la madarasa 
S/M Ihelele, Bati 
bando  6 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia ununuzi wa 
mbao 

  Ujenzi wa ofisi ya 
kijiji Igumo, Bati 
bando  5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Ukamilishaji wa 
nyumba ya Mganga 
Zahanati ya 
Ibongoya ‘’B’’, Bati 
bando  4 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa 
madarasa 2 S/S 
Malula, Bati bando  
7 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,610,000 1,610,000 1,610,000 100 Taratibu za manunuzi 
ya mbao unaendelea 

  Upauaji  wa Utekelezaji - 920,000 920,000 920,000 100 Wananchi wanaendelea 
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nyumba ya 
Mwalimu S/M 
Mwagagala, Bati 
bando  4 

haujafanyika kuhamasishwa 
kuchangia 

  Ukamilishaji ujenzi 
wa ofisi ya kijiji cha 
Ndinga, Bati bando  
5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa zahanati 
ya kijiji cha 
Buhingo, Bati bando  
5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa 
Zahanati ya kijiji cha 
Songiwe, Bati bando  
5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa nyumba 
ya mwalimu 
S/Msingi Kisesa, 
Bati bando  5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa vyumba 
vya madarasa S/M 
Kisesa, Bati bando  3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa nyumba 
ya mganga zahanati 
ya kijiji cha Ng’obo, 
Bati bando  3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa vyumba 
vya madarasa S/M 
Mwankali, Bati 
bando  3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa 
S/Msingi Igwata 
bando 6 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,380,000 1,380,000 1,380,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 
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  Upauaji wa jengo la 
ofisi ya kijiji cha 
Sumbugu, Bati 
bando  5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji  wa 
nyumba ya 
mwalimu sekondari 
Busongo, Bati bando  
5 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa 
madarasa 2 Mbarika 
sekondari, Bati 
bando 5  

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 1,150,000 1,150,000 1,150,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji  wa ofisi ya 
kijiji cha Bukumbi, 
Bati bando  4 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauajia wa jengo 
la kliniki ya mama 
na mtoto zahanati 
ya Seth Benjamini, 
Bati bando 2   

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 460,000 460,000 460,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa nyumba 
ya mganga (2 in 1) 
zahanati ya Kaunda, 
Bati bando  1 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 230,000 230,000 230,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa zahanati 
ya kijiji cha 
Buganda,  Bati 
bando  1 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 230,000 230,000 230,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Uezekaji wa vyoo 
matundu 24 S/M 
Misasi, Bati bando  3 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 690,000 690,000 690,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Uezekaji wa 
vyumba vya 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Mabati hayatoshelezi 
yanahitajika mabati 
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madarasa 
S/Sekondari Misasi, 
Bati bando  4 

bando 14  

  Ukamilishaji wa 
choo S/M 
Mwambola, Bati 
bando  2 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 460,000 460,000 460,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa vyumba 
2 vya madarasa 
S/Msingi Lukelege 

Utekelezaji 
haujafanyika 

- 920,000 920,000 920,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Upauaji wa jengo la 
zahanati ya kijiji cha 
Ibongoya A, bati 
bando 4 

Utekelezaji 
haujafanyika 

 920,000 920,000 920,000 100 Wananchi wanaendelea 
kuhamasishwa 
kuchangia 

  Bando za ziada, 
bando 30 

  6,900,000 6,900,000 6,900,000 100  

  Usafirishaji wa vifaa  - 2,822,000 2,822,000 2,822,000   

  Jumla ndogo    35,482,000 35,482,000 35,482,000   

  Jumla kuu    67,912,000 67,912,000 67,912,000   

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



32 

 

 
4. P4R – ELIMU MSINGI 2017/2018 
 

Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  

% 

Utekel

ezaji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumika 

Maoni 

Maelezo  

1 Ujenzi wa 

madarasa 

Kujenga vyumba vya  

madarasa 3 katika 

shule ya msingi 

Buhingo 

Ufungaji wa lenta 

umekamilika 

40 60,000,000 60,000,000 40,000,000 67 Ujenzi 

unaendelea 

2 Ujenzi wa 

vyoo 

Kujenga matundu 6 ya 

vyoo katika shule ya 

msingi Buhingo 

Ujenzi haujaanza 0 6,600,000 6,600,000 0 0 Ujenzi 

haujaanza 

3 Ujenzi wa 

kisima 

Kujenga kisima katika 

shule ya msingi 

Buhingo 

Ujenzi haujaanza 0 20,000,000 20,000,000 0 0 Ujenzi 

haujaanza 

4 Ujenzi wa 

vyumba vya 

madarasa 4, 

ofisi 2 na vyoo 

matundu 8 

S/Msingi Isela 

Kujenga vyumba 4 vya 

madarasa, ofisi 2 na 

matundu 8 ya vyoo 

S/Msingi Isela 

-Uchimbaji wa msingi 

wa madarasa na vyoo 

unaendelea 

unaendelea 

 

5 66,600,000 66,600,000 0 0 Ujenzi 

unaendelea 

   JUMLA KUU  153,200,000 153,200,000 40,000,000   
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5. TEA - SEKONDARI 

Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  

% 

Utekel

ezaji 

Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumik

a 

Maoni 

Maelezo  

1 Ujenzi wa 

Nyumba 1 ya 

walimu(six in 

one) 

Kujenga nyumba 1 (six 

in one) shule ya 

sekondari Isakamawe 

Ujenzi uko hatua 
ya Boma 

40 141,000,000 71,500,000 36,000,000 50 Ujenzi 

unaendelea 

   JUMLA KUU  141,000,000 71,500,000 36,000,000   

 
6. TEA - MSINGI 

Na  Jina la 

Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  

% Utekelezaji Fedha 

Pangwa 

Fedha 

tolewa 

Fedha 

tumika 

% 

tumika 

Maoni 

Maelezo  

1 Ujenzi wa 

choo 

Kujenga choo chenye 

matundu 16 katika 

shule ya msingi 

Kigongo 

Boma 

limekamilika 

42 30,000,000 30,000,000 17,067,000 57 Ujenzi 

unaendelea 

   Jumla Kuu  30,000,000 30,000,000 17,067,000   
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TAARIFA YA ROBO YA TATU (JANUARI – MACHI 2018) 

 
8. MPANGO WA KUNUSURU KAYA MASKINI (TASAF III) 

 
Hadi kufikia mwezi Machi 2018 shughuli mbalimbali zimefanyika katika hatua za utekelezaji ambazo ni Mafunzo ya 
uibuaji wa miradi awamu ya pili, uibuaji wa miradi katika vijiji 51, uhakiki wa maeneo ya utekelezaji wa miradi 
sambamba na upimaji wa maeneo ya miradi, uhakiki wa wawatoto ambao hawajaunganishwa kwenye mfumo wa MIS, 
utekelezaji wa miradi ya kutoa ajira za muda katika vijiji 50 na uhawilishaji fedha kwa walengwa 8641 katika vijiji 60. 
 
MAPOKEZI YA FEDHA 
Hadi kufikia tarehe 31 Machi 2018 Wilaya ya Misungwi imepokea fedha toka TASAF Makao Makuu kiasi cha Tshs. 

3,011,706,512.05 katika mchanganuo ufuatao:-  
 
-Fedha za ruzuku ya miradi ya utoaji ajira za muda Tshs 847,853,730.68 

-Fedha kwa ajili ya uibuaji wa miradi ya utoaji ajira za muda kwa walengwa wa mpango katika vijiji 51 awamu ya pili 
Tshs 30,616,700.00 
-Fedha za ruzuku ya msingi na masharti Tsh 1,658,944,000.00 

-Fedha ya usimamizi na ufuatiliaji (CCT) Tshs 117,286,989.89 

-Fedha kwa ajili ya asilimia 1.5 ya Halmashauli za vijiji Tshs 43,942,791.48 

-Fedha kwa ajili ya ununuzi wa vifaa na miche kwenye miradi ya kutoa ajira za muda Tsh 263,410,800.00 

-Fedha kwaajili ya mafunzo ya wasimamizi (LSP) wa miradi ya utoaji ajira za muda kwa walengwa wa mpango katika 
vijiji 51 awamu ya pili Tshs 26,240,500.00 na Tsh 23,411,000.00 kwa ajili ya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi (PWP). 
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RUZUKU YA MRADI WA TASAF JANUARI - MACHI 2018 

NA. JINA LA 
MRADI 

LENGO LA MLADI UTEKELEZAJI 
ULIOFANYIKA 

% YA 
UTEKE
LEZAJI 

FEDHA 
PANGWA 

FEDHA 
TOLEWA 

FEDHA 
TUMIKA 

% 
TUMU
KA 

MAONI/MAELE
ZO 

01. Utekelezaji 
na 
usimamizi  
wa miradi 
ya utoaji 
ajira za 
muda 
awamu ya 
pili 

-kuongeza ujuzi 
kwa walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 
-kuongeza kipato na 
matumizi kwenye 
kaya 

Jumla ya miradi 
71 imeibuliwa 
katika vijiji 51 na 
utekelezaji 
unaendelea. 

55% 23,411,000 23,411,000 6,300,000 26.9% -Miradi 
imeibuliwa na 
maeneo 
yamepatikana 
kulingana na 
miradi 
iliyoibuliwa.  

02 Uhawilishaj
i fedha za 
ruzuku 

Kupunguza 
umaskini 
-kuongeza kipato 
kwa kaya maskini 
-kusaidia watoto 
kuhudhulia shule na 
kliniki 
-kujenga uwezo wa 
kujitegemea katika 
kaya 
 

Uhawilishaji 
umefanyika 
katika vijiji 60 
vilivyopo 
kwenye mpango 
 

100% 1,658,944,000 1,658,944,000 1,658,944,000 100% -Kuhamasiha 
walengwa 
kufuata kalenda 
ya malipo 
kuepusha 
urudishwaji wa 
fedha kipindi cha 
maipo. 

  -Uendeshaji  na 
usimamizi wa 
shughuli  za mradi 
ngazi ya 
Halmashauli za vijiji 
1.5% 

-Fedha 
zimetolewa 
kwajili ya 
usimamizi ngazi 
za vijiji 1.5% 

100% 43,942,791.48 43,942,791.48 43,942,791.48 100% Fedha 
zimetolewa 

03 Usimamizi 
na 
ufuatiliaji 

Kuhakikisha miradi 
inatekelezwa kwa 
ufanisi  

Zoezi la 
uhawilishaji 
fedha limeka 

100% 117,286,989.8
9 
 

117,286,989.89 
 

113,800,000 97% -Shughuli za 
usimamizi na 
ufuatiliaji 
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wa shughuli 
za mradi wa 
TASAF 

-kusimamia 
shughuli zote za 
mradi ngazi za vijiji 
-kusimamia zoezi la 
uhawilishaji fedha 

kwa awamu 
tano (5) mpka 
sasa  kuanzia 
mwezi julai 2017 
hadi mwezi 
machi 2018 

zinaendelea. 

04 -Uhakiki na 
upimaji wa 
maeneo ya 
kutekeleza 
miradi 

-Uwepo wa maeneo 
yanayokidhi miradi 
iliyo ibuliwa na 
wananchi katika 
maeno husika 

-Upimaji na 
uhakiki wa 
maeneo ya 
miradi 
umekamilika 
utekelezaji 
unaendelea. 

100% 0 0 0 0 Maandalizi 
yakamilika na 
utekelezaji 
unaendelea.  
 
 

05 Mafunzo 
kwa ajili ya 
wasimamizi 
wa miradi 

-Kuwajengea uwezo 
wasimamizi wa 
miradi ili kuongeza 
ufanisi kipindi cha 
utekelezaji 

-mafunzo 
yalifanyika na 
usimamizi wa 
miradi 
unaendelea. 

99% 26,240,500.00 26,240,500 26,240,500 100% -Wasimamizi wa 
miradi 
wamepatikana 
kutoka maeneo 
husika ya 
utekelezaji wa 
miradi hiyo. 

06 Fedha za 
ruzuku kwa 
miradi ya 
utoaji ajira 
za muda 

- Kuongeza ujuzi 
kwa walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 
-kuongeza kipato na 
matumizi kwenye 
kaya 

Miradi 
inaendelea 
kutekelezwa na 
walengwa 
wamelipwa ujira 
wao kwa awamu 
ya kwanza kwa 
kipindi cha pili 
cha utekelezaji 
wa miradi. 

100% 847,853,730.6
8 
 

847,853,730.68 
 

847,853,730.6
8 
 

100% Fedha 
zimetolewa kwa 
walengwa 

07 Uibuaji wa 
miradi ya 
kutoa ajira 
za muda 
kwa 

Kuongeza ujuzi kwa 
walengwa. 
-kupata miundo 
mbinu katika jamii 
-kuongeza kipato na 

- Jumla ya 
miradi 71 
imeibuliwa 
katika vijiji 51 

100% 30,616,700.00 30,616,700.00 30,616,700.00 100% -Utekelezaji 
umefanyika 
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walengwa 
katika vijiji 
51 awamu 
ya pili ya 
utekelezaji 
wa miradi 

matumizi kwenye 
kaya 

08 ununuzi wa 
vifaa na 
miche 
kwenye 
miradi ya 
kutoa ajira 
za muda 

Maandalizi ya 
ununuzi wa vifaa 
yanaendelea 

Jumla ya miradi 
71 imeibuliwa 
katika vijiji 51 

0 263,410,800.0
0 
 

263,410,800.00 
 

0   

     3,011,706,512
.05 

3,011,706,512.
05 

2,697,081,022    
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ORODHA YA VIJIJI VINAVYOTEKELEZA MIRADI WILAYA YA MISUNGWI 
1. SEEKE 

2. NYANG’HOLONGO 

3. INONELWA 

4.  BUGOMBA 

5.  MWANIKO 

6.  NTULYA 

7.  MWAKALIMA 

8. IBINZA 

9. ISENENGEJA 

10.  ITEJA 

11.  IKUNGUMHULU 

12.  NGEREKA 

13.  MWAMBOLA 

14. LUKANGA 

15.  NG’WAMAZENGO 

16. MAHANDO 

17. MWANANGWA 

18.  NDUHA 

19.  NG’HOBO 

20.  NYANG’HOLONGO 

21.  MAGANZO 

22. GULUMUNGU 

23. GUKWA 

24.  MWAGIMAGI 

25.  KIFUNE 

26.  KWIMWA 

27.  NG’OMBE 

28.  MONDO 

29.  MAGAKA 

30.  ISAKAMAWE 

31.  MWAGAGALA 
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32.  NGUDAMA 

33.  MAPILINGA 

34. NANGE 

35.  MBALAMA 

36. GAMBAJIGA 

37. KIJIMA 

38. MWASUBI 

39. KABALE 

40.  LUBUGA 

41.  MWALWIGI 

42.  LUTALUTALE 

43.  MATALE 

44.  MWAMBOKU 

45. MISUNGWI 

46.  NG’HAMVE 

47.  LUBILI 

48. NDINGA  

49.  MWAMAGUHWA 

50.  ILALAMBOGO 

51.  IGENGE 

 
ORODHA YA VIJIJI VILIVYOPO KWENYE MPANGO WILAYA YA MISUNGWI 

1. SEEKE 

2.  NYANG’HOLONGO 

3. INONELWA 

4.  BUGOMBA 

5.  MWANIKO 

6.  NTULYA 

7.  MWAKALIMA 

8. IBINZA 

9. ISENENGEJA 
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10.  ITEJA 

11.  IKUNGUMHULU 

12.  NGEREKA 

13.  MWAMBOLA 

14. LUKANGA 

15.  NG’WAMAZENGO 

16. MAHANDO 

17.  MWANANGWA 

18.  NDUHA 

19.  NG’HOBO 

20.  NYANG’HOLONGO 

21.  MAGANZO 

22. GULUMUNGU 

23. GUKWA 

24.  MWAGIMAGI 

25.  KIFUNE 

26.  KWIMWA 

27.  NG’OMBE 

28.  MONDO 

29.  MAGAKA 

30.  ISAKAMAWE 

31.  MWAGAGALA 

32.  NGUDAMA 

33.  MAPILINGA 

34. NANGE 

35.  MBALAMA 

36. GAMBAJIGA 

37. KIJIMA 

38. MWASUBI 

39. KABALE 

40.  LUBUGA 
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41.  MWALWIGI 

42.  LUTALUTALE 

43.  MATALE 

44.  MWAMBOKU 

45. MISUNGWI 

46.  NG’HAMVE 

47.  LUBILI 

48.   NDINGA  

49.  MWAMAGUHWA 

50.  ILALAMBOGO 

51. IGENGE 

52. BUHINGO 

53. WANZAMISO 

54. BUDUTU 

55. KANYELELE 

56. IGUMO 

57. IBONGOYA A 

58. MWAWILE 

59. NYAMATALA 

60. USAGARA 
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10. PROGRAMU YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI - (NRWSSP) MWAKA WA FEDHA 2017/2018 

Na Jina la 
Mradi 

Lengo la Mradi Utekelezaji 
uliofanyika 

% ya 
Utek
elez
aji 

Fedha 
zilizo 
pangwa 

 Fedha tolewa  Fedha 
tumika 

% 
tumi
ka 

Maoni/Maelezo 

1 Igenge Ujenzi wa tanki 
moja (1) la 
kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 
135, Ujenzi wa 
Dp 11, Ujenzi wa 
tanki moja (1) la 
ujazo wa mita 5 
(5m3), Uchimbaji 
na ufungaji wa 
mabomba ya 
urefu wa km 19 

Ujenzi wa tanki moja 
(1) la kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 135 
umefanyika (bado 
kufunika), Ujenzi wa 
Dp 11 umekamilika 
(bado kufunga dira), 
Ujenzi wa tanki moja 
(1) la ujazo wa mita 5 
(5m3)umekamilika, 
Uchinbaji na ufungaji 
wa mabomba ya urefu 
wa km 18.7 
umekamilika 

80%    70,000,000  138,618,921.00  138,618,921.0
0  

80% Fedha zilozolipwa 
ni madeni ya 
nyuma kwa fedha 
zilizovuka mwaka. 
Kwa mwaka huu 
fedha 
hazijapokelewa. 
Halmashauri 
imevunja mkataba 
na mkandarasi 
aliyekuwa 
anajenga mradi 
huu na taratibu za 
kuumalizia 
zinafanyika. 

2 Ngaya - 
Matale 

Ukarabati  wa 
tanki moja (1) la 
kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 45, 
Ujenzi wa Dp 10, 
Uchimbaji na 
ufungaji wa 
mabomba ya 
urefu wa km 13 

Ukarabati  wa tanki 
moja (1) la kuhifadhi 
maji la ujazo wa mita 
150 umefanyika 90%, 
Ujenzi wa Dp 10 
umefanyika (bado 
kufunga dira), 
Uchimbaji na ufungaji 
wa mabomba ya urefu 
wa km 13 umefanyika, 
na kujenga nguzo 
kwenye mabomba ya 
chuma urefu wa 192m 
umekamilika (bado 

90% 170,000,000                         -                           
-    

0% Mradi huu upo 
katika hatua za 
ukamilishaji 
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kuunga kwenye tanki 

3 Matale - 
Manawa - 
Misasi 

Ujenzi wa tanki 
moja (1) la 
kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 
135, Ujenzi wa 
Dp 19, Uchimbaji 
na ufungaji wa 
mabomba ya 
urefu wa km 
15.597 

Ujenzi wa tanki moja 
(1) la kuhifadhi maji la 
ujazo wa mita 135 
umekamilika, Ujenzi 
wa Dp 19 
umekamilika (bado 
kufunga dira), 
Uchimbaji na ufungaji 
wa mabomba ya urefu 
wa km 15 
umekamilika 

90%   475,000,000  211,100,397.08  211,100,397.0
8  

90% Fedha zilizolipwa 
ni madeni ya 
nyuma kiasi cha 
157,653,789.96 kwa 
fedha zilizovuka 
mwaka. Kwa 
mwaka huu fedha 
kimepokelewa 
kiasi cha 
53,446,607.12 
Mradi huu una 
changamoto ya 
ongezeko la kazi 
baada ya kufanya 
mapitio ya 
usanifu. Kibali cha 
kazi za ziada 
zilizoongezeka 
kinasubiriwa 
kutoka Wizara ya 
Maji na 
Umwagiliaji. 

4 Mbarika - 
Ngaya 

Ujenzi wa 
matanki matatu 
(3) ya kuhifadhi 
maji ya ujazo wa 
mita 45, Ujenzi 
wa Dp 17, 
Uchimbaji na 
ufungaji wa 
mabomba ya 
urefu wa km 
19.099 na kuvunja 
miamba mita za 

Ujenzi wa mataniki 
mawili (2) ya 
kuhifadhi maji ya 
ujazo wa mita 45 
yamekamilika, ujenzi 
wa Dp tisa (9) 
umekamilika, 
uchimbaji na ufungaji 
wa mabomba 
umefanyika kwa 
urefu wa km 4, 
uvunjaji wa miamba 

40% 1,852,733,00
0  

390,303,907.50  390,303,907.5
0 

21% Ujenzi wa mradi 
unaendelea na 
unategemewa 
kukamilika mwezi 
Mei 2018 
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ujazo 360 umefanyika mita za 
ujazo 30 

5 Usagara Mradi 
unafanyiwa 
marejeo ya 
Usanifu ili 
kuandaa zabuni 

Hakuna 0%   735,000,000                         -    0 0% Mradi huu kwa 
sasa utafanywa na 
MWAUWASA 

6  Kijima-
Isakamawe 

Ujenzi wa 
matanki mawili 
(2) ya kuhifadhi 
maji ya ujazo wa 
mita 135, Ujenzi 
wa Dp 27, 
Uchimbaji na 
ufungaji wa 
mabomba ya 
urefu wa km 
41,600 na kuvunja 
miamba mita za 
ujazo 360 

Hakuna 0%   367,366,000                           -    0 0% Usanifu wa mradi 
huu umekamilika 
na uandaaji wa 
makabrasha ya 
zabuni na 
manunuzi ya 
Mkandarasi 
yatafanyika robo 
ya nne 

7 Ng'hobo Kufanya upanuzi 
na ukarabati wa 
kisima 

Hakuna 0%  145,071,000                         -    0 0% Usanifu wa mradi 
huu umekamilika 
na uandaaji wa 
makabrasha ya 
zabuni na 
manunuzi ya 
Mkandarasi 
yatafanyika robo 
ya nne 

8 Rehabilitatio
n of Shallow 
Wells 
(Magaka, 
Mwasubi, 
Isamilo, 

Kufanya 
ukarabati wa 
visima 

Hakuna 0%     48,666,000                        -    0 0% Utekelezaji wa 
mradi huu 
utategemea 
upatikanaji wa 
fedha za malipo 
kulingana na 
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Mondo, 
Ndinga, 
Mwagagala, 
Bunege, 
kasololo, 
Isuka, 
Mwanangwa
,  Mabuki, 
Lubuga, 
Mwagala, 
Mwalogwab
agole, 
Kanyelele, 
Nyasato, 
Mwaniko na 
Koromije 
villages) 

matokeo (payment 
by Result PbR) 

   Jumla Ndogo  3,863,836,00
0  

740,023,225.58   740,023,226    

9 Uandaaji wa 
miradi na 
usimamizi 

Uandaaji wa 
miradi, 
usimamizi na 
ufuatiliaji 

Ukusanyaji wa 
takwimu za vituo vya 
maji kwa kata 27, 
usanifu wa miradi ya 
Kiliwi - Ng'obo na  
Ukiliguru - Usagara, 
ufuatiliaji ya miradi 
ya Fella, Ngeleka na 
Bujingwa, Mbarika - 
Ngaya, Ngaya - 
Matale na Matale -
Manawa -Misasi 

60%    40,000,000   22,870,050.00  22,870,050.00  57%  

10 Uendeshaji 
wa ofisi na 
ufuatiliaji 

Ununuzi wa 
vitendiakazi, 
shajala na 
ufuatiliaji na 

Matengenezo ya gari 
STK 6783 kwa 
kununua tairi tano (5) 

26%     12,000,000     3,129,950.00   3,129,950.00  26%  
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tathmini ya 
miradi 

11 Usafi wa 
Mazingira  

Kuwezesha jamii 
kubadili hulka na 
kuboresha hali ya 
usafi wa 
mazingira na 
kujenga vyoo na 
kuvitumia 

Ununuzi wa mafuta 
lita 300, kukusanya 
takwimu za hali ya 
vyoo katika kata 27, 
kufanya kikao cha 
wadau wa afya. 

60%    20,000,000    12,000,000.00  12,000,000.00  60%  

  Jumla ndogo         72,000,000    38,000,000.00       38,000,000    

  JUMLA KUU     3,935,836,000  778,023,225.58    778,023,226    
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11. TAARIFA YA UTEKELEZAJI ROBO YA TATU 2017/2018 MFUKO WA AFYA WA PAMOJA (HSBF) JANUARI – 
MACHI 2018 
 

OFISI YA MGANGA MKUU (W) 
Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji uliofanyika  % 

Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumi
ka 

Maoni Maelezo  

1 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kuwezesha mafunzo 
ya kiuongozi 
(meneja) juu ya 
ubora wa takwimu 
na matumizi kwa 
watumishi wa afya 
46 ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 4,266,000 4,266,000 0 0 Utekelezaji 
utakamilika robo 
ya nne  

2 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kufanya mkutano wa 
kila robo mwaka wa 
kujadili vifo 
vitokanavyo na uzazi 
na watoto chini ya 
miaka 5 ifikapo Juni, 
2018. 

Vikao 2vimefanyika    
4,144,000 

2,072,000 1,036,000 25 Vikao viwili vya 
kujadili vifo 
vitokanavyo na 
uzazi vimefanyika 

3 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kufanya ziara za 
usimamizi tegemezo 
katika vituo 192 
ifikapo Juni, 2018. 

Vituo 47 vya kutolea 
huduma vimefanyiwa 
usimamizi tegemezo 

50 35,242,200 17,621,100 17,621,100 50 Ziara za usimamizi  
zinaendelea 
kufanyika  

4 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kuandaa CCHP na 
Mipango ya vituo 
kwa mwaka 
2018/2019 ifikapo 
juni 2019 

CCHP ya mwaka 
2018/2019 imeandaliwa  

100 25,529,000 25,529,000 25,529,000 100 Mpango wa 
mwaka 2018/19 
umeandaliwa 

4 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kuwezesha vikao cha 
CHMT vya kila robo 
ifikapo Juni, 2018. 

Kikao cha robo ya 
kwanza nay a pili 
vimefanyika   

50 1,184,000 592,000 0 0 Vikao  vya robo 
viwili vimefanyika 
vimefanyika 
malipo kwa 
wajumbe 
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yanaandaliwa  

5 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kuandaa na 
kuwasilisha taarifa 
ya robo kwa Mganga 
Mkuu Mkoa (RMO) 
ifikapo Juni, 2018. 

Taarifa ya robo ya pili 
imeandaliwa  na 
kuwasilishwa 

 3,168,000 3,168,000 1,990,000 63 Taarifa imeandaliwa 

na kuwasilishwa 

mkoani  

6 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kutoa mafunzo ya 
siku 2 kwa wajumbe 
wa CHMT 28 na 
Waganga wafawidhi 
46 ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 6,497,000 6,497,000 0 0 Utekelezaji 
utakamilika robo 
ya nne  

7 Kuboresha 
utoaji 
huduma 

Kuwezesha 
upatikanaji wa 
vitendea kazi kwa 
ajili ya tathmini na 
ufuatiliaji ifikapo 
Juni, 2018. 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 6,497,000 0 0 0 Utekelezaji 
utakamilika robo 
ya nne  

8 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kufanya mkutano wa 
siku moja na 
waganga wafawidhi 
wa vituo kwa kila 
robo ifikapo Juni, 
2018. 

Kikao kimoja cha 
waganga kimefanyika  

 6,776,000 1,778,700 1,778,700 0 Mkutano wa 
Waganga robo ya 
kwanza 
umefanyika 

9 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kufanya mkutano wa 
kila robo mwaka wa 
kujadili takwimu na 
wafawidhi wa vituo 
46 ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 3,920,000 3,920,000 0 0 Utekelezaji 
utakamilika robo 
ya nne  

10 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kufanya mkutano na 
timu ya uboreshaji 
wa takwimu ya 
wilaya ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 2,400,000 2,400,000 0 0 Utekelezaji 
utakamilika robo 
ya nne  

11 Kuboresha 
huduma za 

Kusambaza chanjo 
na gesi na vifaa 

Utekelezaji utafanyika 
robo ya nne  

 11,050,000 9230000 3230000 84 Utekelezaji 
utakamilika robo 
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chanjo vingine ifikapo Juni, 
2018. 

ya nne 

12 Kuboresha 
Menejimenti 
na Utawala 

Kuandaa kikao cha 
maandalizi ya bajeti 
kikao cha awali 
ifikapo juni 2018 

Kikao kimefanyika  
malipo yatafanyika 
fedha zitakapotolewa 
zarobo ya tatu 

 9,200,000 9,200,000 0 0 Malipo yatafanyika 
fedha ya robo ya 
tatu itakapotolewa 

     118,256,200 86,273,800 51,184,800   
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HOSPITALI YA WILAYA 
Na  Jina la 

Mradi  
Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  
% 
Utekelez
aji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumika 

Maoni Maelezo  

12 Kuboresha 
ubora wa 
takwimu 

Kufanya tathmini ya 
takwimu kwa vituo 10 
vya kutolea huduma za 
Ukimwi ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 6,000,000 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

13 Kuboresha 
huduma za 
uzazi 

Kufanya mkutano kwa 
kila robo mwaka wa 
kurejea na kujadili vifo 
vitokanavyo na uzazi 
kwa ngazi ya Mkoa 
ifikapo Juni, 2018. 

Vikao 2 vya 
kujadili vifo 
vitokanavyo na 
uzazi 
vimefanyika  

26 9,455,000 9,455,000 2,456,200 26 Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

14 Kuboresha 
huduma za 
uzazi 

Kufanya mafunzo 
yahusuyo matibabu ya 
magonjwa ya watoto 
kwa watoa huduma 
kutoa Hospitali ya 
Wilaya na Kituo cha 
Afya Misasi ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 2,650,000 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

15 Kuboresha 
huduma za 
uzazi 

Kufanya mafunzo juu ya 
utoaji wa huduma za 
dharula kwa watumishi 
hospitali ya Wilaya 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 2,885,500 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

16 Kuboresha 
ubora wa 
takwimu  

Kuwezesha upatikanaji 
wa vifaa vya MTUHA 
kwa ajili ya Hospitali ya 
Wilaya ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 2,562,000 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

17 Kuboresha  
utendaji 

Kuwezesha uwepo wa 
vitendea kazi katika 

Dawa 
zimenunuliwa    

 10,268,619 10,268,619 10,268,619 100 dawa zimenunuliwa  
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kazi hospitali ya Wilaya 
ifikapo Juni, 2018. 

18 Kuboresha 
huduma za 
rufaa 

Kuwezesha huduma za 
rufaa katika hospitali ya 
wilaya ifikapo Juni, 2018. 

Rufaa za 
wagonjwa 
zimetolewa  

50 3,125,000 3,125,000 1,562,500 50 Huduma za rufaa 

kwa wagonjwa 

zinatolewa   

19 Kuboresha 
huduma za 
uzazi 

Kufanya mafunzo kazini 
juu ya utoaji wa huduma 
za dharula (IMEESC) 
katika hospitali ya 
Wilaya ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 6,552,000 6,552,000 6,552,000  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

20 Kuboresha 
huduma za 
mama na 
mtoto 

Kufanya mafunzo kwa 
watoa huduma 3 juu ya 
matibabu ya magonjwa 
ya mfumo wa hewa kwa 
watoto chini ya miaka 5 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 2,629,973 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

21 Kununua 
dawa na 
vifaa tiba 

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa na vifaa tiba 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 5,516,966 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

22 Kununua 
vitendanishi 

Kuwezesha upatikanaji 
wa vitendanishi kwa ajili 
ya hospitali ya wilaya 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 4,983,358 0 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

23 Kuokoa 
maisha  ya 
mama na 
mtoto  

Kukusanya damu lita 
480 kutoka kwa 
wananchi wanaojitolea 
damu ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

 21,642,912 8,410,728 8,410,728  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  

24 Kununua 
dawa za 
dharula 

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa za dharula 
ifikapo Juni, 2018. 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa   

67 55,410,728 28,402,661 24181257.5 67 Dawa na vifaa tiba 

vimenunuliwa  

25 Kuboresha 
huduma za 
kinya na 
meno 

Kuwezesha uwepo wa 
vifaa tiba vya meno 
ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utakamilika 
robo ya nne  

0 2,855,000 2855,000 0  Utekelezaji 

utakamilika robo ya 

nne  
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26 Kuboresha 
usafi wa 
mazingira 

Kuwezesha upatikanaji 
wa vifaa vya usafi 
ifikapo Juni, 2018. 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa   

100 7,447,200 7,447,200 7,447,200 100 Vifaa tiba na dawa 

vimenunuliwa   

 Kuboresha 
menejimenti 
na utawala 

Kuandaa mpango 
(preplanning meeting) 
na timu ya hospitali 
ifikapo juni 2018 

Mpango 
umeandaliwa  

100 1,998,000 1,998,000 1,998,000 100 Mpango 

umeandaliwa   

 Kuboresha 
menejimenti 
na utawala 

Kuunganisha mipango 
ya vitengo na kuunda 
mpango wa hospital na 
kuwasilisha  ngazi za juu 
ifikapo juni 2018 

Mipango ya 
vitengo 
imeandaliwa   

100 1,662,000 1,662,000 1,662,000 100 Mipango ya vitengo 

imeandaliwa   

27 Kuboresha 
menejimenti 
na utawala 

Kuandaa mpango wa  
Hospitali wa Mwaka 
2018/2019 ifikapo juni 
2019 

Mpango  wa 
hospitali wa 
mwaka 
2018/2019 
umeandaliwa  

100 2,562,000 2,562,000 2,562,000 100 Mpango wa hospital 

wa mwaka 2018/19 

umeandaliwa  

  Jumla hospitali ya 
wilaya 

  150,206,256 82,738,208 67,100,504.5   
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Bukumbi Hospitali  

Na  Jina la 
Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 
uliofanyika  

% 
Uteke
lezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha tumika %  
tumika 

Maoni 
Maelezo  

27 Kununua 
dawa na 
Vifaa tiba 

Kuwezesha manunuzi 
ya dawa na vifaa tiba 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelzaji 
utafanyika 
robo ya nne 

0 47,996,550 0 - 0 Fedha 

hazijapokele

wa 

  Jumla  bukumbi 
Hospitali  

  47,996,550 0    

 
Vituo vya afya 

Na  Jina la 
Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 
uliofanyika  

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumika 

Maoni Maelezo  

28 Kufanya 
huduma za 
mikoba 

Kuwezesha shughuli za 
huduma za mikoba kwa 
Vituo vya Afya 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelzaji 
utafanyika 
robo ya nne  

 120,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

29 Uzazi salama Kutoa elimu rika juu ya 
haki za uzazi kwa vituo 
vya Mbarika na 
Busongo ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 4,150,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

30 Kuboresha 
huduma za 
mama na 
mtoto  

Kufanya mkutano kila 
robo mwaka na kujadili 
vifo vitokanavyo na 
uzazi ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 6,120,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

31 Kuboresha 
huduma za 
rufaa 

Kuwezesha rufua za 
wagonjwa kufanyika 
kwa vituo vyote 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Rufaa 
zawagonjwa 
zimefanyika  

100 8,900,027 8,900,027 3,900,027 100 Wagonjwa wa 
kutoka mbarika na 
misasi wamepewa 
rufaa 

32 Kuandaa 
mipango 

Kufanya kikao cha 
maandalizi ya mpango 

Mipango 
imefanyika  

100 1,560,000 1,560,000 1,560,000 100 Mipango 
imeandaliwa  
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kwa vituo vyote 4 
ifikapo juni, 2018. 

33 Kufanya 
vikao vya 
robo 

Kufanya kikao cha siku 
1 kwa kila robo na 
waganga wafawidhi 
kutoka vituo 4 ifikapo 
Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 1,120,000  0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

34 Kuboresha 
utawala na 
menejimenti 

Kutoa mafunzo ya 
menejimenti kwa 
waganga wafawidhi 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 800,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

35 Kuboresha 
huduma za 
uzazi 

Kuwezesha ununuzi wa 
seti ya kifaa cha 
kusaidia kupumua 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 7,200,001 7,200,001 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

36 Huduma za 
mikoba 

Kuwezesha huduma za 
mikoba za uzazi wa 
mpango ifikapo Juni, 
2018. 

Hudumaza 
mikoba 
zimefanyika  

100 6,450,000 6,450,000 6,450,000 100 Huduma za mikoba 
zimefanyika 
lukelege,mwasagela,
ngaya na 
gulumunugu na 
seeke 

37 Kuboresha 
huduma za 
chanjo 

Kujaza mitungi ya gesi 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 2,880,000 2,880,000 880,000  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

38 Kuboresha  
huduma za 
afya  

Kutoa mafunzo kazini 
kwa watoa huduma 20 
juu ya kuboresha 
huduma (QI) na 
kupunguza 
maambukizi (IPC) 
ifikapo Juni, 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 2,740,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

39 Kununua 
vitendea kazi  

Kuwezesha upatikanaji 
wa booklet na fomu za 
muoanisho na kadi 
ifikapo Juni, 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 7,473,555 7,473,555 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 
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 Kuimarisha 
huduma za 
utawala na 
menejimenti 

Kufanya kikao cha siku 
1 kwa kila robo na 
waganga wafawidhi 
kutoka vituo 4 ifikapo 
Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 7,877,000 7,877,000 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

27 Kununua 
dawa na 
vifaa tiba 

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa na vifaa tiba 
kwa ajili ya vituo 4 
ifikapo Juni, 2018. 

Dawa na vifaa 
tiba kwa 
kituo cha afya 
misasi 

 27,561,606 22,902,044 2,278,783  Taratibu za 
manunuzi ya dawa 
linaendelea 

42  Kuwezesha uwepo wa 
vifaa tiba vya meno 
ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 2,040,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

43 Kuboresha 
afya ya 
kinywa na 
Meno 

Kutoa mafunzo kazini 
kwa watoa huduma 8 
juu ya matibabu ya 
meno ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 2,192,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

44 Kuboresha 
utoaji  
huduma kwa 
makundi 
maalumu  

Kuwezesha uwepo wa 
kadi maalum kwa vituo 
vyote ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 2,000,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

45 Kuzuia 
ukatili wa 
kijinsia  

Kufanya Kampeni 
kuzuia ukatili wa 
kijinsia ifikapo Juni, 
2018. 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne 

 1,000,000 0 0  Fedha za robo ya 
kwanza zimechelewa 
kupokelewa 

  Jumla vituo    92,184,189 54,782,600 15,068,810   
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Zahanati 
Na  Jina la 

Mradi  
Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  
% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumi
ka 

Maoni Maelezo  

46 Huduma za 
rufaa 

Kuwezesha huduma za 
rufaa kwa wagonjwa toka 
Zahanati zote 38 ifikapo 
Juni, 2018. 

Rufaa 
zinatolewa 
kutoka 
zahanati 
kwenda vituo 
vya afya  

75 21,344,0000 6,477,122 0  Huduma za rufaa 
zinaendelea 
kutolewa kadri 
zinavyotokea  

47 Kuandaa 
mpango 

Kuandaa kikao cha 
maandalizi ya Mpango kwa 
zahanati 40 ifikapo Juni, 
2018. 

Waganga 
wameandaa 
mipango yao 
ya mwaka 
2018/19 

100 5,540,000 5,540,000 5,540,000 100 Mipango ya vituo 
imeandaliwa  

48 Kikao cha 
wafawidhi 

Kufanya kikao kila robo na 
wafawidhi wa Zahanati 40 
ifikapo Juni, 2018. 

Vikao 2 vya 
robo 
vimefanyika 

25 5,280,000 2,640,000 0  Vikao vimefanyika 
kama 
vilivyopangwa 

  Kufanya kikao cha 
maandalizi ya mipango ya 
Zahanati ifikapo juni, 2018. 

Kikao cha 
maandalizi 
yampango 
kimefanyika 

100 10,560,000 10,560,000 0  Mipango ya 
vitimefanyika 

49 Kunua 
dawa na 
vifaa tiba 

Kuwezesha upatikanaji wa 
dawa na vifaa tiba ifikapo 
Juni, 2018. 

Taraibu za 
manunuzi 
zinaendelea 
kufanyika 

 12,401,500 11,200,750 0  Manunuzi 
yanakamilika robo 
ya nne 

50 Kuwezesha ununuzi wa 
mzani kwa ajili ya Zahanati 
10 ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

 3,667,000.00 0 0  Fedha ilichelewa 
kutolewa kazi 
itakamilishwa robo 
ya nne 

51 Kufanya ukaguzi wa dawa 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

 2,860,000.00 0 0  Fedha ilichelewa 
kutolewa kazi 
itakamilishwa robo 
ya nne 

52 Kuwezesha upatikanaji wa Taratibu za 100 11,400,000 11,400,000 0  Maombi ya dawa 
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dawa na vifaa tiba kwa ajili 
ya huduma za dharula kwa 
Zahanati 38 ifikapo Juni, 
2018. 

manunuzi 
zinaendelea 
kufanyika 

yametumwa MSD 

53 Kununua 
dawa na 
vitendanishi 

Kuwezesha uwepo wa 
vitendanishi vya maabara 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

 5,600,000.00 5,600,000 0  Fedha ilichelewa 
kutolewa kazi 
itakamilishwa robo 
ya nne 

54 Kuboresha 
utoaji wa 
chanjo  

Kujaza mitungi ya Gas 600 
ya kilo 30 na 65 ya kilo 6 
ifikapo Juni, 2018. 

Kila kituo 
kimejaza 
mitungi ya gesi 

 3,750,000 3,750,000 2,200,000  Mitungi ya gesi 94 
imejazwa na 
kutumika vituoni 

55 Kutoa 
huduma za 
mkoba 

Kufanya huduma za mikoba 
kwa maeneo yasiyo na 
Kliniki 70 ifikapo Juni, 2018. 

Kufanyika robo 

ya nne 
0 9,120,000.00 9,120,000.0

0 
0 0 Kazi hii itakamilika 

robo ya nne 

56 Kuboresha 
utoaji 
huduma za 
chanjo 

Kutoa mafunzo ya siku 2 juu 
ya utoaji wa chanjo kwa 
wafadhili wa vituo 40 
ifikapo Juni, 2018. 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

 16,398,176 16,398,176 0  Fedha ilichelewa 
kutolewa kazi 
itakamilishwa robo 
ya nne 

57  Kujaza mitungi  480 ya LP 
Gas ifikapo Juni, 2018 

Mitungi ya gesi 
imejazwa 

100 3,000,000.00 3,000,000 3,000,000 100 Mitungi ya gesi 
imejazwa kwa kila 
kituo mitungi jumla 
47 imejazwa 

58 Kununua 
dawa na 
vifaa tiba 

Kuwezesha uwepo wa dawa 
na vifaa tiba kwa ajili ya 
magonjwa ya akili ifikapo 
Juni, 2018. 

Taratibu za 
manunuzi 
zinafanyika 

 30,000,000.00 30,000,000 11,958,500 
 

 Utaratibu wa 
kuagiza dawa MSD 
umefanyika  

59  Kuwezesha uwepo wa dawa 
za macho ifikapo Juni, 2018 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

 3,040,000 0 0  Fedha ilichelewa 
kutolewa kazi 
itakamilishwa robo 
ya nne 

60 Kuboresha 
Usafi wa 
mazingira  

Kununua vifaa vya usafi 
ifikapo Juni, 2018. 

Manunuzi 
yanaendelea 
kufanyika 

60 1,900,000.00 1,900,000 900,000 50 Vifaa vya usafi 
vimenunuliwa  

  JUMLA ZAHANATI   337,956,676 117,586,048 23,598,500   
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12. TAARIFA YA UTEKELZAJI MPANGO WA MALIPO KWA UFANISI (RBF) KWA KIPINDI CHA JANUARI –
MACHI 2018 

OFISI YA MGANGA MKUU (W) 
Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  
% 
Utekele
zaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumika 

Maoni Maelezo  

1 Malipo kwa 
Ufanisi 

Kulipa motisha 
watumishi ifikapo juni 
2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne  

0    
25,000,000 

-   Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

2 Tathmini ya 
ubora wa kazi 
zinazofanyika 

Kufanya tathmini ya kazi 
zinazofanyika kupitia 
RBF ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne  

 13,160,000 -   Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

3 Kuboresha 
utendaji kazi  

Kununua vitendea kazi 
ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne  

 7,795,000 -   Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

4 Ukaguzi wa 
dawa 

Kufanya ukaguzi wa 
dawa kwa kila robo 
ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ya nne  

 2,100,000    Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

  Jumla ofisi ya DMOs   48,055,000     

 
HOSPITALI YA WILAYA (W) 

Na  Jina la 
Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 
uliofanyika  

% 
uteke
lezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumika 

Maoni Maelezo  

5 Malipo kwa 
Ufanisi 

Kulipa motisha 
watumishi wanaofanya 
kazi hospitali ya wilaya  
ifikapo juni 2018 

Watumishi wa 
hosipitali 124 
wamelipwa fedha 
za motisha  

0 17,851,292 17,033,107.3
1 

17033107.
31 

95 Watumishi wote wa 
hospital wamepata 
fedha ya motisha  

6 Kununua 
dawa 

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa za dharula 
katika hospitali ya 
wilaya ifikapo Juni, 
2018 

Dawa na vifaa tiba 
vimenunuliwa na 
kutumika hospitali 
ya wilaya 

50 45,000,000 21,099,321.9
2 

21,099,32
1.92 

50 Huduma za kinga na 
tiba zimeendelea 
kuimarika 

7 Kuboresha 
miundo 

Kufanya ukarabati wa 
OPD hospitali ya 

Taratibu za 
ukarabati 

0  62,107,750  
 

30,000,000 0  Ukarabati hufanyika 
robo ya nne  
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mbinu  Wilaya ifikapo juni, 
2018. 

zimefanyika  

  Jumla  CH   124,959,042 68,132,429.2
3 

   

HOSPITALI YA BUKUMBI 
Na  Jina la Mradi  Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  
% 
Utek
elez
aji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumi
ka 

Maoni Maelezo  

8 Kuwapa 
watumishi 
motisha 
ifikapo Juni, 
2018 

Kuwapa watumishi 
motisha ifikapo Juni, 
2018 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ijayo 

-       17,851,292  17,851,292 17,851,292  Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

9 Kufanya 
ukarabati wa 
majengo 

Kufanya ukarabati wa 
OPD ifikapo Juni, 2018 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ijayo 

-       31,053,876  31,053,876 0  Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

10 Kununua 
dawa  

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa na vifaa tiba 
ifikapo Juni, 2018. 

Dawa na vifaa 
tiba 
vimenunuliwa  

100       22,500,000  21,418,101
.55 

21,418,101.5
5 

100 Dawa navifaa tiba 
vimenunuliwa   

11 Kununua 
dawa za 
dhalula 

Kuwezesha upatikanaji 
wa dawa za dhalula 
ifikapo juni 2018 

Utekelezaji 
utafanyika robo 
ijayo 

-       22,500,000  0 0  Utekelezaji 
utafanyika robo ya 
nne  

  Jumla  VAH         93,905,168  71,405,168 39,269,393.5
5 

  

 
VITUO VYA AFYA 

Na  Jina la 
Mradi  

Lengo la mradi  Utekelezaji 
uliofanyika  

% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha 
tumika 

%  
tumika 

Maoni Maelezo  

12 Malipo kwa 
Ufanisi 

Kulipa motisha 
watumishi ifikapo juni 
2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ijayo 

0       19,900,459  

 
   Utekelezaji 

utafanyika robo ya 
nne 

  Jumla  vituo vya afya    19,900,459     
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ZAHANATI 
Na  Jina la 

Mradi  
Lengo la mradi  Utekelezaji 

uliofanyika  
% 
Utekel
ezaji 

Fedha 
pangwa 

Fedha 
tolewa  

Fedha tumika %  
tumika 

Maoni Maelezo  

13 Malipo 
kwa 
Ufanisi 

Kulipa motisha 
watumishi ifikapo juni 
2018 

Utekelezaji 
utafanyika 
robo ijayo 

0         
45,895,485 

   Utekelezaji 
utafanyika robo 
ya nne 

  Jumla zahanati    45,895,485     

 
 

13. SHUNGULI ZA KUTHIBITI UKIMWI ZILIZOTEKELEZWA NA FEDHA ZA AGPAHI 

Na JINA LA MRADI LENGO LA MRADI UTEKELEZA
JI 

% YA 
UTEKE
LEZAJI 

FEDHA 
PANGW

A 

FEDHA 
TOLEWA 

FEDHA 
TUMIKA 

% YA 
FEDHA 
TUMIK

A 

MAELEZO 

1 Uuandaji wa 
vikundi vya 
WAVIU katika 
kata ya misasi, 
ukiriguru na 
misungwi, 

Kuongeza ufuasi 
mzuri wa matumizi ya 
dawa za kufubaza 
VVU. 

Utekelezaji 
umekamilika 
(vikundi 
vitatu 
vimeundwa 

100% 1,890,000 1,890,000 1,890,000 100% Kazi 
imekamika 

2 Kuwezesha 
waratibu wa 
UKIMWI na 
watumishi wa 
AGPAHI na CDC 
kufanya 
usimamizi 
shilikishi 

Kuboresha huduma 
katika vituo vya tiba 
na matunzo 

Utekelezaji 
umekamilika 
(vikundi 
vitatu 
vimeundwa 

100% 345,000.00 345,000.00 345,000 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 

3 Kurudisha 
wagonjwa 
walioshindwa 
kuhuzuria kiliniki 
(waliopotea) 

Kupunguza utoro wa 
wagonjwa katika vituo 
vya kutolea huduma 
ya tiba na matunzo 

Wagonjwa 
187wamerudi
shwa vituoni 

100% 2,717,000 2,717,000 2,717,000 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

4 Kuongeza uelewa Kutoa elimu ya ufuasi Utekelezaji 100% 3,730,000 3,730,000 3,730,000 100% Kazi 
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wa utumiaji mzuri 
wa dawa (ARV) 
katika vituo 15 

wa dawa katika vituo 
vya Idetemya, 
Koromije, Misasi, 
Mbarika, Mwawile na 
Misungwi Hospital 

umefanyika  imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

5 Kuboresha 
utendaji wa kazi 
katika vituo 15 
vinavyotoa dawa 
za kufubaza vvu 

Kuwawezesha 
watumishi kufanya 
kazi kwa ufanisi 
katika vituo vya 
Misungwi hospital, 
Lubiri, Mbarika, 
Mwawile, Sumbugu, 
Buhingo, Misasi, 
Idetemya, Mondo, 
Nyabumhanda, 
Koromije, Ukiliguru 
na Igokelo 

Utekelezaji 
umekamilika 

100% 4,750,000 4,750,000 4,750,000 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

6 Utoaji wa huduma 
za upimaji wa     v 
vu (huduma za 
mkoba) kwa 
watoto chini ya 
umri wa miaka 5. 

Kuwezesha watoa 
huduma kutoa 
huduma za mkoba. 

Huduma 
imetolewa 
kwa watoto 
wa kata za 
shilalo, 
mbarika na 
ilujamate. 

100% 240,000.00 
 

240,000.00 
 

240,000 
 

100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

7 Utoaji wa dawa za 
ARV maeneo 
yasiyo kuwa na 
huduma za tiba na 
matunzo. 

Kuwawezesha watoa 
huduma kuvifikia 
vituo visivyokuwa na 
huduma za tiba na 
matunzo. 

Utekelezaji 
umefanyika 

100% 776,000 776,000.00  776,000 
 

100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

8 Kuboresha utoaji 
wa huduma katika 
vituo 15 vyenye 
ctc na 28 vyenye 
huduma ya 
PMTCT 

Kuwaongezea maarifa 
ya utoaji huduma 
watumishi wanao 
fanya kazi CTC na 
PMTCT 

Utekelezaji 
umefanyika 

100% 4,687,000 4,687,000 4,687,000 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 
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9 Kuboresha ufanisi 
wa kazi katika 
vituo 15 vya 
kutolea huduma 
za tiba na matunzo 
(CTC). 

Kuwawezesha 
watumishi kufanya 
vikao vya mwezi vya 
kujadili utendaji wa 
kazi/ utoaji wa 
huduma kwa wateja. 

Vikao 
vimefanyika. 

100% 2,000,000 2,000,000 2,000,000.00 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

10 Usafirishaji wa 
sampuli za dawa 
(DBS/HVL) 
kutoka vituoni 

Kujua hali za 
wagonjwa kupata 
majibu sahihi na kujua 
hali ya maambukizi 
kwa watoto walio 
zaliwa na maambukizi 
ya UKIMWI 

Sampuli 
zmesafirishw
a 

100% 2,328,000 2,328,000 2,328,000 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

11 Usimamizi 
shilikishi katika 
vituo vinavyotoa 
huduma ya kzuia 
maambukizi 
kutoka kwa mama 
kwenda kwa 
mtoto  

Kuwawezesha CHMT 
kufanya usimamizi 
shilikishi kwa 
kutumia kifaa cha 
LARS kwa 
kushilikiana na 
watumishi wa shilika 
la AGPAHI 

Utekelezaji 
umefanyika 

100% 2,000,000 2,000,000 2,000,000 100 Kazi 
imefanyika 
kama 
illivyopangwa 

12 Kuboresha ufanisi 
wa kazi katika 
vituo 30 
vinavyotoa 
huduma ya tiba na 
matunzo. 

Kuwezesha 
mawasiliano kati ya 
kituo na kituo, kituo 
na wateja ikiwa ni 
pamoja na utumaji wa 
taarifa kwa njia ya 
mfumo (DHIS 2). 

Utekelezaji 
umekamilika 

100% 600,000.00 600,000.00 600,000 100% Kazi 
imekamilika  

13 Kuboresha ufuasi 
wa dawa kwa 
watoto 
wanaojitambua 
kuhusu hali zao za 
maambbukizi. 

Uboreshaji wa 
huduma za watoto 
wanaopata huduma 
za tiba na matunzo 
katika hospitali ya 
wilaya. 

Utekelezaji 
umekamilika 

100% 2,800,000 2,800,000  2,800,000.00 100% Kazi 
imefanyika 
kama 
ilivyopangwa 
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14 Kuzuia 
maambukizi ya 
vvu kutoka kwa 
mama kwenda 
kwa mototo. 

Kuwawezesha wakina 
mama 90 wanaopata 
huduma katika vituo 
vya misasi, koromije 
na mbarika ikwa ni 
pamoja na 
wasimamizi 2 wa 
shughuli za kuzuia 
ukimwi ngazi ya 
wilaya. 

Utekelezaji 
umekamilika 

100% 5,400,000 5,400,000 5,400,000.00 100% Kazi 
imekamilika 

15 Usafirishaji wa 
sampuli za 
makohozi kutoka 
vituoni 

Kujua hali za 
wagonjwa kupata 
majibu sahihi na kujua 
hali ya maambukizi ya 
kifua kikuu. 

Sampuli 
zmesafirishw
a 

100% 1,682,000 1,682,000 1,682,000 100 Kazi 
imekamilika 

16 Kutoa huduma 
masaa ya ziada 
kwa vituo vya 
CTC 14 

Huduma kutolewa  
hadi nje ya muda wa 
kazi kwa wagonjwa 
wa VVU 

Wagonjwa 
wamepata 
huuduma 

100 23,132,000 23,132,000 23,132,000 100 Kazi 
imekamilika 

 Jumla kuu     59,077,000 59,077,000 59,077,000   
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI KITENGO CHA LISHE JANUARI –MACHI, 2018 
Jina la mradi Lengo la mradi Hatua za utekelezaji Fedha 

pangwa  
Fedha 
idhinishwa 

Fedha 
pokelewa 

Fedha 
tumika 

Maoni 

Kupunguza 
kiasi cha 
udumavu 
kwa watoto 
chini ya 
miaka miwili. 

Kutoa mafunzo kwa 
wahudumu wa afya 
katika vituo vya kutolea 
huduma. 

Mafunzo ya wahudumu 
wa afya 93 kutoka katika 
vituo vya kutolea huduma 
za afya yamefanyika. 

15,998,000 15,998,000 15,998,000 15,998,000 Mafunzo 
yamefanyika 

 Kutoa mafunzo kwa 
wahudumu wa afya ngazi 
ya jamii. 

Mafunzo ya wahudumu 
wa afya ngazi ya jamii 230 
yamefanyika kutoka 
katika vijiji 115 vya Wilaya 
ya Misungwi. 

48,988,000 48,988,000 48,988,000 48,988,000 Mafunzo 
yamefanyika 

 Mafunzo kwa wasimamizi 
wa wahudumu wa afya 
ngazi ya jamii.  

Wasimamizi wa 
wahudumu wa afya ngazi 
ya jamii 12 wamepata 
mafunzo ya uongozi wa 
wahudumu wa afya ngazi 
ya jamii. 

1,258,000 1,258,000 1,258,000 1,258,000 Mafunzo 
yamefanyika 

 Kuutambulisha mradi wa 
MTOTO MEREVU kwa 
waheshimiwa Madiwani. 

Kikao cha kuutambulisha 
mradi kwa waheshimiwa 
madiwani kilifanyika. 

2,958,000 2,958,000 2,958,000 2,958,000 Utambulisho 
wa mradi 
umefanyika 

 Kuutambulisha mradi wa 
MTOTO MWEREVU kwa 
CHMT 

Mradi wa MTOTO 
MWEREVU 
ulitambulishwa kwa 
wajumbe wa CHMT. 

1,160,000 1,160,000 1,160,000 1,160,000 Utambulisho 
wa mradi 
umefanyika 

 Zoezi la kubaini kaya 
zenye walengwa wa 
mradi wa MTOTO 
MWEREVU. 

Kaya zenye walengwa 
zilibainiwa na mpaka sasa 
kaya 21,200 zimebainiwa. 

5,940,000 5,940,000 5,940,000 5,940,000 Zoezi la kubaini 
kaya 
limefanyika na 
kufanikiwa kwa 
asilimia 97 

 Kufanya usimamizi 
shirikishi kwa wahudumu 
wa Afya ngazi ya jamii na 

Usimamizi shirikishi 
umefanyika katika vituo 
vyote vya kutolea huduma 

1,814,000 1,814,000 1,814,000 1,814,000 Usimamizi 
shirikishi 
umefanyika. 
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katika vituo vya kutolea 
huduma za Afya. 

za afya na kwa 
wahudumu wa afya ngazi 
ya jamii. 

 Kufanya kikao cha robo 
cha kupitia mpango kazi 
wa shughuli zilizofanyika 
katika robo hii 

Kikao cha kupitia mpango 
kimefanyika 

1,230,000 1,230,000 1,230,000 1,230,000 Kikao cha robo 
kimafanyika. 

 Kuutambulisha mradi 
kwa kamati ya lishe ngazi 
ya Wilaya 

Kikao cha kuutambulisha 
mradi kwa wajumbe wa 
kamati ya lishe ngazi ya 
Wilaya kimafanyika 

1,360,000 1,360,000 1,360,000 1,360,000 Kikao cha 
kuutambulisha 
mradi 
kimefanyika. 

  Jumla  80,706,000 80,706,000 80,706,000   

 


