

HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



KUMB. NA. MZA/MDC/ F.20/21

TAREHE 20/05/2020

TANGAZO TANGAZO TANGAZO YAH. TANGAZO LA MALIPO YA USHURU MBALIMBALI WA HALMASHAURI.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI,
ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA NA WANANCHI WOTE WA
WILAYA YA MISUNGWI, KUTEKELEZA MAELEKEZO YAFUATAYO KABLA YA
TAREHE 1/06/2020.

1. WAFANYABIASHARA WADOGO WADOGO KUKATA KITAMBULISHO
CHA MACHINGA, VITAMBULISHO HIVYO VINAPATIKANA KATIKA
OFISI ZA WATENDAJI WA VIJINI NA KATA KWA SHILINGI ELFU 20 TU.
2. WAFANYABIASHARA WOTE WENYE LESENI KULIPA USHURU WA
HUDUMA (SERVICES LEAVY) ASILIMIA 0.3% YA MAUZO YAO.
3. WAFANYABIASHARA WAPYA KUKATA LESENI YA BIASHARA NA
WALE AMBAO LESENI ZAO ZIMEKWISHA MUDA.
3. WANANCHI WALIOJENGA NYUMBA BILA KIBALI CHA UJENZI NA AMBAO
WANAENDELEA KUJENGA BILA KIBALI, WOTE KWA PAMOJA WAPATE
KIBALI CHA UJENZI OFISI YA UJENZI WILAYA .
4. WAMILIKI NA WAENDESHA PIKIPIKI (BODABODA) WOTE KUKATA
LESENI MPYA YA USAFIRISHAJI YA SUMATRA.

TANGAZO HILI NI KWA MUJIBUWA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI NA
SHERIA ZA BIASHARA NAMBA 25 ZA MWAKA 1972, NA MAREKEBISHO YAKE

EWI, MWANANCHI, EWI MFANYABIASHARA, FIKA OFISI YA MKURUGENZI
WILAYA KITENGO CHA MAPATO KWA AJILI YA MALIPO KABLA YA TAREHE
1/ 6/2020.

KUMBUKA KWAMBA UKAGUZI UTAANZA RASMI TAREHE 1/6/2020 NA HATUA
ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAKO.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA :

KISENA MABUBA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MISUNGWI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MISUNGWI