

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L. P. 20,
MISUNGWI.

Simu: 255-732980745
Nukushi: 255 732980745
Barua Pepe: ded@misungwidc.go.tz
Tovuti: www.misungwidc.go.tz

KUMB. NA. MZA/MDC/ F.20/21

TAREHE 15/06/2020

UUZAJI WA VIWANJA KATIKA MAENEO YA KIGONGO NA USAGARA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI ANAPENDA KUWATANGAZIA WATANZANIA WOTE KWAMBA, HALMASHAURI YA MISUNGWI IMEANZA RASMI ZOEZI LA KUUZA VIWANJA VIPYA VILIVYOPIMWA KATIKA MAENEO YA KIGONGO FERRY KWA AJILI YA MAKAZI PAMOJA NA VIWANJA VINGINE VYA MAKAZI VILIVYOBAKI KATIKA MAENEO YA SANJO NA MAYOLWA USAGARA.

KWA YEYOTE ANAYEHITAJI KIWANJA AFIKE KWENYE OFISI YA ARDHI ILIYOPO HALMASHAURI YA MISUNGWI KWA AJILI YA KUCHAGUA, NA KULIPIA KIWANJA.

MWOMBAJI ATATAKIWA KULIPA NUSU YA GHARAMA YA KIWANJA PINDI ATAKAPOCHAGUA KIWANJA HICHO, NA KUKAMILISHA MALIPO YOTE NDANI YA MIEZI MITATU.

BEI YA KILA KIWANJA CHA MAKAZI NI TSH, 5,000/= KWA KILA MITA MRABA (GHARAMA YA FEDHA YA KIWANJA NI KUENZIA TSH, 3,000,000/= KWA KUTEGEMEA UKUBWA WA KIWANJA HUSIKA.

KUMBUKA VIWANJA HIVI VIPYA VYA KIGONGO FERRY NI VICHACHE, HIVYO, UNAOMBWA KUWAHI MAPEMA.

LIMETOLEWA NA:

KISENA MABUBA
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MISUNGWI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MISUNGWI