



30/05/2019

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI, ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE WA WILAYA YA MISUNGWI, KUZINGATIA NA KUTEKELEZA YAFUATAYO KABLA YA TAREHE 10/06/2019.

1. WAFANYABIASHARA WOTE WENYE LESENI KULIPA USHURU WA HUDUMA (SERVICES LEAVY) 0.3% KUTOKANA NA MAPATO YA MAKADIRIO KUTOKA TRA.
2. KUKATA LESENI YA BIASHARA KWA WAFANYABIASHARA WAPYA NA WALE AMBAO LESENI ZAO ZIMEKWISHA MUDA.
3. WAMILIKI NA WAENDESHA PIKIPIKI WOTE KUKATA LESENI YA USAFIRISHAJI YA SUMATRA.
4. WAMILIKI WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI WALIPE USHURU WA HALMASHAURI (GUEST HOUSE LEAVY)
5. KUKATA LESENI YA VILEO KWA WAFANYABIASHARA WA BAR NA GROCERY.

AIDHA, TANGAZO HILI NI KWA MUJIBUWA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI NA SHERIA ZA BIASHARA NAMBA 25 ZA MWAKA 1972, SHERIA YA VILEO NAMBA 20 YA MWAKA 1968, NA SHERIA NA KANUNI ZA USAFIRISHAJI WA PIKIPIKI YA SUMATRA YA MWAKA 2010.

EWE, MFANYABIASHARA FIKA OFISI YA MKURUGENZI KITENGO CHA MAPATO KWA UTEKELEZAJI WA MALIPO KABLA YA TAREHE 10/ 06/2019, VINGINEVYO, KUANZIA TAREHE 11, JUNI 2019, UKAGUZI UTAFAANYIKA NA HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAKO. LIMETOLEWA NA:-

KISENA MABUBA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MISUNGWI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MISUNGWI