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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MADAKTARI 

 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Ofisi ya Rais - TAMISEMI) imepata 

kibali cha ajira ya Madaktari 610 watakaofanya kazi katika Mamlaka za Serikali za 

Mitaa nchini. Hivyo, Ofisi ya Rais - TAMISEMI inapenda kuwatangazia Madaktari wa 

Binadamu na Meno waliohitimu katika vyuo mbalimbali vya Elimu ya Juu 

vinavyotambulika na Serikali kuwasilisha maombi ya nafasi za ajira kuanzia leo tarehe 

24/03/2020 ili kujaza nafasi mbalimbali katika Hospitali za Halmashauri na Vituo vya 

Afya kama ifuatavyo:- 

 

1. Daktari Daraja la II /Daktari wa Meno Daraja la II (Nafasi 610) 

Waombaji wawe na Shahada ya Udaktari wa Binadamu/Meno kutoka Vyuo Vikuu 

vinavyotambuliwa na Serikali waliomaliza mafunzo ya kazi kwa vitendo (Internship) 

kwa muda usiopungua mwaka mmoja na kupata usajili kutoka Baraza la Madaktari 

Tanganyika (Medical Council of Tanganyika). 

 

SIFA ZA MWOMBAJI; 

i. Awe raia wa Tanzania; 

ii. Awe na umri usiozidi miaka 45; 

iii. Awe na vyeti kamili vya mafunzo ya fani aliyosomea; 

iv. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali au asiwe Mwajiriwa wa Hospitali za Mashirika ya 

Dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali;  

v. Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini; na 

vi. Asiwe na check namba. 

 

MAOMBI YOTE YAAMBATISHWE NA NYARAKA ZIFUATAZO: 

i. Barua ya maombi ya kazi ikieleza Mikoa mitatu ambayo mwombaji 

angependa kupangiwa kufanya kazi katika moja ya Halmashauri zake; 

ii. Nakala ya cheti cha kidato cha nne/sita; 

iii. Nakala za Vyeti vya Taaluma; 
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iv. Nakala ya cheti cha kuzaliwa; 

v. Nakala ya cheti cha usajili kamili (Full Registration) au Leseni ya kufanya kazi 

ya taaluma husika; na 

vi. Maelezo binafsi (CV), yakionesha umri, anuani kamili na namba ya simu ya 

kiganjani, pamoja na anuani/namba za simu za kiganjani za wadhamini 

wasiopungua wawili. 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE 

i. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi Halmashauri yoyote 

watakayopangiwa; 

ii. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi na mashirika/taasisi zilizoingia 

ubia na Serikali; 

iii. Waombaji waliosoma nje ya nchi wanatakiwa waambatishe Equivalent 

Certificate kutoka Tume ya Vyuo Vikuu (TCU); na 

iv. Waombaji watakaotuma/waliotuma maombi yao ya kazi Wizara ya Afya, 

Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto hawapaswi kuomba nafasi hizi 

za kazi zilizotangazwa  kupitia Ofisi ya Rais - TAMISEMI. 

 

Maombi yote yatumwe kwa njia ya mtandao (online) kupitia mfumo wa kielektroniki 

unaopatikana kupitia anuani ifuatayo: ajira.tamisemi.go.tz.  

 

Maombi yoyote yatakayowasilishwa kwa njia ya posta au kuletwa moja kwa moja 

Ofisini hayatafanyiwa kazi. 

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10 Aprili, 2020 saa 9:30 alasiri.  

 

 

Tangazo hili linapatikana katika tovuti yetu 

www.tamisemi.go.tz 

 

Limetolewa na: Katibu Mkuu, 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI, 

Mji wa Serikali – Mtumba, 

S.L.P 1923,  

41185 DODOMA. 
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