TANGAZO TANGAZO

25/05/2019
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA

MISUNGWI, ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA \WANANCHI
WOTE WA WILAYA YA MISUNGWI, KWAMBA SERIKALI IMEPIGA

MARUFUKU KUZALISHA, KUUZA, NA KUTUMIA MIFUKO YA
PLASTIKI KUANZIA TAREHE 1, JUNI 2019.

HIVYO, WANANCHI WANAPASWA KUZINGATIA NA
KUTEKELEZA MAMBO YAFUATAYO KABLA YA TAREHE 1/06/2019.

1. FAINI KWA WAUZA]JI NI TSH, 100,000 HADI 500,000.

2 FAINI KWA MMILIKI AU MTUMIAJI NI TSH, 30,000 HADI
TSH,200,000 AU KIFUNGO CHA SIKU 7.

3. FAINI KWA MTUNZA]JI NI TSH, 5,000,000 HADI TSH, 20,000,000.

4. FAINI KWA MZALISHAJI ( KIWANDANI) NI TSH, 20,000,000
HADI TSH, BILIONI 1 AU KIFUNGO CHA MIAKA 2 JELA.

EWE , MWANANCHI EPUKA FAINI/ KIFUNGO, KUANZIA TAREHE 1,
JUNI 2019, UKAGUZI UTAANZA KU FANYIKA KATIKA MADUKA,
MASOKO , MAGENGENI, MAGHALANI NA VIWANDANI, VINGINEVYO
HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAKO.

AIDHA, TANGAZO HILI NI KWA MUJIBUWA SHERIA NA KANUNI
YA KUDHIBITI MIFUKO YA KUBEBEA YA PLASTIKI GN 394 YA 17,
MEI MWAKA 2019.

EWE, MWANANCHI, EWE MFANYABISHARA SALIMISHA MIFUKO
YA PLASTIKI KATIKA OFISI YA KIJIJI, KATA ILIYO KARIBU NA

ENEO LAKO KABLA YA TAREHE 1/ 06/2019.
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