
 

TAARIFA FUPI YA  MAENDELEO YA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HALMASHAURI YA WILAYA 

YA MISUNGWI  KUFIKIA  TAREHE 17/09/2020. 

1.0 UTANGULIZI 

Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi ni mojawapo ya Halmashauri nane zilizopo katika Mkoa wa Mwanza 

ambayo ilianzishwa tangu mwaka 1995 baada ya kugawanywa kutoka katika Halmashauri ya Wilaya ya 

Kwimba ambayo mwaka 2018/2019 ilipata fedha kutoka Serikali kuu za kuanzisha utekelezaji mradi wa ujenzi 

wa Jengo la Halmashauri.  

Mradi huu wa ujenzi wa Jengo la Halmashauri unaendelea vizuri chini ya Mkandarasi ambaye ni Wakala wa 

Majengo Tanzania  (TBA)  na usimamizi wa Wataalam na Wahandisi wa Mkoa na Hamashauri ya Wilaya ya 

Misungwi ambapo ujenzi umefikia asilimia  70  ya utekelezaji.  

2.0 GHARAMA YA MRADI 

Gharama ya mradi huu inakadiriwa kutumi  kiasi cha Tshs 2,900,000/= kwa mujibu wa Mkataba hadi kukamilika 

kwa ujenzi wa jengo hilo litakalokuwa na ofisi za kutosha Watumishi wa Idara na Vitengo vyote vya 

Halmashauri. 

3.0 HATUA YA  UTEKELEZAJI WA MRADI. 

 Mradi huu upo  hatua ya ukamilishaji na fedha zilizotumika hadi sasa zinakadiriwa kufikia  Tsh, 1. 5 (Bilioni 

1.5)  ambayo ni sawa na  asilimia  ya ujenzi ambapo  kwa sasa tayari Jengo la ghorofa moja  limeezekwa na 

kupigwa lipu na mashimo ya choo yamechimbwa na kufunikwa,  maandalizi ya kuweka vigae, bodi, kuweka 

madirisha ya vioo na milango yanaendelea pamoja na kupaka Rangi ndani na nje, kuweka  miundombinu ya 

umeme na maji, na miundombinu ya mifumo ya TEHAMA. 

 

Nawasilisha, 

 

Anna Urio 

Kny. Mkurugenzi Mtendaji (W) 
MISUNGWI 

 

 
 

 
 

 
 



 
 

PICHA HAPA CHINI,  IKIONYESHA MAENDELEO YA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI UPO KATIKA  HATUA YA UKAMILISHAJI NA MAANDALZI 

YA KUWEKA VIOO NA MILANGO YANAENDELEA.  
 

 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 



PICHA HII, IKIONYESHA MWONEKANO WA NAMNA JENGO LA GHOROFA MOJA LA OFISI ZA 

HALMASHAURI YA MAISUNGWI NA UJENZI UNAENDELEA KWA KASI. 

 

 
PICHA CHINI IKIONYESHA UPANDE WA MBELE WA JENGO LA HALMASHAURI NA NAMNA UJENZI 

UNAVYOFANYIKA KWA KASI  

 


