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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Misungwi (Mwanza) anakaribisha maombi ya kazi
kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya ajira kama
ilivyooneshwa hapo chini. Tangazo hili ni kwa mujibu wa Waraka wa maendeleo ya
utumishi wa Serikali za Mitaa Na. 29,30 na 31 wa mwaka 2003 uliotolewa na Tume ya
Utumishi ya serikali za Mitaa (TUMITAA)

KADA: MTENDAJI WA KIJIJI DRJ LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER I1I)

NAFASI 2
Sifa za kuingilia moja kwa moja.

i. Kuajiriwa wenye elimu ya kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii,
Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha
Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

ii. Kazi/Majukumu ya kufanya,

a.

b.

el

Kumwakilisha Mkurugenzi wa Halmashauri katika utekelezaji na usimamizi wa
shughuli za maendeleo katika Kijiji.

Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao na kuwa mlinzi wa Amani
katika Kijiji.

Kuratibu na Kusimamia upangaji wa Utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu katika eneo lake la utawala
(Kijiji).

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa , umasikini na
kuongeza uzalishaji mali.

Kiongozi wa wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Kijiji.

Kusimamia , kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijji.
Mwenyekiti wa Kikao cha wataalamu waliopo katika Kijiji.

Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na mogogoro ya Wananchi.



k. Atakuwa mhasibu mkuu wa kijji.
1. Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji.
m. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

i. Waombaji wote wawe raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka 18 na
usiozidi miaka 45

ii. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa

iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (detailed CV) yenye wadhamini
(referees) watatu.

iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma (cheti cha kidato cha nne, cha
sita na vyeti vya taaluma kama ilivyotajwa katika kipengele cha sifa za kuingilia
kazini hapo juu.

v. Testimonials, Provisional results, Statements of Results, hati ya matokeo ya
kidato cha nne na sita HAVITAPOKELEWA

vi. Waombaji waambatishe picha mbili za passport size za hivi karibuni.

vil. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 10 Oktoba 2017

viii. Waliokwisha kuajiriwa Serikalini na hawaruhusiwi kuomba.

MSHAHARA:
Ngazi ya Mshahara wa Serikali TGS B
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