HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI

WAKUU WA IDARA NA VITENGO WOTE WA

SERIKALI KUU NA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MISUNGWI

YAH:  MWALIKO WA MAADHIMIZHO YA
KILELE CHA JUMA LA ELIMU YA WATU
WAZIMA WILAYA YANAYOTARAJIA
KUFANYIKA TAREHE 28/08/2020 SHULE YA

MSINGI MISASI KUANZIA SAA 3:00 - 10:30
JIONI

| NYOTE MNAKARIBISHWA KUHUDHURIA NA
KUJIFUNZA MAMBO YANAYOFANYWA NA
ELIMU YA WATU WAZIMA, KWANI ELIMU
HAINA MWISHO. x

b

Frank Magabiro
KATIBU WA KAMATI
ELIMU YA WATU WAZIMA
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